Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngocthanh8106

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Kêu gọi anh em từ giờ đừng ghẹo ngocthanh816 nữa, vì hình như nàng buồn và giận HDSG zồi nên không comment nữa mà nàng chỉ ngồi bấm thank từng bài thôi!? (vẫn cmt bên các box khác - Pijama)

may quá, bác Dân nói ngocthanh816 chứ ko phải mềnh( ngocthanh8106) hihihihihihihi

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

OK Bác. Bác Lộc vẫn đang setup Karaoke cho Lan Đài à? Khi nào đến call explorer (Đức) nhé

Giờ mới biết Bác tên Đức , mình lưu Bác tên " Thám Tử " .
@Mấy Bác Long , Toàn , Dũng , Tài ...và AE ................cho ý kiến qua Bác Đức chơi nhé . Bác Lai OK rồi ....=))=))=))

tolydieu

P/S: Gọi Cọp riết quen zồi, nay muốn gọi nghiêm túc, viết sai nick ngay, so-zy ngocthanh8106.
Hồi trước em có nói vui là trong game Mặt đối mặt của SN HDVN nếu Chip ra câu hỏi: Bạn kể được bao nhiêu nick của hội HDSG? thì đảm bảo "né" các nick ngocthanh8106, minhtuantkh, aliaseo7... đọc líu cả lưỡi :D

qdangnhat

Well-Known Member

Hồi trước em có nói vui là trong game Mặt đối mặt của SN HDVN nếu Chip ra câu hỏi: Bạn kể được bao nhiêu nick của hội HDSG? thì đảm bảo "né" các nick ngocthanh8106, minhtuantkh, aliaseo7... đọc líu cả lưỡi :D

Đến giờ vẫn không nhớ được NICK CỌP, nhưng nhắm mắt lại vẫn thấy LƯNG CỌP

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Giờ mới biết Bác tên Đức , mình lưu Bác tên " Thám Tử " .
@Mấy Bác Long , Toàn , Dũng , Tài ...và AE ................cho ý kiến qua Bác Đức chơi nhé . Bác Lai OK rồi ....=))=))=))

Anh em ơi, qua đây anh em ta off chui ở khu ăn chơi liên hợp Bình Phú - Tên Lửa đê ...

minhtuantkh

Đến giờ vẫn không nhớ được NICK CỌP, nhưng nhắm mắt lại vẫn thấy LƯNG CỌP
Chưa leo được nên vẫn còn mơ mộng màng nàng lắm lắm. Cọp cho bác Quang toại nguyện đê!!!!!
@Tolydieu: Tên tớ mà khó đọc à? Dìm hàng vừa thôi chớ.

Hải Đăng

Chưa leo được nên vẫn còn mơ mộng màng nàng lắm lắm. Cọp cho bác Quang toại nguyện đê!!!!!
@Tolydieu: Tên tớ mà khó đọc à? Dìm hàng vừa thôi chớ.

Chỉ có tên dungdt2 là dễ đọc nhất mà đã bị off nick mãi mãi rồi, nên nick Hải Đăng là dễ đọc thôi.
Nói về khó là cái nick thằng ku joro gì kia kìa, khó đọc, đọc xong quấn cả lưỡi lại :D

0joro0

Huyền Thoại

Chỉ có tên dungdt2 là dễ đọc nhất mà đã bị off nick mãi mãi rồi, nên nick Hải Đăng là dễ đọc thôi.
Nói về khó là cái nick thằng ku joro gì kia kìa, khó đọc, đọc xong quấn cả lưỡi lại :D
Éc tự nhiên? Tự nhiên đâm thằng em này nữa là sao? Hix

ngandao75

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh em ơi, qua đây anh em ta off chui ở khu ăn chơi liên hợp Bình Phú - Tên Lửa đê ...

Em mắc kẹt sinh nhật của "bà chủ" nên không theo chân bác Lai đi qua đó off chui được. Tiếc ghê.

Cám ơn bác Lai đã nhiệt tình mang 5 cái camera tới cho em. Mai mốt mấy bác cẩn thận em đấy nhá.

He he.

0joro0

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em mắc kẹt sinh nhật của "bà chủ" nên không theo chân bác Lai đi qua đó off chui được. Tiếc ghê.

Cám ơn bác Lai đã nhiệt tình mang 5 cái camera tới cho em. Mai mốt mấy bác cẩn thận em đấy nhá.

He he.
Cái vụ này ai cũng phải cận thận anh thì đúng hơn. hehe. Bác Lai có 1 cái mà kiếm đỏ con mắt mà ko thấy, anh những 5 cái lận. Hix

explorer

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy là chớ có làm chuyện gì ... ở chỗ Bác Phúc nha anh em. Coi chừng bị lên mạng đó nha. He he

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

He he.

Ha ha ha Bác Phúc này kinh thật,chơi đến 5 cái chạy đâu cũng dính kakaka :)) =))

ngocthanh8106

Có off ăn nhậu mừng sn ko nhỉ???? Ko biết có kẹt công tác ko, huhuhuhuhu...... Mùa cao điểm chỉ dám rình, bấm thanks thôi, ko dám cm

tonytruong

Super Moderators
Có off ăn nhậu mừng sn ko nhỉ???? Ko biết có kẹt công tác ko, huhuhuhuhu...... Mùa cao điểm chỉ dám rình, bấm thanks thôi, ko dám cm

Welcome Back Cọp em lâu rồi mới gặp lại,dạo này em bận lắm hả .? Không thấy em đi Off cùng AE vậy.?

P/s Đang định nhờ Cọp giới thiệu nhóm nào chuyên chụp bằng Canon để Anh thọ giáo vài chiêu. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên