CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

Em đặt mua 1 ổ ghi BluRay Pioneer (x10) và 1 ít đĩa trắng. Có 2 loại, 1 loại 19K và loại kia 25K đĩa 25Gb. Đang thay thế dần lưu trữ film BluRay trong ổ HDD bằng đĩa BluRay thời kỳ giá HDD chưa giảm... mà cũng đang thời kỳ theo dõi xem chất lượng của 2 loại đĩa. Mới ghi được mấy đĩa mà chưa thấy chúng khác nhau!

overkillx

Huyền Thoại

Thời buổi khó khăn có khác, đến bác coolpix cũng hết xiền mua HDD mới :))

coolpix8700

Well-Known Member

Em cũng chỉ dùng được cho file film dưới 25Gb thôi. Đĩa 50Gb vẫn rất đắt, chắc không "kinh tế lắm". Cái ổ BluRay em gắn trên HTPC cho nên cũng tiện. Cho đĩa vào là TMP tự bật lên luôn, nhanh hơn mấy cái đầu BluRay bây giờ!

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Có khi e cũng phải nhờ bác cool ghi cho mấy đĩa Blu-ray, vì chạy Blu-ray bằng HDD trên đầu Dune Max lâu quá:D.
Kiếm cái máy in cover, với vỏ đĩa nữa là ổn;)).

coolpix8700

Well-Known Member

Có khi e cũng phải nhờ bác cool ghi cho mấy đĩa Blu-ray, vì chạy Blu-ray bằng HDD trên đầu Dune Max lâu quá:D.
Kiếm cái máy in cover, với vỏ đĩa nữa là ổn;)).

Mặt trên của đĩa BluRay trắng họ chuẩn bị sẵn để in nhãn được
Còn vỏ thì chỉ cần mua 1 sấp vỏ ni lông thôi,
Xếp cần ghi cái nào cứ báo!

Loa loa bên all vừa cho lên torrent chương trình táo quân 2012. Em chưa biết thật giả thế nào, các bác vào đua vũ trang cho nhanh rồi review nhé.

Em không biết post này nên cho vào thread nào, cứ vứt vào đây coi như cũng đi săn hàng hehe.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Đúng là đã có táo quân 2012, và... e đang kéo:D. Thank a Khánh.
Tối nay thịt chó k a?

Tối nay anh cũng tất niên mà nhưng ko phải thịt chó, thịt khác cơ hihihi

trantien0072

Well-Known Member

Loa loa bên all vừa cho lên torrent chương trình táo quân 2012. Em chưa biết thật giả thế nào, các bác vào đua vũ trang cho nhanh rồi review nhé.

Em không biết post này nên cho vào thread nào, cứ vứt vào đây coi như cũng đi săn hàng hehe.

Bây giờ A mới biết, vừa down đc 1 phút, tốc độ 1M/s đang tăng dần đều.

Thanks Khánh nhé :)

Chả hiểu sao mình đang down tốc độ 2M/s, mà xem danh sách Peers ở All vẫn báo là 000 nhỉ ?

Đã xong 2 đĩa :)

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

Có sớm thế :D Mai mới phát hành mà

hieuhadong

Active Member

Chả hiểu sao mình đang down tốc độ 2M/s, mà xem danh sách Peers ở All vẫn báo là 000 nhỉ ?

A Toàn ơi em qua anh cop 2 đĩa táo nhá :D

dangnhuquynh

em cũng chạy đua vũ trang tải xong từ hôm qua nhưng xem chán quá. Nội dung thì ok nhưng âm thanh và hình ảnh thì quá tệ. Không đạt DVD 5 thế mới đau chứ. Không biết VTV còn lạc hậu thêm bao nhiêu năm nữa. Chắc năm 3000 thì có Táo Quân HD

Chỉnh sửa lần cuối:

Em đang có nhu cầu 1 cái ampli và 1 đôi bookself loại cỏ của cỏ, để trong phòng ru ngủ vì nghe phone đau tai quá.

Mấy cái bộ mới ở siêu thị thì thấy toàn đa kênh và nhìn lởm lởm, bác nào biết cái gì phù hợp với nhu cầu thì chỉ giúp em nhé.

Tài chính dao động 5 - 6 triệu thôi ạ.

TR0JAN

Em đang có nhu cầu 1 cái ampli và 1 đôi bookself loại cỏ của cỏ, để trong phòng ru ngủ vì nghe phone đau tai quá.

Mấy cái bộ mới ở siêu thị thì thấy toàn đa kênh và nhìn lởm lởm, bác nào biết cái gì phù hợp với nhu cầu thì chỉ giúp em nhé.

Tài chính dao động 5 - 6 triệu thôi ạ.

Em có Ar18B và Amply Sansui 607i cho bác tham khảo này. Ngon bỏ rẻ nhưng hiệu quả khôn lường :D

Bên trên