CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

dh201hy

Well-Known Member

TR0JAN

dh201hy

Well-Known Member
Mô hình y chang Tản Đà nhưng ở đây quy mô và đầu tư hơn. Ở kiểu này em khoái :)

Chất lượng hình như này thôi mà phải cầu kỳ và phức tạp vậy sao :D
Nhìn noise nguyên cục và tối như thời chị Dậu.
Cũng ko phức tạp lắm đâu :). Nói chung chụp phim thì hình làm sao "chất" bằng số được. Tuy nhiên hình máy phim có cái hay hay của nó. Em chụp mãi mà mới hết 36 kiểu :)). Rèn luyện cho mình tính kiên trì khi bấm máy. Lựa chọn góc cẩn thận. Cảm giác hồi hộp chờ tráng và scan. Nói chung chơi cả 2 có cái thú riêng :))

Còn hình noise thì ko tránh khỏi rồi. Trừ khi sài phim ektar hoặc portra (145k) trở lên. Cuộn vừa rồi em dùng cuộn có 33k :)

Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

dạo này dh201hy toàn theo chủ đề hoa lá, ong bướm....thấy cũng nghi nghi =)).
Đợt vừa rồi ông già U40 đi công tác thấy có cô em trẻ đẹp, lỡ theo "nháy" mấy phát...về nhà bị Gấu nó gầm cho 1 trận....tởn luôn đến già....quyết không để lộ hàng nữa :))

linhnguyen5187

Re: Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Đợt vừa rồi ông già U40 đi công tác thấy có cô em trẻ đẹp, lỡ theo "nháy" mấy phát...về nhà bị Gấu nó gầm cho 1 trận....tởn luôn đến già....quyết không để lộ hàng nữa :))

Mua thêm cái thẻ nữa là giải quyết đc triệt để vấn đề bác Long ạ! ;))

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Chụp girl thì phải set up, hẹn hò chứ thể loại hoa lá cành cứ vác máy ra góc vườn là có mẫu bác ạ :D

Bác chụp hoa về, sau đó post lên nói tặng vợ là nhanh được nâng cấp lắm :D

-----------------------

Bên trên