CLB HD Hà Đông - HD Hà Nội

hieuhadong

Active Member
Ðề: Thành lập hội HD Hà Đông

Ở Hà Đông có tiết mục gì hay k bác, để e cố "ấn sâu" thêm tí nữa;)).

Trăm nghe không = 1 thấy ! Trăm thấy không = 1 sờ ! Trăm sờ không bằng = nắn ! Trăm nắn không = 1 bắn.................( em ơi đừng nghe nó lừa đấy ) ;))

HD Beginner

Gần Hà Đông có 1 nơi đầu tiên, và duy nhất tại Việt Nam vào thời điểm này vừa có dịch vụ nghỉ dưỡng xem phim HD, nghe nhạc lossless trên TV lớn, vừa câu cá, ẩm thực và mát xa luôn

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Gần Hà Đông có 1 nơi đầu tiên, và duy nhất tại Việt Nam vào thời điểm này vừa có dịch vụ nghỉ dưỡng xem phim HD, nghe nhạc lossless trên TV lớn, vừa câu cá, ẩm thực và mát xa luôn
WOW, thật tuyệt vời!!! Đi off kiểu này phải xin đi 2,3 ngày thôi:))

HD Beginner

Nó cũng gần, đi trong ngày được. Cách Hà Đông khoảng 6km thôi

Mobiado82

Member

Các bác off ở TP Hà Đông thì e ít có cơ hội tham gia lắm:(. Off mạn Ngã Tư Sở hay cùng lắm là đoạn Khuất Duy Tiến thì call e nha:D
Off ở NTS hay KDT thì còn gì là hội HD Hà Đông nữa hả bác. Bác cố vào trong Văn Quán a e off với a e cho đúng tinh thần của hội. Đảm bảo sẽ có những tiết mục hay cho bõ công bác đi xa:-bd

Bác lại PR rồi, hôm nào bác phải dẫn a e vào đó tham quan nhé, nghe đã thấy hấp dẫn rồi. E là khoái khoản câu cá lắm. Cái NAS của e ổn chưa ah?

doc_khach

Active Member

hix bác sờ binh lên làm lãnh đạo HDHN có khác ;)) đi thị sát tình hình nhanh thía ;))

dangnham

Lão này lúc nào chả làm Khang hy đi vi hành mà =))

BKG

Oầy, hóa ra ở HĐ chơi HD nhiều thế này mà e không biết :-B

Nhà em ở đường Chiến Thắng nhé :D

Cho e một chân mang bia tiếp rượu, chuẩn bị off ạch thôi nhỉ :D

Tên : Hải

Phần Cứng : laptop

HDD : Đang cố gắng leech full bộ JAV Blue Sky Angel :))

Dù đã là thành viên HD Hà Nội nhưng đi lại đú với bác hieu-gia lam xa xôi quá, mấy a e ở gần Văn Quán giao lưu tiện lợi hơn :D

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

BKG cho a đăng ký copy bộ JAV kia nhé, cố leech full càng sớm càng tốt:D. Có bộ Sky Angel HD đấy, leech nốt nha:))

BKG

BKG cho a đăng ký copy bộ JAV kia nhé, cố leech full càng sớm càng tốt:D. Có bộ Sky Angel HD đấy, leech nốt nha:))

dĩ nhiên là leech HD rồi , tuy nhiên dạo này cáp quang đứt, leech đc có 100Kb/s :(( Đợi mấy hôm khôi phục lại thì cứ gọi là :>

hieuhadong

Active Member

Lão chủ tập hợp danh sách thành viên đăng kí thành 1 list đi cho tiện quan sát :D

Bên trên