Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangtu

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chủ nhật này em phải cố lên gặp mặt các bác mới được.

truonghd

Well-Known Member

2 anh em tên Vũ lấy 2 số đẹp của HDSG rồi

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà một ngày vui vẻ
chúc các bác đi off bên SS rinh hết giải thưởng về cho hội mình

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy là bác Vũ được số đẹp rồi, hu hu, canh mà hụt

itsaigon không phải tên Vũ đâu mà là chú Dũng it đó Trường ơi!

trời ạh! "Canh mà hụt" biết "hụt cũng canh" =))

meamthanh11

Active Member

bác Quang chắc đi tới rồi,mà giờ e chuẩn bị đi Tây Ninh ko ăn hủ tíu v a dc rồi.

longdnl

Well-Known Member

bác Quang chắc đi tới rồi,mà giờ e chuẩn bị đi Tây Ninh ko ăn hủ tíu v a dc rồi.

Chú gọi cho bác Quang rủ đi Tây Ninh thưởng thức món ve sữa, thằn lằn núi, dế đá, dế cơm, ốc núi Bà Tây Ninh...luôn tê lắm chú ơi! :))

meamthanh11

Active Member

e chuẩn bị nâng cấp nên định cho 1 trong 2 bé HDplayer imax i18D hoặc mede8er 500x2 các bác tư vấn giùm e nên để e nào lại xài ổn định và bền.và nếu bác nào cần e cũng tiễn đi luôn.ủa mà e co spam gì ko.

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:56:21 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:55:34 AM ----------

Chú gọi cho bác Quang rủ đi Tây Ninh thưởng thức món ve sữa, thằn lằn núi, dế đá, dế cơm, ốc núi Bà Tây Ninh...luôn tê lắm chú ơi! :))

đặc sản gì mà a chưa dùng nữa vậy ĐCa=))

explorer

Well-Known Member

khi nào 700 trang đây ta :)), hẹn gặp AE chiều nay nhá ...

Topic này có lẽ giành giải quán quân trên diễn đàn về tốc độ phát triển. Mỗi ngày "phát sinh" cả chục trang trở lên. Các thành viên mới nhìn choáng luôn. Trang đầu mở ra ngày 9/4, hôm nay 10/8, coi như 4 tháng đã tới 669 trang. Bình quân 167 trang / tháng, Tốc độ tăng trang càng về sau càng cao ...

Sau này mở cuộc thi "canh" số đẹp đi Bình ơi. "Số trang vàng" hay "Số bài post vàng" chẳng hạn

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

e chuẩn bị nâng cấp nên định cho 1 trong 2 bé HDplayer imax i18D hoặc mede8er 500x2 các bác tư vấn giùm e nên để e nào lại xài ổn định và bền.và nếu bác nào cần e cũng tiễn đi luôn.ủa mà e co spam gì ko.

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:56:21 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:55:34 AM ----------

đặc sản gì mà a chưa dùng nữa vậy ĐCa=))

Chơi Dune cho khỏe .

longdnl

Well-Known Member

Topic này có lẽ giành giải quán quân trên diễn đàn về tốc độ phát triển. Mỗi ngày "phát sinh" cả chục trang trở lên. Các thành viên mới nhìn choáng luôn

Ây dza cái vụ này gọi là "Cuộc chạy đua dỡ trang"

Nhưng đừng nghĩ mình là TV mới mà cứ phải ngồi xem và kêu "Trời", hãy hòa nhập vào đây cùng thư giản giải trí rất lành mạnh cho tinh thần sảng khoái và cùng trao đổi kiến thức cuộc sống và ... nhiều thứ nữa.

Biết đâu bác sẽ là người lấy ngôi quán quân thì sao? :))

explorer

Well-Known Member

Ồ, không phải kêu Trời, mà là thấy thích thú đó, Anh Long ơi. explorer cũng "tám" lắm đó chứ. Sau này mà quen thuộc rồi, "dỡ trang" cũng không ít à nha ...

rita

Well-Known Member

Chủ nhật này thống nhất ở đâu vậy mấy Bác !
Sao nghe nói đi quán cà phê mới đổi gió, sẵn qua nhà Bác Lai làm tí luôn !

AlanDave

Member

Có anh nào rành về tai nghe cho e hỏi ah. Giữa XB700,Beats pro, Sen HD598 thì nên chon con nào ah? e nghe thiên hướng bass nhiều chút ah. Không thì tư vấn cho e tai nghe nào trong tầm giá 2tr mà nghe ngon chút ah,bass tốt, ngon.

Hải Đăng

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có anh nào rành về tai nghe cho e hỏi ah. Giữa XB700,Beats pro, Sen HD598 thì nên chon con nào ah? e nghe thiên hướng bass nhiều chút ah. Không thì tư vấn cho e tai nghe nào trong tầm giá 2tr mà nghe ngon chút ah,bass tốt, ngon.
Nếu chọn tai nghe và nhiều bass thì quên ngay con Beats cho anh.
Chọn lựa thì nên chú ý em XB700 và Sen HD598 vì:
- Hai con này đeo full head và open back tạo cảm giác thoải mái hơn hẳn con Beast kia
- Hai con này có driver được đầu tư kỹ, nhiều ace đã check vs đánh giá rất cao
- Hai con này đeo vào có cảm giác ôm tai hơn, đặc biệt đầu mày lại to nữa :D
- Chọn thì anh vote cho XB700 rồi HD598 vì dòng Sony Extra Bass của Sony được nhiều người nghe nhạc ưa thích, nó còn được đánh giá cao hơn cả Koss DJ 1000 dù cùng tầm giá. Anh là fan của Koss nhưng đánh giá rất cao con này, đã từng nghe thử một lần nhưng mà không hợp với ai đầu bé (tui đầu bé, tai nhỏ đeo có cảm giác nặng). Mua hai con này có tiền nâng cấp thêm cái DAC ngoài nữa là chất âm lên trên zời luôn, bass đánh sướng lắm! Nhưng túm lại là thích bass, dance nhiều thì XB700 - còn thích vocal chiều sâu thì HD598.
Lưu ý nhỏ là dây tai nghe của XB700 là 1.2m còn cáp đi kèm HD598 là 3m, hai cái này thì có thể nâng cấp. Hết ý kiến :D

explorer

Well-Known Member

Chủ nhật này thống nhất ở đâu vậy mấy Bác !
Sao nghe nói đi quán cà phê mới đổi gió, sẵn qua nhà Bác Lai làm tí luôn !

Ờ đúng rồi, bữa nghe Bác GENERALS đề nghị một quán cafe mới mở. Vậy CN này anh em ta thống nhất sẽ off ở đâu vậy, Bác Bình, Bác Dân?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên