CLB Câu Cá HD Hà Nội

khonggianhd

Ðề: Hội câu cá HD Hà Nội Offline chủ nhật ngày 03/4/2011 ( Trang 1 )

Không biết có bác nào có thú chơi cờ không nhỉ. Vừa cờ vừa cá ạ.

Cờ tướng hả -> ta lại hợp nhau rùi đấy :D , mai chú mang luôn 1 bộ đến anh em ta cùng luận cờ :))

siboney

Well-Known Member

Cờ tướng hả -> ta lại hợp nhau rùi đấy :D , mai chú mang luôn 1 bộ đến anh em ta cùng luận cờ :))

Chả là em nghĩ ko có nhiều việc để làm lúc cá nó ko cắn câu nên tính thế thôi chứ cờ em thấp sao dám gọi là luận cờ hả bác. Dù sao em sẽ mang 1 bộ mong bác chỉ giáo ạ.

siboney

Well-Known Member
Ðề: Hội câu cá HD Hà Nội

Nhà em cách nhà bác khonggianhd khoảng 1 km, từ nhà bác khonggian đến hồ câu chắc tầm 1,5km, hết rượu em alo thằng em nhà em tầm 3km thì 10p sau có chai mới :D

Bác tính kỹ quá nhỉ. Chắc tiên tửu đây rồi :)).

khonggianhd

mai bác Nghé nhớ mang "hảo tửu" đi đó, thiếu món đó của bác là mất hết lửa ;))

khonggianhd

Chả là em nghĩ ko có nhiều việc để làm lúc cá nó ko cắn câu nên tính thế thôi chứ cờ em thấp sao dám gọi là luận cờ hả bác. Dù sao em sẽ mang 1 bộ mong bác chỉ giáo ạ.

lại kiêm tốn rùi , cờ chậm thì a chưa chắc ăn dc chú chứ cờ Vồ thì ;))

Nghé

Active Member

Bác tính kỹ quá nhỉ. Chắc tiên tửu đây rồi :)).

Chiều qua đi chơi vô tình nhìn thấy nhà bác khonggianhd thấy gần nhà em quá, còn cái hồ câu đo sơ sơ trên bản đồ nó ra thôi bác ạ, rượu chè em có biết uống gì đâu thỉnh thoảng mua 1 chai bia HN về uống cố lắm hết hơn nửa chai tập tành thôi :( Cơ bản em khoái ăn cá :D

Nghé

Active Member

lại kiêm tốn rùi , cờ chậm thì a chưa chắc ăn dc chú chứ cờ Vồ thì ;))

Ai lại chơi cờ vồ thế này, ít ra cũng nên cho anh em có cơ hội lùi vài nước cờ chứ, làm vậy huynh đệ dễ tương tàn lắm :D

siboney

Well-Known Member

Chiều qua đi chơi vô tình nhìn thấy nhà bác khonggianhd thấy gần nhà em quá, còn cái hồ câu đo sơ sơ trên bản đồ nó ra thôi bác ạ, rượu chè em có biết uống gì đâu thỉnh thoảng mua 1 chai bia HN về uống cố lắm hết hơn nửa chai tập tành thôi :( Cơ bản em khoái ăn cá :D

Rượu chè nó thế bác ạ. Một mình thì nửa cốc đã say. Nhưng có bạn nhậu thì bay cả chai lúc nào ko biết :)).
Cá thì đàn ông ai chả khoái hả bác ;))

khonggianhd

Rượu chè nó thế bác ạ. Một mình thì nửa cốc đã say. Nhưng có bạn nhậu thì bay cả chai lúc nào ko biết :)).
Cá thì đàn ông ai chả khoái hả bác ;))

Chú em trẻ tuổi mà cái gì cũng biết thật là bái ^:)^

siboney

Well-Known Member

hix, thế thì chắc 12h đêm hội vẫn còn họp =))

Không bác ạ. Đánh từ sáng tới chiều mà không được thì cờ hòa bác ạ. "Câu cá" tới nửa đêm thì được chứ ai lại chơi cờ tới nửa đêm chứ =))

HDCP

Super Moderators

Nghe các bác nói mà tự dưng thấy thèm cá quá.:-SS

siboney

Well-Known Member

Nghe các bác nói mà tự dưng thấy thèm cá quá.:-SS

Mai mời bác xuống HN câu cùng bọn em cho vui. Bác nhớ vác cần theo nhé, không ai cho bác mượn được đâu :)).

HDCP

Super Moderators

Mai mời bác xuống HN câu cùng bọn em cho vui. Bác nhớ vác cần theo nhé, không ai cho bác mượn được đâu :)).

Tất nhiên là đi câu phải chuẩn bị cần kể cả khi không có cá:))

Nghé

Active Member

Cho em hỏi câu ngoài lề tí. Tình hình chắn cạ có bác nào biết không ạ, nghe thiên hạ đồn cái trò này khó chơi lắm phải không ạ?

Bên trên