Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà .........Cho chai nhé . Tối qua bia giả hay sao ấy uống mãi chẳng say . Bác Đức uống khá phết .

Chú Đức uống đâu có khá! Hôm bữa ở nhà bác Lai chú Đức mần từ đầu cho đến 9H tối thôi àh =))

Hôm qua tụ tập nhóm xe đạp làm trước 1 tăng rồi bác mới gọi nên khi tăng 2, bác và Đức uống được bi nhiêu đâu :D

Roland

Well-Known Member
Bác tolydieu ơi, em có ý kiến thế này. Sao bác ko mở 1 topic phòng truyền thống của HD Sài Gòn để tổng hợp lại quá trình hình thành & phát triển như bên em nhỉ. Như vậy các anh em vào đó đọc dễ hơn, chứ bác viết 1 bài, bài kế tiếp trôi đến mấy trang :D.

Em đang đắn đo, nếu đi sinh nhật BH thì nữa khó mà đi Vũng Tàu & ngược lại. Vì chỉ được tài trợ 1 lần thôi do 2 đợt này sát nhau quá :D

tolydieu

@Roland: Mình đang dạng viết nháp, khi nào tương đối đầy đủ thì tạo topic luôn. Lúc đó 1 tuần cập nhật 1 lần.
Diễn đàn từ sáng giờ database error liên tục.

Roland

Well-Known Member
@Roland: Mình đang dạng viết nháp, khi nào tương đối đầy đủ thì tạo topic luôn. Lúc đó 1 tuần cập nhật 1 lần.
Diễn đàn từ sáng giờ database error liên tục.
Vâng, nó bị từ chiều hôm qua rồi. Cứ vào đc, sang trang kế tiếp xem bài viết lại bi error. Chán gê, hôm nay còn bị nhiều hơn.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Sướng quá sếp ơi, em còn chưa được ăn cơm nữa, hic hic, thèm quá. :))

Wow vậy hả ? Hồi nảy anh mà biết em chưa ăn là rủ em đi chung luôn rồi AE C.Ty anh vừa đi ăn cơm ở quán cafe highland về nè :)) sao em ăn trể vậy Năm ?

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

Chào cả nhà .........Cho chai nhé . Tối qua bia giả hay sao ấy uống mãi chẳng say . Bác Đức uống khá phết .

ủa,hôm qua mấy bác nhậu thiệt à, sao k thấy ai gọi em hết, nhà em gần đó mà:-/

Hải Đăng

Hình như cái gì mà em có dính dấu răng là các bác chỉ nghĩ xấu cho em thui à
Cơ mà cũng đúng lắm :">

Hải Đăng

Thì đúng rồi,em đẹp zai nè,ăn nói hoạt bát nè,lại biết galang mấy em mà không chết mới lạ kakaka :)) =))

Sai bét hết, em chỉ được cái hàng khủng thôi =))
Chắc khi nào show mấy tấm hình lên quá :))
Mà các bác ơi thay đổi địa điểm off thông qua luôn đi, cái KP nguyên cái chuyện wifi sóng sánh chập chờn, rẻ rách quá em đã ko ưa nổi rồi :(

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú Dũng nóng vội quá, để CN tuần này biểu quyết chính thức mới được
các bác trong ban điều hành cũng thấy được mong muốn của anh em thông qua số phiếu biểu quyết gửi cho bác Tân rồi:)>-

Hải Đăng

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú Dũng nóng vội quá, để CN tuần này biểu quyết chính thức mới được
các bác trong ban điều hành cũng thấy được mong muốn của anh em thông qua số phiếu biểu quyết gửi cho bác Tân rồi:)>-
Thực ra thì em thấy lo ngại nhất là vấn đề đường xá thôi, KP nằm ở vị trí giữa các quận nên đi đến tiện. Song mỗi lần off các bác cứ hì hục với cái wifi, màn hình vs micro cùi bắp là thấy ko zui rồi :(
Còn chuyện off ở đâu thì đa số ace quyết định thôi, em cũng bữa đực bữa cái nhưng thích cái gì có chuẩn HD thì hay hơn :)

longdnl

Well-Known Member

ủa,hôm qua mấy bác nhậu thiệt à, sao k thấy ai gọi em hết, nhà em gần đó mà:-/

Đúng rồi chú Toàn ơi! hồi tối mần tại quán ốc trên đường Hậu Giang gồm Đức, Lộc, anh và hội xe đạp.

Vì anh Lai bị mưa ở Vĩnh Lộc nên không chạy ra được nên tạm thời chưa ghé quán 81 được, hôm nào ghé gọi chú liền \m/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên