Có bác nào biết cách chữa ra mồ hôi tay không?

sieuquaya4

Active Member
Ðề: Có bác nào biết cách chữa ra mồ hôi tay không?

cái này chữa mẹo,ở nhà có thằng cháu bị chữa mà thấy hết, như vầy nhé,khi đi tiểu xong bác lấy tay ngâm vào nước tiểu của mình xem có hết không, ở nhà chữa cho thằng cháu thấy hết rồi sợ bác lớn tuổi nên không bít,bác thử xem sao.
Hơi ghê........Kệ,cứ thử8-}

xicklo

Well-Known Member

Kiểu như lúc bé cháu hay bị dấm đài, người ta bảo với mẹ cháu là chữa mẹo bằng cách bắt con nhện to tổ bố rồi nướng cho cháu ăn thì sẽ hết dấm đài, cháu sợ quá, từ đó trở đi hết dấm đài, nhưng thỉnh thoảng vẫn "dấm cái khác" :D

ahatuananh

Well-Known Member

Kiếm con rắn hổ mang, bảo thợ rắn" móc tim sống uống chung 1 cốc rượu, khoảng 2 quả tim thì hết (ko phải rắn nuôi nhe)
(Sáng kiến bởi "Chuyên gia ngâm rượu rắn")​
p/s: Tin hay ko tùy bác...he he >:D<

huuphuoclx

Active Member

Kiếm con rắn hổ mang, bảo thợ rắn" móc tim sống uống chung 1 cốc rượu, khoảng 2 quả tim thì hết (ko phải rắn nuôi nhe)
(Sáng kiến bởi "Chuyên gia ngâm rượu rắn")​
p/s: Tin hay ko tùy bác...he he >:D<

có thật ko vậy mình cũng đang bị ra mồ hôi tay nè

ahatuananh

Well-Known Member

có thật ko vậy mình cũng đang bị ra mồ hôi tay nè

Bác cứ rủ anh em đi nhậu thịt rắn, khi người ta đem ra bàn để mổ thì bác cầm cốc rượu nhỏ chờ sẵn, bảo cắt quả tim cho vào "làm cái ực..xong - Phải cho tim vào cốc rượu chuẩn - độ cao nha bác. (càng đông càng tiết kiệm - Nhớ chú ý ăn nhầm rắn nuôi thì chịu - gà công nghiệp mất rồi...hic).

p/s: Thử thì mới biết được..he he

dualshock

Member

Nhiều thầy vào bắt bệnh quá nhỉ ^^

huy8687

cái này mình xem qua trên TIVI òi ...
Dùng phương pháp "Đốt hạch giao cảm"
Nói nôm na là người ta cho cái đèn xì (đèn hàn sắt đo) vào ngực rồi đốt mẫy cái hạch ở dưới lồng ngực chỗ chính giữa đó. ..
goog luck ^^!
Bệnh viện gì minh quên òi :D

tamhoang69

Tập Yoga ngày 45 phút, sau chừng 30-40 chục ngày là hết.

khuatquangthin

Dùng cách đơn giản nhất. Ngâm tây chân vào nước lá trầu nóng. Ngày ngâm 1 lần ngâm trong 7 ngày là hết.

khuatquangthin

Re: Ðề: Có bác nào biết cách chữa ra mồ hôi tay không?

Thật hả bác,mình cho lá chầu vào rồi đun lên thôi ạ....
Lá trầu chứ không phải là lá Chầu nhé. Bác bỏ vào nồi nước đun sôi lên để cho hơi nguội rồi ngâm tay ngâm chân vào. Bé con mình bị làm gần 1 tuần mới hết.

shinichihp

Minh đang dùng cách này và thấy hiệu quả phết:
Cây lốt mà hay bọc thịt băm để rán chả ấy: đánh cả cây (lấy cả rễ, thân, lá nhưng bỏ ngọn) rửa sạch, cắt khúc tầm 5cm. Sao vàng rồi hạ thổ (bạn đổ xuống nền đất hoặc gạch sạch í). Mỗi ngày lấy ra một nắm đun như đun trà và uống thay nước trong vòng một tuần, nghỉ, tuần sau làm tiếp một đợt 4-5 ngày nữa là ngon. Chúc Bạn may mắn!

Bên trên