CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Ðề: Re: Ðề: Re: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Thì bác share những bức ảnh của gấu mẹ và gấu con lên cho box này xôm chút đi bác. :D

Em định xui dại anh ah? Đưa gấu lên đọ nhau với các thỏ trắng muốt, chân dài để anh trở thành nhím hả em? Anh muốn thọ thêm ít năm nữa :))

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Em định xui dại anh ah? Đưa gấu lên đọ nhau với các thỏ trắng muốt, chân dài để anh trở thành nhím hả em? Anh muốn thọ thêm ít năm nữa :))

Úi, nghiệp "n...hiếp ảnh" ngắn lắm anh ơi. Có khi 3-4 tháng đã phải bán máy vì không theo nổi hố vôi rồi. Anh định vài năm nữa mới post ảnh thì không khéo cái thớt này gộp chung vào thớt spam cũng nên. =))

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Thế ôm nào anh emm đi chụp thỏ thì em ới anh trước cho anh lấy quota nhé! ;))

dh201hy

Well-Known Member
Ảnh sự kiện. No PTS

---------- Post added at 10:14:55 AM ---------- Previous post was at 10:14:09 AM ----------

giang0112

Banned
Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Cái đinh nó mà đâm thì uốn ván luôn, gỉ sắt nhiều thế kia cơ mà :)

TR0JAN

Em test con lens mới mua phát

Xoáy tý gọi là :)
Chưa ăn thua :D con này thẩm du xong thì lướt thôi chứ chả vẹo gì. Mai sang anh cho mượn con 17 lá vọc thử. ko xoáy nhưng đẹp và mịn màng vô cùng, tiêc là ko cắm đc vào ff vì nó đụng gương.

dh201hy

Well-Known Member
Xoáy tý gọi là :)
Chưa ăn thua :D con này thẩm du xong thì lướt thôi chứ chả vẹo gì. Mai sang anh cho mượn con 17 lá vọc thử. ko xoáy nhưng đẹp và mịn màng vô cùng, tiêc là ko cắm đc vào ff vì nó đụng gương.

Tiền ít lại cứ đòi hít L thơm =))

Bên trên