Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngoandong

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

thư giản tí nè

Tks anh, ya hú đi anh.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có ai biết số ĐT của chú Bình Rita không? Cho mình xin nhé.

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có ai biết số ĐT của chú Bình Rita không? Cho mình xin nhé.
Nó đây ! Nó đây ! Mới dầm mưa ở Q5 về nè ! A Lị Long kg có số dt em á ! Làm chờ hoài kg thấy ai dt hết ! Giờ mới về cty vô dd thấy có nhiều người nhắc quá !

rita

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

ah ..ah ...nhớ rồi ,hắn ôm hàng bỏ chạy luôn rồi =))=))=))=))=))=))
Abu nhá ! Hôm đó còn kêu em về trước đi giờ lại nói em ôm hàng chạy nhá hay là lúc đó xỉn rồi nên quên chứ gì ! :-"
Em kg có xài 3G nên khi nào về cty hay nhà mới vô dd được do đó nếu có gì hay cafe thì nt hay :-c giùm em nha !

Alibaba_26

Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Abu nhá ! Hôm đó còn kêu em về trước đi giờ lại nói em ôm hàng chạy nhá hay là lúc đó xỉn rồi nên quên chứ gì ! :-"
Em kg có xài 3G nên khi nào về cty hay nhà mới vô dd được do đó nếu có gì hay cafe thì nt hay :-c giùm em nha !

Tém lại là khi nào rữa đây hả

Abuabu

kêu về trước rồi sắp xếp thời gian rửa ,về xong là mất dạng luôn ah =))=))=))=))
Bình alo AE mới biết chạy ra chứ :-c

Alibaba_26

kêu về trước rồi sắp xếp thời gian rửa ,về xong là mất dạng luôn ah =))=))=))=))
Bình alo AE mới biết chạy ra chứ :-c

Có hai cách giải quyết vụ này . Sao im lặng rồi chú bình ?? Im lặng là đồng ý hay ko nà . Kakaka

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên