Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

còn mặt sau nửa nè

qdangnhat

Well-Known Member
Anh vừa báo cho Long cancel thằng Trung rồi đó nha Thông,Em gọi báo cho nó biết đi,đến giờ chót nó mới báo ghê thiệt hú hồn :))

Cái tội này là phải phạt nè :)) =)) chờ nó đi công tác hôm đó xong về là chảm nó mới được.
Để cho Long sử nó nửa thùng trà xanh cho nó tởn cho chừa cái tội lung tung kakaka :)) =))

Vậy là HDSG bị 1 thẻ đỏ à?????

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

bác Lộc thấy nick của nữ (hy vọng là vậy) là online liền nhỉ=D>

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh vừa báo cho Long cancel thằng Trung rồi đó nha Thông,Em gọi báo cho nó biết đi,đến giờ chót nó mới báo ghê thiệt hú hồn :))

kì này đi không được thì kí sau anh ơi, còn nhiều dịp mà, ngại gì.

Nhưng bác nào có trở ngại gì thì nhớ báo cho em biết trước lúc 13g30 ngày mai (22/8) nhé, vì khi chính thức báo số lượng qua bên hội bạn bi nhiêu là tính bí nhiêu, các bác mà bỏ là ....chít em luôn :))

0joro0

Huyền Thoại
Sao mấy nick men lỳ ko thấy anh Lộc wellcome mà nick nữ là wellcome và muốn lấy info liền. :))

tolydieu

Nói oan cho Lộc không à, Lộc chuyên casting, các mem nam mới làm đơn gia nhập hội Lộc đều rủ cơm trưa đó sao.

genzo1984

Well-Known Member

Nhưng bác nào có trở ngại gì thì nhớ báo cho em biết trước lúc 13g30 ngày mai (22/8) nhé, vì khi chính thức báo số lượng qua bên hội bạn bi nhiêu là tính bí nhiêu, các bác mà bỏ là ....chít em luôn :))

bác Long nhắc mới nhớ, hôm nay lu bu vụ bầu Kiên ACB bị bắt nên quên chuyển tiền rồi, mai em sẽ chuyển nha

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nhưng bác nào có trở ngại gì thì nhớ báo cho em biết trước lúc 13g30 ngày mai (22/8) nhé, vì khi chính thức báo số lượng qua bên hội bạn bi nhiêu là tính bí nhiêu, các bác mà bỏ là ....em chít các bác luôn :))

NẾU ĐÃ ĐĂNG KÝ RỒI MÀ KHÔNG ĐI THÌ VẪN PHẢI NỘP TIỀN NHÉ CÁC BẠN HDSG

longdnl

Well-Known Member

Nói oan cho Lộc không à, Lộc chuyên casting, các mem nam mới làm đơn gia nhập hội Lộc đều rủ cơm trưa đó sao.

Chính xác! nhưng mem nữ thì chú Lộc lại mời cơm tối không hà =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên