Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Anh Trường đừng up link phim, nhạc nữa, em hết HDD kéo rồi,8-> mặc dù đang... rảnh!~X(=P~=P~:D

maison67

Well-Known Member

2 Disc nhạc anh Trường up, diễn tả đã quá,"mở nghe thì thôi rồi, tan làng nát xóm nhé." mà em hổng còn HDD kéo! Chẹp, chẹp, thèm quá đi!=P~=P~=P~

maison67

Well-Known Member

Anh Long nấu sub vui quá, chuyên gia luôn!:))=D>=D>=D>

maison67

Well-Known Member

Vào nhà quơ cái sảnh 5 + 1 cây, xong chạy ra!:):))=)):D

tonytruong

Super Moderators

2 Disc nhạc anh Trường up, diễn tả đã quá,"mở nghe thì thôi rồi, tan làng nát xóm nhé." mà em hổng còn HDD kéo! Chẹp, chẹp, thèm quá đi!=P~=P~=P~

Anh mới up Disc1 thôi em, còn Disc2 không biết mai có kịp không, nếu không kịp là hẹn sang mùng 6 tết anh về lại mới up lên tiếp, em tranh thủ gặp ngay A.Đức ship HDD là vừa. hehehe :) ;))

tonytruong

Super Moderators

Hàng về, hàng về, tiếc là chưa có bản BD, nhưng bản này cũng có thể xem được. :)

Escape Plan 2013 1080p WEB-DL DD5.1 H264-PublicHD ~ Kế Hoạch Đào Tẩu

Link: http://www.hdvietnam.com/diendan/77...ong-1link-escape-plan-2013-a.html#post6697347

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối Các Anh. Chúc một buổi tối yên bình.

tonytruong

Super Moderators

Bà mịa chắc phải xây nhà mới gấp thôi, chứ mỗi lần vô cmt bài nó cứ load load rề rề khó chịu quá đi thôi.! 8->~X:)-??

nguyenthanht2010

Well-Known Member

Em ra đây, bye các anh.
Diễn đàn load nặng lắm (nhất là hình), dcom em chịu không nổi....

wimax

Well-Known Member

Bà mịa chắc phải xây nhà mới gấp thôi, chứ mỗi lần vô cmt bài nó cứ load load rề rề khó chịu quá đi thôi.! 8->~X:)-??

Em thấy chạy ầm trời , đâu có chậm đâu anh . Cái topic của mình so với tụi ấn độ đâu có nghĩa lý gì Anh :D :D :D , Lượt view với số trang còn kinh khủng hơn nhiều

tonytruong

Super Moderators

Em thấy chạy ầm trời , đâu có chậm đâu anh . Cái topic của mình so với tụi ấn độ đâu có nghĩa lý gì Anh :D :D :D , Lượt view với số trang còn kinh khủng hơn nhiều

Chạy lết thế mà em nói là chạy ầm ầm, em lại đi so với Sever nước ngoài chắc chắn là mình thua rồi em ơi, có xây ngôi nhà mới, thì mới có thể tốt và nhẽ nhàng hơn em à. :) ;))

maison67

Well-Known Member

Chưa coi hết phim trong HDD của mình bác Thịnh ơi! Thôi cứ để từ từ duyệt rồi xoá sau, anh Đức nói thứ Hai này HDD về, có ổ mới lưu trữ rồi!:):-bd

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên