Có nên thay đổi giao diện HDViệtNam ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

0joro0

Huyền Thoại
Tình hình là HDViệtNam chúng ta sau bao nhiêu năm vẫn chỉ có 1 giao diện rất đơn giản, nhưng cũng không đến nỗi là nhàm chán! Em có ý kiến với BQT rằng là tại sao 4rum không thay đổi giao diện theo từng mùa, từng chủ đề nổi bật của năm. Chẳng hạn như Noel, Tết Tây, Tết Âm Lịch, Halloween,.v.v. Để thấy được một cái gì đó mới mẻ và chuyên nghiệp hơn. Chẳng hạn như các web lớn như: dantri.vn, zing.vn,.v.v. Như vậy website được thay áo mới đẹp hơn, và phù hợp với chủ đề của năm. Em chỉ có ý kiến vậy thôi, mong 4rum chúng ta sẽ có những bước tiến mới và ngày càng phát triển lớn mạnh.
Nhân dịp Noel và Tết Tây sắp đến gần, kính chúc anh em trong BQT cũng như tất cả member trong 4rum chúng ta 1 giáng sinh an lành, hạnh phúc, 1 năm mới đầy sức khỏe và thành đạt!

Merry Christmas And Happy New Year!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Có nên thay đổi giao diện HDViệtNam ???

Cảm ơn bạn đã góp ý. Vài ngày nữa forum sẽ thay đổi giao diện, bạn chờ nhé.

dualshock

Member

Bác Chip đừng chơi kiểu giao diện màu đen. Nhìn khó chịu lắm. Ví dụ: HDvnbits vào diễn đàn cứ đen ngòm chán hết cả người !

NhuQuynhCF

Giao diện giáng sinh và năm mới màu trắng đỏ, năm ngoái cũng vậy:):) Nhưng hy vọng sẽ có một giao diện mới hơn sau tết, không phải trở lại như cũ nữa:)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Quả này đổi mới xong không trở lại như cũ nữa, hehe....

konzjn266

Làm cái giao diện đúng với High-Definition ấy anh ơi ............

Administrator

Administrator
Thành viên BQT

các bác yên tâm, từ bây giờ trở đi sau khi nâng cấp hệ thống lên phiên bản mới
đảm bảo các dịp lễ tết đều có skin theo từng mùa lễ tết
trước đây khó khăn về việc cập nhật công nghệ cho hdvietnam
bây giờ mảng hỗ trợ bqt đã thu hút được một số anh em góp sức nhằm đưa diễn đàn ta thành sân chơi hùng mạnh hơn nữa!

sabaku

Active Member

Làm phát skin Noel đê các bác ;;)

dathan23

Hôm nay ngày 23 rồi mà chẳng thấy không thí noel gì hết á, đổi skin giáng sinh vs năm mới luôn chuẩn bị sang năm 2011 rồi;;)

Lâm Gia Trang

Thay đổi giao diện loè loẹt như năm ngoái vào lại cứ tưởng nhầm sang nhà hàng xóm =))
Mà em cũng chả thích thay đổi, để nguyên thế này cho nó bình dân học vụ, nhìn cũng quen mắt roài :D

magic_ho

Banned

Chắc chờ đến tết may ra thay đổi, giờ qua giờ linh rồi còn gì.

0joro0

Huyền Thoại

Hôm nay thấy dổi giao diện HDViệtNam nhìn cũng rất chuyên nghiệp nhỉ. Chắc cái này là đổi luôn rồi! :D

htinfo

Giao diện mới hơi khó nhìn, cứ cùng cùng màu :mad:)

ngoibet

Member

Chúc mừng giao diện mới, dễ dùng hơn!

mhs123

Xin đóng góp ý kiến riêng một chút
MÌnh thấy giao diện mới của diễn đàn rất chi tiết và rõ ràng khi vào trong phần comesst, nhưng giao diện ngoài mình thấy cách hiển thị như cũ có vẻ hay hơn ví dụ:
- nhiều bài mới đc tô đậm hơn sau đó khi bài nào mình xem qua rồi sẽ hiển thị theo dạng nét mảnh, cách hiển thị này rất hay dành cho người đọc kiểm soát đc TT mình đọc
- Về phần tex cũng như ở trên khi vào phần trả lời hay tham gia đc thể hiện rất rõ ràng, nhưng phần giao diện ngoài phần tex hiển thị mau hơn, nét mảnh hơn giao diện cũ, khoảng cách dòng sát hơn nên khi đọc người đọc phải tập trung cao hơn nhất vào lúc chiều tối nên rất rễ mỏi mắt.
Mình ko rành lắm về kỹ thuật IT như nếu ban quản trị diễn đàn có thể thay đổi nhỏ một chút thì giao diện sẽ hoàn thiện hơn.
Trên đây là vài góp ý với diễn đàn mong diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn
ko biết bài post ở mục nào nên đành post vào đây. Mod thông cảm

quytocxxx

Active Member

Mình thấy giao diện mới nhìn có vẻ pro hơn! Nhưng hình như trông na ná giống các diễn đàn khác! Nếu mà làm được có bản sắc riêng 1 chút thì hay hơn!

s2c2t

e lại thấy nó hơi giống gaio diện của bên tinh tế:(

nam2178

Well-Known Member

Giao diện đẹp hơn nhưng load có vẻ chậm hơn giao diện cũ :D . Các trang trong thì trông rất chuyên nghiệp, còn trang bìa nhìn hơi rối mắt. Hay tại mắt mình nhỉ :D

LCD2009

Member

Mình có một số cảm nhận về giao diện mới:
- Cảm nhận đầu tiên về tổng quan thì giao diện nhìn hiện đại hơn.
Tuy nhiên phần màu đen hơi nhiều quá nên hơi tối. Nếu có thể thì nên có chút gì đó tuơi sáng (phù hợp hơn với năm mới. Hì hì..)
- Có thể do chưa quen nên có cảm giác hơi khó sử dụng.
- Các chức năng hình như chưa hoàn thiện thì phải. Ví dụ như việc tìm lại các bài viết do từng thành viên đã post sẽ hiện lên không đầy đủ.
Đây chỉ là cảm nhận cá nhân với mục đích xây dựng, có gì mong các bác thông cảm. Phần "chê" đưa ra hơi nhiều so với phần khen là do bản thân diễn đàn mình đã quá hay rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên