Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dạ cám ơn a 2 nhiều. CN a mang cho e 18+ e chép tiếp nha a. :D

Ây dza! mới đỗi avatar Phượng Hoàng lữa là may mắn đến liền luôn... chúc mừng chú nhá =D>

Nhưng chú mà xem mấy phim này hoài thì chắc chắn tối ngủ hay mơ, đêm khuya hay mớ vì thấy toàn .... yêu quái không thôi =))

AlanDave

Member

Ây dza! mới đỗi avatar Phượng Hoàng lữa là may mắn đến liền luôn... =D>

Nhưng chú mà xem mấy phim này hoài thì chắc chắn tối ngủ hay mơ, đêm khuya hay mớ và có 1 con khác sẽ bị ....mờ =))

E coi học hỏi kinh nghiệm ah a ui mà coi 2,3 mình không ah nên không có sợ........ :">:">:">

Tối nay làm 1 cái không đại ca, 108 ah. :D

longdnl

Well-Known Member

.....Tối nay làm 1 cái không đại ca, 108 ah. :D

Chiều nay anh có 1 cái tiệc "Mừng mọi người ngày hôm qua chích hoài chẳng say" của các chiến hữu rồi, hẹn chú hôm khác vậy! \m/

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Offline HD hàng tuần cứ như là hội nghị quốc tế,xem choáng lắm.Nhờ đi offline mới biết cách post hình đấy.

Em cũng nhờ đi off mà biết nhiều thứ lắm ..... mà đa số là thứ tà đạo không à, nhưng không hiểu sao em lại khoái .........
P/s: không thấy hình anh ui

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Sáng nay có kèo cafe hả?? Vậy CN này có off típ ko zị? Anh chị em nào có Clips hài+ nhạc cho ké với ( Ổ 2T đem bảo trì giờ trắng xóa), need help..

Lâu quá không thấy em. Ổ cứng hư nữa à????

0joro0

Huyền Thoại
SG dạo này ô nhiễm trầm trọng. Hết khói đến bụi. Hồi trưa giờ cát bay vào 2 con mắt của em mà em ko tài nào để cho cát ra khỏi mắt được. Hix. :((

thinhkappa

Well-Known Member
Giờ bác ngủ một giấc trong lúc ngủ hạt bụi sẽ di chuyển đến khóe mắt , sáng mai thức dậy hạt bụi sẽ nằm ngay khóe mắt lau mặt xong là hết.

lephigau

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

ngày mai hội mình đi offline samsung đầy đủ để lấy quà tập thể nha :D

tonytruong

Super Moderators
SG dạo này ô nhiễm trầm trọng. Hết khói đến bụi. Hồi trưa giờ cát bay vào 2 con mắt của em mà em ko tài nào để cho cát ra khỏi mắt được. Hix. :((

Em cứ gặp Bác Sỹ Long đổ Beer trực tiếp vào mắt là nó trôi ra ngay ấy mà :)) =))

P/s Em có thể lấy 1 tô nước sạch đầy sau đó ngâm mắt vào chớp chớp con mắt là nó rớt ra ngay Anh hay làm như vậy hiệu quả liền.
sau đó nhớ nhỏ thuốc đau mắt để vệ sinh phòng ngừa nhiễm trùng. Have fun :)) chúc em mau hết nhé

0joro0

Huyền Thoại
Hồi trưa giờ làm đủ cách rồi anh ơi. Cũng dùng tô nước, chớp hoài ko ra. Nhỏ mắt, làm mấy cách của dân gian cũng ko ra. Pó tay. Nó cứ cộm hoài khó chịu quá. :(

qdangnhat

Well-Known Member

Dừng dụi mắt, đừng nháy mắt, chịu khó nhắm mắt(không cử động mi mắt và nhãn cầu), nhỏ nước muối NaCl 0,9%, mắt sẽ tự đẩy bụi cát vào khóe mắt trong

qdangnhat

Well-Known Member
Hồi trưa giờ làm đủ cách rồi anh ơi. Cũng dùng tô nước, chớp hoài ko ra. Nhỏ mắt, làm mấy cách của dân gian cũng ko ra. Pó tay. Nó cứ cộm hoài khó chịu quá. :(

em càng cố lấy ra thì càng làm trầy giác mạc. nếu khó chịu quá muốn lấy ra ngay thì phải vào bệnh viện, có kỹ thuật lấy ra

0joro0

Huyền Thoại
Nó nằm trong đó nhưng biết cách nào cho nó ra đây anh? 2 bên đều là hạt cát hơi to, cộm. Nó cứ nằm trong khóe mắt trên mà ko thấy xuống gì cả.

qdangnhat

Well-Known Member
Nó nằm trong đó nhưng biết cách nào cho nó ra đây anh? 2 bên đều là hạt cát hơi to, cộm. Nó cứ nằm trong khóe mắt trên mà ko thấy xuống gì cả.

Cứ ráng giữ yên mi mắt và nhãn cầu. nước mắt sẽ tự đẩy dị vật ra, đương nhiên là tốc độ rất chậm nhưng sẽ không gây tổn thương giác mạc. nếu em cứ nháy mắt dôi khi hạt cát sẽ ghim sâu hơn vào giác mạc và không di chuyển được.
Nên ngủ để đừng cử động mắt

tonytruong

Super Moderators
em càng cố lấy ra thì càng làm trầy giác mạc. nếu khó chịu quá muốn lấy ra ngay thì phải vào bệnh viện, có kỹ thuật lấy ra

Đấy em thấy B.Quang nói chưa em đừng cố lấy con mắt ra ngoài mà :)) vậy mà em không nghe.!
Nếu khó chịu quá thì nằm xuống,nhắm mắt lại thò tay vào túi quần nhéo vào thắng bé thật mạnh đến khi em đau quá chãy nước mắt là nó trôi theo ra thôi :)) =))

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

quái gửi bài ko dc

---------- Bài trên gởi vào lúc 08:04:16 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:03:42 PM ----------

Hahahahahahaha Bác sĩ nói mắt e không sao cả chỉ là cái sẹo cũ thôi. Từ nay nhậu được rồi. :)):)):))

hú hồn hú vía hả,vậy tưởng a bớt nhậu(bớt 1tay để thiếu rịu)=))

vuvu

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Quà tập thể là quà gì thế bác? :D
Lấy quá ghi công. Bầu chọn tổ chức hành động vì tập thể. Sau đó được nhận quà :)). Nhận xong chúng ta đập tơi bời để cá nhân có quà :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên