Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Không ai chú thích 2 tấm ảnh sau cùng là món quà gì nhể? Được trao cho bác Phúc nhà ta:)):)):))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Xỉn quá hả Chú Bình :))
Mình dập có 3 lon thôi à rồi về gặp khách hàng nữa, còn các bác kia toàn 6 lon trở lên :)). Ôi nhớ và thèm các món rắn của anh Lai quá :-bd

RẮN XÀO LĂN
RẮN CHIÊN DÒN
RẮN TRỘN GỎI NGÓ SEN
RẮN NẤU CHÁO ĐẬU XANH

wimax

Well-Known Member
Mình dập có 3 lon thôi à rồi về gặp khách hàng nữa, còn các bác kia toàn 6 lon trở lên :)). Ôi nhớ và thèm các món rắn của anh Lai quá :-bd

RẮN XÀO LĂN
RẮN CHIÊN DÒN
RẮN TRỘN GỎI NGÓ SEN
RẮN NẤU CHÁO ĐẬU XANH

Hấp dẫn quá đi thôi .

Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

RẮN XÀO LĂN
RẮN CHIÊN DÒN
RẮN TRỘN GỎI NGÓ SEN
RẮN NẤU CHÁO ĐẬU XANH
Hôm nay khó ở nên ko ăn dc món rắn nào, huhu.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Cái này là hàng độc của bác Dân tặng anh Phúc khi chỉ tuyệt chiêu nối dối vợ đi "bóp-chai" hàng tuần, khuyến cáo trên hộp là đường tròn 53mm =)), VN ta có ai hàng khủng to hơn ko ta ... :))

meamthanh11

Active Member

Bánh mì ốp la, hihi. Sao hôm nay "yếu" quá, giờ cái đầu nặng hơn cái đít, hix. Ước gì giờ này có tô hủ tíu Mỹ Tho + tô xí quách nhỉ.
cái gì thèm thì phải tìm cách đã thèm,thôi coi gặm dc gì gặm luôn,mà ko thì liếm liếm cũng dc:))

dangtu

Active Member

em muồn offlne với các bác mà toàn bị làm vào ngày chủ nhật kg
tiếc quá nên cứ lên đây nói chém với các bác hy vọng sẽ gặp các bác.

minhbaxi

Active Member

Cái này là hàng độc của bác Dân tặng anh Phúc khi chỉ tuyệt chiêu nối dối vợ đi "bóp-chai" hàng tuần, khuyến cáo trên hộp là đường tròn 53mm =)), VN ta có ai hàng khủng to hơn ko ta ... :))

thử hỏi tonytruong xem sao !? :)):)):))

ngandao75

Bác Bình nói sai. Em không chỉ tuyệt chiêu nói dối vợ, càng không chỉ tuyệt chiêu " làm dối vợ".

Đối với em. Phương châm là người thật việc thật. Làm cái gì phải ra cái đó, tuyệt đối không gian trá, nhất là ĐỐI VỚI VỢ

Vì vậy em luôn luôn được Chính phủ khoan hồng.

Cũng vì vậy em được nhận quà của bác Năm Râu.

Em xin hết.

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

thử hỏi tonytruong xem sao !? :)):)):))

Còn tùy người nữa, ví dụ:
- Nếu gấu, vợ nhạy cảm thì cần sài bao mỏng, tránh cho họ cảm giác "lạ". Đặc biệt là mỏng sẽ truyền nhiệt tốt, như thế mới dễ lên đỉnh nhưng ko dành cho mấy anh "chưa ra chợ đã hết tiền" nhé
- Nếu là anh chàng yếu và khó kiềm chế cảm xúc thì dòng long shock là rất hợp. Giúp cho việc thể hiện sức mạnh nam tính của mình,cái này hình như nhiều lão khoái lắm nè.
- Còn nếu muốn cảm giác mạnh mẽ, tê tái thì dùng loại bao có râu, gai, hạt li ti bao quanh bao, đảm bảo ma xát cao, ngất ngây con gà tây nằm trên cành cây =))

tan7710

Member

Dau tien E thanh that xinloi ace trongdiendan. Landau di off ma de ace mat mat wa.
Xongtang 3 e khang dinh la da giao chocon be tiepvien hon 100k vay ma no khoc nuc no doi dung 200k e bi. wa danh de laicai galaxy tab 2 7.0 ma ko chiu thAt la xau ho...rut kinhnghjem lansau neu ko du kinh te se ko tham gia...rat .mong ae thong cam.bo wa su co nay

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Còn tùy người nữa, ví dụ:
- Nếu gấu, vợ nhạy cảm thì cần sài bao mỏng, tránh cho họ cảm giác "lạ". Đặc biệt là mỏng sẽ truyền nhiệt tốt, như thế mới dễ lên đỉnh nhưng ko dành cho mấy anh "chưa ra chợ đã hết tiền" nhé
- Nếu là anh chàng yếu và khó kiềm chế cảm xúc thì dòng long shock là rất hợp. Giúp cho việc thể hiện sức mạnh nam tính của mình,cái này hình như nhiều lão khoái lắm nè.
- Còn nếu muốn cảm giác mạnh mẽ, tê tái thì dùng loại bao có râu, gai, hạt li ti bao quanh bao, đảm bảo ma xát cao, ngất ngây con gà tây nằm trên cành cây =))
có chiên ja phân tích và tư vấn vụ này nữa trời,có xài chưa cha nội hay chém cha chém chú đó8-X8-X<:p<:p<:p<:p

Hải Đăng

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dau tien E thanh that xinloi ace trongdiendan. Landau di off ma de ace mat mat wa.
Xongtang 3 e khang dinh la da giao chocon be tiepvien hon 100k vay ma no khoc nuc no doi dung 200k e bi. wa danh de laicai galaxy tab 2 7.0 ma ko chiu thAt la xau ho...rut kinhnghjem lansau neu ko du kinh te se ko tham gia...rat .mong ae thong cam.bo wa su co nay
Ôi chuyện gì thế này, chuyện nhỏ mà bác, nếu có gì bác cứ nói thẳng ace, có gì mà để mấy chuyện lặt vặt này xen lẫn vào cuộc vui :)
Rút kinh nghiệm vs hẹn gắp bác ở những lần sau nha hii

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên