Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ủa bác namrau ơi, 2 bác Chip và Bằng chưa có "giấy khai sanh" trong hội HDSG. Bác duyệt hồ sơ 2 bác này để cho nó hợp thức hóa :D
Em đang làm sổ hộ khẩu, thêm 3 bác nữa là bác Chip, Bằng, và phúc 3D. Cuốn hộ khẩu này được 54 nhân khẩu, đẻ kinh thiệt :D

Tân ơi! dù đây là 2 lão "đầu xỏ" nhưng cũng không ngoại lệ!?. Chưa thấy nộp đơn (cho thông tin đăng ký) chính thức trong box HDSG nên lấy đâu ra hồ sơ để duyệt.
Phúc 3D (ngandao75) đã kết nạp và đóng hội phí 2 kỳ rồi.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác có dự định off giao lưu với HDBH thì hãy đăng ký và chuyển tiền gấp nhé! ( 18g 20/8) vì mình và bé Liễu sẽ tổng kết số lượng để chuyển thông tin bên BTC HDBH để chuẩn bị và đặt nhà hàng.

Thanks!
Hôm qua Off xong Anh kiếm Long để đóng tiền nhưng không thấy Long đâu,sau đó anh vội về để dùng cơm GD nên không ra được quán A.Lai để gặp Long,vậy để hôm đi BH đóng trực tiếp cho em luôn nha Long :)

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

53mm là độ co giãn tối đa, mấy bác k đọc kỹ gì hết, chứ khoảng tầm 25mm là ok rồi
mình vẫn thức khuya xem đá banh và dậy sớm tập thể dục bình thường:p
Sai bét nhé cưng, bao cao su này mà co dãn được có 53mm thì chắc chắn nó sập tiệm
Lần sau bác mua thử 1 bao, tui bao sô bác đổ 10 lít nước vào, nếu nó bể tui tặng bác 10 hộp durex lông gà.
ĐK: Đúng hàng thật, hàng nhái, fake ko chơi nhé :D

genzo1984

Well-Known Member

Tân ơi! dù đây là 2 lão "đầu xỏ" nhưng cũng không ngoại lệ!?. Chưa thấy nộp đơn (cho thông tin đăng ký) chính thức trong box HDSG nên lấy đâu ra hồ sơ để duyệt.
Phúc 3D (ngandao75) đã kết nạp và đóng hội phí 2 kỳ rồi.
ái chà chà, tại hạ thiệt là khâm phục sự công minh của đại quan namrau, ''thiên tử phạm tội thì cũng xử tội như thứ dân'',hội HDSG đã trao Thượng Phương Bảo Kiếm cho bác namrau thiệt là k nhầm người :-bd

tolydieu

Trời ơi, quyết cả tuần này tắm rửa sạch sẽ, không nói bậy, cay cú, luôn vui vẻ để lòng thanh tịnh, tay thơm để bốc thăm mà sáng giờ toàn bàn về bcs. Hãi.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Sai bét nhé cưng, bao cao su này mà co dãn được có 53mm thì chắc chắn nó sập tiệm
Lần sau bác mua thử 1 bao, tui bao sô bác đổ 10 lít nước vào, nếu nó bể tui tặng bác 10 hộp durex lông gà.
ĐK: Đúng hàng thật, hàng nhái, fake ko chơi nhé :D
chú Dũng hiểu lộn ý của anh rồi (do hôm qua chú k đi tăng 2 nên k biết), anh em đang nói về vấn đề ''đường kính''
53mm là đường kính tối đa mà bcs này sử dụng được an toàn (hôm qua anh em bàn luận về 53mm là đường kính tối thiểu)
chứ mấy cái ok do VN sản xuất mà còn thổi bong bóng để chơi được thì nói gì đến Kamasutra, Durex

Hải Đăng

Trời ơi, quyết cả tuần này tắm rửa sạch sẽ, không nói bậy, cay cú, luôn vui vẻ để lòng thanh tịnh, tay thơm để bốc thăm mà sáng giờ toàn bàn về bcs. Hãi.

Vậy xin phép bác vs anh em, cho em khoe khoang tý, lần đầu tiên trong đời được nhận bằng khen của các bác Trung ương :">

tonytruong

Super Moderators
Vậy xin phép bác vs anh em, cho em khoe khoang tý, lần đầu tiên trong đời được nhận bằng khen của các bác Trung ương :">

Ơ bằng đâu mà lắm thế kia,cái cầm tay còn cái sau lưng là bằng tán giỏi à ? :)) cháu bé thấy thương quá cánh tay phải của cháu bị sao vậy em trai ?
P/s xin chia sẻ sự mất mát của cháu :-*

Hải Đăng

Ơ bằng đâu mà lắm thế kia,cái cầm tay còn cái sau lưng là bằng tán giỏi à ? :)) cháu bé thấy thương quá cánh tay phải của cháu bị sao vậy em trai ?

