Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Đây bác này nói phát em sợ luôn, các bác đừng hỏi ý em là gì nữa, lúc nào em cũng chỉ muốn nói chuyện vui vẻ thôi mà :D

Theo cách xưng hô của Bình,chắc có lẽ em nhỏ tuồi hơn anh,vậy anh xin phép xưng hô AE cho thân tình nhé,xin trả lời em câu này,thứ nhất em vô 4r không đúng thời điểm là,lúc đó cái nick này vừa bị ban xong là lập nick ĐẠI CA TỚI này vô lại,nên trong lòng còn ấm ức nên dùng lời lẽ mang tình hậm hực,nên em bỏ qua cho,chứ cũng không mang ý gì riêng cá nhân em đâu,nếu thật sự trong tâm em muốn vô đây chơi với AE em cứ thật lòng vui vẽ AE sẽ hoan nghênh thôi mà, Thân. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có KM gì cho anh em ko anh Tài ? Hay nói anh Vinh làm 1 bàn cho anh em mừng khai trương đi :))

Vinh làm sao không mời AE được Bình em. :)) =)) mà nhắm đủ sức uống với Vinh không mà là quan trọng nà,Anh uống còn khiếp với Vinh đấy kakaka :)) =))

P/s Vinh có nhã ý mời AE mình ăn khai trương chúc mừng đó em. :) Em chuẩn bị trích tiền quỹ đặt lẳng hoa chúc mừng đi nhé. :)

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nick giuadongdoimiuxinh mới bị ban rùi thì phải, hnay vào đọc một lèo mấy chục trang, đọc xong thấy đói bụng ghê. Chúc các bác ngủ ngon nha.

Đúng là bị ban rồi mà chưa thấy kiện cáo gì bên box An ninh trật tự.

ducphu

Well-Known Member
Cứ comemt vui vẻ bình thường đi em , trong HDSG có mấy bác còn nhỏ hơn em đó :)) , tại có mấy tay spam clone nick phá hoại đâm chọt nên anh em hơi khó chịu tí thôi :D
Đúng là mấy ngày nay có kẻ chắc muốn phá SN hội nên vào quậy phá, làm AE bực bội, nói năng hơi nóng nảy! Xin các AE bình tĩnh, đừng trúng kế giang hồ hiểm ác, muốn cho các cmd của AE chúng ta thành những câu khó nghe, gây mất thiện cảm với toàn 4R! Cứ để chú Bình cho đi "siêu thoát vĩnh cửu" là xong!

tonytruong

Super Moderators
Mới vừa xem xong phim Dracula 2012 rợn cả người,mà công nhận bưởi tiểu thư đã thiệt :)) =))

invisible9x

Táo Tàu
Này em ơi cho Anh hỏi.? sao anh cứ thấy mấy AE bên ấy gọi nhau bằng cụ nhỉ.? chắc già hơn mấy Anh ở trong này à.? :-??
Gọi vui thôi chứ tuổi tác gì đâu anh, thường thì mấy anh là thành viên trụ cột và tham gia từ lâu rồi mọi người gọi bằng cụ hết cho nó thân mật :)

leesang

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vô tư đi anh, cơ mà dạo này các cụ ở bên đấy chắc bận bịu nên im ắng quá

Ủa hôm nay cháu đi đâu lọt vô sài gòn vậy. Hôm nay chú mèo của cháu bị trảm rồi. Cứ vào 8 thoải mái đi nhe mấy chú và mấy anh trong SG này vui lắm. Nhiều chuyện kinh lắm. Thây có box nào có số trang và bài viết lớn như chào ngày mới không. Toàn men không mà lắm lời lắm =))=)). Hahaha thôi em vọt đây ở lại bị cắt ....cái chết luôn :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên