CLB Yêu Sách HD Hà Nội

Nhok

=)) ko phải yêu sách nghĩa bóng đâu , đen đấy =)) .Chả là các bác có cả đống hội , ví như Thúy Nga , Vân Sơn ...........( :| ) thì e ko dám bén mảng vì ko biết nó là cái gì.Nhưng mà hội Yêu Sách này dành cho những người thích đọc sách đấy ạ , có vẻ chả liên quan đến HD cơ mà kệ nó :)>-

Ngoài du lịch , e thích sách thứ 2 :x , đọc cũng khá nhiều , ko biết ở đây có ai đủ kiên nhẫn cầm lên 1 cuốn sách và đọc ngấu nghiến ko biết thời gian ko nhỉ ? tuy thời gian nó ko phải nhiều nhưng ngày nào cũng phải sờ vào sách e mới chịu đc , có nhiều bộ đọc mê mẩn mãi .Như HP chẳng hạn , e đọc cuốn 5 chỉ trong vòng 1,5 ngày và đọc phải mấy chục lần , giờ cứ nhắc đến đoạn nào là nhớ như in chi tiết tiếp theo :))

Vâng , giới thiệu dài dòng quá , giờ đến lượt các bác >:)

Hiện các thành viên của hội bao gồm :]

01.Nhok
02.Buihung
03.Rongthep22
04.Mobiado82
05.Laogialang

............
Ngoài ra thông tin về sách mới hay đã đọc các bác nhớ cho chút ít review để mọi người cùng thưởng thức nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Hội Yêu Sách Hà Nội !

Nghe cái topic cứ tưởng định đảo chính 8-X

Có yêu sách gì, có loại gì thì khai báo ra xem nào, tình hình này dẽ có thêm Hội yêu vợ lắm :)

Nhok

Có yêu sách gì, có loại gì thì khai báo ra xem nào, tình hình này dẽ có thêm Hội yêu vợ lắm

Ố thế bác ko đọc câu cuối à :| , bác mà làm hỏng topic êu quí của em là em chém đấy , ko dọa đây đấy ;))

BKG

Đọc qua lại cứ tưởng hội "yêu sếch" , tưởng có hội này mình tham gia ngay :))
P/s: Bộ HP là bộ j vậy ta @@

levankd

xem ra bác ko dc ai ủng hộ rồi,em ủng hộ bác đây,có điều em đọc chậm lắm,vừa đọc vừa hiểu,nhớ,nên ít đọc lại lắm,dạo này toàn đọc sách các bí quyết này nọ,mãi mới hiểu dc 1 đoạn :)

buihung

Administrator

P/s: Bộ HP là bộ j vậy ta @@
HP = Harry Potter
Mình thì đọc khá nhiều sách, nhất là truyện chưởng, trinh thám, văn học Nga...nhưng chả nhớ rõ nội dung của cuốn nào cả, toàn nhớ mang máng thôi.

Lâm Gia Trang

Em cũng hay đọc truyện "chưởng". Không biết chị chủ Hội có không ? Hôm nào offline ra mắt đi chứ

badboybeo

Well-Known Member

k biết chủ thớt có chuyện, của cô giáo gì và chú gì ngày xưa đọc một lần rồi mà chả nhớ ;;)

Lâm Gia Trang

k biết chủ thớt có chuyện, của cô giáo gì và chú gì ngày xưa đọc một lần rồi mà chả nhớ ;;)
À chuyện đó làm nhớ tới tuổi học trò hồn nhiên ngây thơ và trong trắng, chuyện về thầy cô và trò :( =))
Bg có hội đó, pm a ngay nhé!!!:))

Cho cả bác này vào hội đó luôn nè=))
Thế thích đọc truyện "chưởng" như em với bác buihung kia không được vào Hội à, chưa vào cái Hội nào khắt khe như Hội này

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

... Thế thích đọc truyện "chưởng" như em với bác buihung kia không được vào Hội à, chưa vào cái Hội nào khắt khe như Hội này
Hội Yêu Sách này thì chắc là 2 bác được vào thôi. Còn Hội kia các bác phải đọc "chưởng nặng", "chưởng dẻo" mới tham gia đc. Hội đó chắc k công khai như Hội này đc:))

HDCP

Super Moderators

Giật mình, cứ tưởng có hội định lật đổ chính quyền Hiếu gia lâm.:D
bộ HP chắc là Hấp diêm phọt tơ đây.:-t

Nhok

Em khoái bác Buihung rồi nhé :x
chỉ có bác là nghiêm túc :)) trong tất cả các loại em đọc thường hành động -> kinh dị
Nhưng nhiều nhất vẫn là sách cổ ngày xưa :x , thấy nhẹ nhàng mà lại dễ vào
Em cũng đọc hết cả mấy bộ thần thoại với Grim ,ngàn lẻ 1 đêm......... :))
Đặc biệt e ko nhai đc sách Nga và TQ :(
Nhưng mà "Người tỉnh nói chuyện mộng du " của Mạc Ngôn thì đọc đc :))

jaispierre

Active Member

Em chỉ thích chuyện chưởng có được vào hội không :(

HDCP

Super Moderators

Em khoái bác Buihung rồi nhé :x
chỉ có bác là nghiêm túc :)) trong tất cả các loại em đọc thường hành động -> kinh dị
Nhưng nhiều nhất vẫn là sách cổ ngày xưa :x , thấy nhẹ nhàng mà lại dễ vào
Em cũng đọc hết cả mấy bộ thần thoại với Grim ,ngàn lẻ 1 đêm......... :))
Đặc biệt e ko nhai đc sách Nga và TQ :(
Nhưng mà "Người tỉnh nói chuyện mộng du " của Mạc Ngôn thì đọc đc :))

Thêm cả một bộ Doremon nữa chứ, còn Hentai Nhật bản Nhok không liệt kê ra luôn à:))
Không hiểu bác Buihung là người đàn ông thứ mấy mà Nhok khoái rồi, cẩn thận lại "Hùng iu" thì khổ.=))

Nhok

còn Hentai Nhật bản Nhok không liệt kê ra luôn à

Bát nháo bố láo =)) bác nghĩ em thế à =))

Em chỉ thích chuyện chưởng có được vào hội không

Chỉ cần bác thích cầm sách và khi đọc ko dứt mắt ra thì tuyển vô hội luôn nhóe :x

Vậy kết nạp anh Hùng iu vào hội với số báo danh 01 nhé :x

Em có nhiều sách , nếu bác nào có cuốn hay hay giới thiệu xong em qua nhà chôm cả bộ đọc thử :">

HDCP

Super Moderators

Bát nháo bố láo =)) bác nghĩ em thế à =))

Vậy kết nạp anh Hùng iu vào hội với số báo danh 01 nhé :x

Lại bắt đầu cái giọng iu đương vô tội vạ rồi đây:))

kiukiu

Well-Known Member

Cũng đú đởn tí nào ;;)
Sang trang rồi liệt kê =))

Bên trên