Cháu bị khuyết tật nhưng cười rất vui tươi, yêu đời, còn tấm bằng sau lưng là của người chụp ảnh cho em đó, 1 người bạn :)
Ảnh chụp ở Hà Nội, đêm khoảng 11h = máy cùi nên ace thông cảm. Để lần sau về nhà chụp lại, show lại :D

delldell

Well-Known Member

Cũng tại mình, tự nhiên hứng chí trên đường đi off mua BCS làm giải thưởng. Hix...hix

tonytruong

Super Moderators
Cháu bị khuyết tật nhưng cười rất vui tươi, yêu đời, còn tấm bằng sau lưng là của người chụp ảnh cho em đó, 1 người bạn :)
Ảnh chụp ở Hà Nội, đêm khoảng 11h = máy cùi nên ace thông cảm. Để lần sau về nhà chụp lại, show lại :D

Không cần up lại đâu em ,vì đây mới là hình thật người thật,chúc mừng em đả vui vẻ vì việc này,đả hơn còn hơn thế nữa niềm vui nhân đôi :)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cũng tại mình, tự nhiên hứng chí trên đường đi off mua BCS làm giải thưởng. Hix...hix

Anh nghỉ ra cách này thế mới vui chứ Anh,vì toàn Gà trống sung không mà kakaka :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Dũng biết không Anh hay đi với Cha dòng Chúa Cứu Thế ở đường Kỳ Đồng, Tổ chức đi thăm các trại trẻ mồ côi,cơ nhở,khuyết tật,ví dụ đợt vừa rồi ở Lái Thiêu.Trại Câm Điếc Anh thấy thương các cháu quá

Hải Đăng

Dũng biết không Anh hay đi với Cha dòng Chúa Cứu Thế ở đường Kỳ Đồng, Tổ chức đi thăm các trại trẻ mồ côi,cơ nhở,khuyết tật,ví dụ đợt vừa rồi ở Lái Thiêu.Trại Câm Điếc Anh thấy thương các cháu quá

Cuộc sống mà, có khi thương lắm nhưng lực bất tòng tâm, thôi thì làm được gì thì làm thôi. Thời sinh viên hè đến lại cùng đám bạn đi khắp các khu ký túc xá xin giấy vụn, sau đó bán được 1 ít tiền tìm mua quần áo, bánh kẹo cho mấy đứa bé ở làng trẻ SOS hay trường mù NĐC. Giờ lớn rồi, đi làm, cơm áo gạo tiền rồi bon chen nên tình người trong em nó nhạt đi nhiều rồi :(
Chẳng hiểu sao mới chưa 30t đầu mà va vấp, nếm đủ thứ vui buồn nhiều thế này, haizzzzz

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cho dĩa cơm bò lúc lắc với li cafe đi chủ quán...chúc AE ngon miệng,...~O):)

lyhoang10

Well-Known Member

dạ em xin báo cáo liền:
đầu tiên em xin cảm ơn bác Phúc, món quà bác tặng em thật là...vừa khít>:), em nhờ bác cho em địa chỉ bán sỉ để em mua 1 lần luôn, lần sau khỏi cần vò đầu bứt tai làm gì=))
thứ hai, em đã sử dụng rất là tiết kiệm và có trách nhiệm: em đã sử dụng hết trong chiều hôm qua:">
lần sau em gặp sẽ k gọi bác Phúc 3D mà gọi là bác Phúc CD (viết tắt của từ condomL-))
PS: chúc cả nhà một ngày đầu tuần làm việc thật vui và hiệu quả:)>-

MOÁ ơi ...đúng là tuổi trẻ sung sướng,,ý lộn sung sức ..làm nốt 1 hộp trong buổi chiều mới ghê..:-?=))

hoasimtim

Well-Known Member
Cuộc sống mà, có khi thương lắm nhưng lực bất tòng tâm, thôi thì làm được gì thì làm thôi. Thời sinh viên hè đến lại cùng đám bạn đi khắp các khu ký túc xá xin giấy vụn, sau đó bán được 1 ít tiền tìm mua quần áo, bánh kẹo cho mấy đứa bé ở làng trẻ SOS hay trường mù NĐC. Giờ lớn rồi, đi làm, cơm áo gạo tiền rồi bon chen nên tình người trong em nó nhạt đi nhiều rồi :(
Chẳng hiểu sao mới chưa 30t đầu mà va vấp, nếm đủ thứ vui buồn nhiều thế này, haizzzzz

Va vấp cho nó chững chạc bác ợ, "đường thương đau đầy ải nhân gian... ai chưa qua chưa phải là người... " :)

longdnl

Well-Known Member

Hôm qua Off xong Anh kiếm Long để đóng tiền nhưng không thấy Long đâu,sau đó anh vội về để dùng cơm GD nên không ra được quán A.Lai để gặp Long,vậy để hôm đi BH đóng trực tiếp cho em luôn nha Long :)

Chuyện nhỏ ấy mà bác trường ơi! quyết định vậy đi. :-j

Chiều nay em sẽ PM cho các bác đã đăng ký đi off giao lưu HDBH nếu OK đi mà không có thời gian ghé bé Liễu đóng money thì em sẽ ứng trước luôn <:p

explorer

Well-Known Member

Trưởng đoàn Long nhiệt tình quá đi. Chuyến đi Biên Hoà này vui nổ trời, chắc lun. Nhất là gom hết 1 đám đi trên 1 xe của Anh Phúc 3D còn vui dữ nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên