có ai biết loa sub Ya M-S W01 o?

soncskh

Member
Số là mình tính mua loa sub. Có người đag rao bán loa sub Yamaha M-S W01, c.suất 200w, tần số 40 đến 180hz, hàng T.Quốc. Mình search trên mạng mà o thấy thông tin về nó. Có anh nào biết về nó o chỉ mình với? Có nên mua nó o vậy? Giá đag rao la 3,2tr. thanks!

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: có ai biết loa sub Ya M-S W01 o?

Số là mình tính mua loa sub. Có người đag rao bán loa sub Yamaha M-S W01, c.suất 200w, tần số 40 đến 180hz, hàng T.Quốc. Mình search trên mạng mà o thấy thông tin về nó. Có anh nào biết về nó o chỉ mình với? Có nên mua nó o vậy? Giá đag rao la 3,2tr. thanks!

Đây là loa nhái thương hiệu thôi, nó chỉ nhái thương hiệu chứ chả nhái model cụ thể nào của Yamaha cả, và cuối cùng là 1tr8 hết giá nếu bạn muốn mua.
Tuy nhiên tầm tiền này có thể mua được loa xịn 2nd thì tội gì phải mua hàng nhái, đúng không?

quanghaiphong

Well-Known Member

Tuy nhiên tầm tiền này có thể mua được loa xịn 2nd thì tội gì phải mua hàng nhái, đúng không?
Ko đúng...................

soncskh

Member

Cám ơn Bác nhé! Nghe lời Bác mình sẽ o mua con này, hơn nữa mình nghe thử thấy cũng o hay! Mình tính mua con Ya 325 cũ, giá 1 Bác trên diễn đàn fix la 4tr. Giá này mua đc o Bác Manh Thăng nhỉ?

phuong210876

Loa này bán ở chợ sắt nhiều như tôm tươi giá của nó là 2.4t (báo giá thể còn tuỳ mặc cả) cho tất cả thuong hiệu B&W hay Kplish.....

Bên trên