Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cám ơn Đức nhiều em đã hồi âm,anh đã mail lại cho em rồi đó,thôi em cứ Ship cái SSD trước đi còn con này để anh tính lại xem sao,chứ cái Dosk này đã giá cao mà họ còn tính Phí cao quá,cho anh Cancel con này nhé,Thanks

P/s Lý do chọn mua mấy con này là vì cả ngày đi tìm mãi không còn hàng 120gb của dòng Intel,còn cái Dosk mua mà loại tào lao là nó dễ bị shock điện cho em HDD lên đường ngay là thế hehehe,chứ có chịu chơi gì đâu. :)

Một lần mua, lần khó, nên anh chọn mua cho nó tốt, cho nó lành thôi em à,đâu có Đại du, ý Đại gia gì đâu nà kakaka :)) =))
Anh Trường mua box Bufalo của Mai Lâm cho rẻ 150k , tháo hộp nhựa ra là như dosk...rẻ bền mát...:))

pterpm

Well-Known Member
Chào buổi trưa các bác, các bác ở SG chắc nóng lắm, thôi nhìn vào cảnh đồng quê, màu xanh của cây lá hy vọng sẽ giảm bớt cái nóng. Tấm này mình chụp ở làng du lich những dân tộc thiểu số-Củ Chi, ở đó cũng có nhiều cảnh đẹp lắm. Tội cái lúc mình đi vắng teo, chẳng có ai cả, nghe người làm ở đó nói do một ông chủ ở Đài Loan hay sao đó
Lagravengdul1ECBchcaacutecdacircnt1ED9cthi1EC3us1ED1C1EE7Chi-722013_zpse1c43271.jpg

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ka ka ka phát hiện ra thuanvo đã xâm nhập vào nhà HDSG rồi nhé. kakaka :)) khỏe không Thuấn ơi.? rảnh Cafe đi nào :)) =))

Ây dza, từ 28/02 rồi mà anh, chỉ có là ít online thôi.

Quên, chào buổi sáng tất cả .~O)~O)~O)~O)~O)

Ai za hôm nay BASF vô đây biểu tình hả ngoandong kakakaka :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh Trường mua box Bufalo của Mai Lâm cho rẻ 150k , tháo hộp nhựa ra là như dosk...rẻ bền mát...:))

Cám ơn Hoàng nhiều,chơi kiểu này cũng được,nhưng thấy nó buộc tạp quá em ơi,nhìn nó không Bro,là vì nằm ngay mặt tiền nhìn ngứa mắt lắm á kakaka :)) =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hi bà con, bữa h mới activate cái acc đc, Cn này có dịp lên gặp ae chơi, sẵn tiện ai có source phim 3D cho mình down ké với, mỗi lần chép phim phải đem ra hàng tốn kém quá, mất thêm thời gian chờ đợi nữa!

Hình như bác không cóa tinh thần giao lưu, chia sẻ mà chỉ có vào đây đặng chép phim thôi hử?

Thế thì bác vào lộn chổ gồi.

tonytruong

Super Moderators
Chào buổi trưa các bác, các bác ở SG chắc nóng lắm, thôi nhìn vào cảnh đồng quê, màu xanh của cây lá hy vọng sẽ giảm bớt cái nóng. Tấm này mình chụp ở làng du lich những dân tộc thiểu số-Củ Chi, ở đó cũng có nhiều cảnh đẹp lắm. Tội cái lúc mình đi vắng teo, chẳng có ai cả, nghe người làm ở đó nói do một ông chủ ở Đài Loan hay sao đó
Lagravengdul1ECBchcaacutecdacircnt1ED9cthi1EC3us1ED1C1EE7Chi-722013_zpse1c43271.jpg

Tấm này chụp đẹp quá Hổ ơi,chuẩn men.Thanks :-bd=D> :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hình xưa : Vài hình Long Khánh thời 65/66
MỘT VÀI HÌNH ẢNH DO LÍNH MỶ CHỤP TRONG NĂM 1965-66 TẠI LONG KHÁNH .

CHỜ ĐỢI KHÁM BỊNH VÀ LẢNH QUẦN ÁO . QUẦN ÁO DO THÂN NHÂN CỦA LÍNH MỶ Ở CC WULZBURG , ĐỨC THU THẬP VÀ GỬI ĐẾN .

TP XUÂN LỘC 1966 CHỤP QUA CỬA KIẾNG XE JEEP

TRẠM KIẾM SOÁT (NẰM BÊN NGOÀI XUÂN LỘC) NÀY , CHO BIẾT ĐOẠN ĐƯỜNG , 49 KM ĐI TỚI BIÊN HÒA , RẤT NGUY HIỂM . KHU VỰC NÀY ĐƯỢC BIẾT CÓ NHIỀU HOẠT ĐỘNG CỦA CS . ĐÂY LÀ ĐỊA ĐIỂM CỦA 1 TRONG TRẬN ĐÁNH CUỐI CÙNG VÀO 1975 NƠI MÀ HÀNG NGÀN BS HAI BÊN BỎ MẠNG .

NẰM BÊN CÁC QUÀ TẶNG DÀNH CHO NẠN NHÂN CHIẾN CUỘC SAU TRẬN VỎ XU 1966 GỒM GẠO , DẦU ĂN, VÀ HẠT GIỐNG

TÙ BINH CS CHỜ TẢN THƯƠNG SAU TRẬN VỎ XU 1966 .
TRẺ EM MỒ CÔI MỪNG G.SINH 1965
LÍNH MỶ PHÁT KẸO NHÂN G.SINH 1965
TRẺ EM LÚC NÀO CỦNG HỒN NHIÊN
DÊ LEO LÊN MÁI NHÀ CỦA TOÁN CỐ VẤN 87 CỦA MỶ TẠI X.LỘC .

QĐ MỶ VÀ VNCH ĐEM QUÀ GIÁNG SINH 1965 ĐẾN TRẠI MỒ CÔI , CHỨA KHOẢNG 50 EM , CỦA CHA TRỌNG Ở XUÂN LỘC .
CÁC NỬ TU PHỤC VỤ TẠI VIỆN MỒ CÔI CỦA CHA TRỌNG VÀ NHÀ THỜ KI-TÔ VUA /CHRIST THE KING CHURCH , ĐÓN MỪNG G.SINH 1965 BÊN CẠNH THỰC PHẨM VÀ QUẦN ÁO , TẶNG BỞI GIA ĐÌNH CỦA CÁC BS MỶ .

1 LÀNG QUÊ GẦN TÁNH LINH

1 PHỤ NỬ LÀM NGHỀ "GIẢI TRÍ" CHO LÍNH MỶ TẠI VÙNG QUÊ HẺO LÁNH NÀY !

TR][TD="class: tr-caption, align: center"] TOÁN DÂN Y MỶ CHUẨN BỊ KHÁM BỊNH NGƯỜI GIÀ , PHỤ NỬ VÀ TRẺ EM [/TD]
[/TR]

NƠI Ở CỦA 1 BS VIỆT NAM BẢO VỆ TOÁN CỐ VẤN MỶ 87 Ở XUÂN LỘC
PHÁT GẠO , DẦU ĂN VÀ HẠT GIỐNG CHO NẠN NHÂN CHIẾN CUỘC SAU TRẬN VỎ XU 1966 .

LÀNG CHIẾN ĐẤU VỎ XU , VỚI ĐẠI BÁC ĐẶT GIỬA LÀNG

TẤM BẢN CỦA TOÁN 87 CỦA MACV CỐ VẤN CHO SĐ 10 BB VNCH , TIỀN THÂN CỦA SĐ 18 . TRÊN BẢN TA THẤY TR.Đ 43 ĐÓNG TẠI B.HÒA , TR.Đ 48 Ở P.TUY , TR.Đ 51 Ở BÌNH TUY . TR.Đ 52 CÓ LẺ ĐÓNG Ở THỊ XẢ X.LỘC .
CHỊ GIỬ EM KHI BA MÁ RA ĐỒNG LÀM VIỆC

LÍNH MỶ NẤU THỊT TRÂU !

pterpm

Well-Known Member
Tặng các bác yêu động vật nà, tấm này chụp hồi chiều nay. Mới đi sòng bài nghe ca nhạc do Đan Nguyên, Henry Chúc, Don Hồ, Lệ Quyên hát mới về. Ca sĩ hay mà mấy ông quánh đàn, ông chỉnh nhạc cứ dở như ...k ấy. Toàn nghe tiếng đàn , trống,chẳng nghe ca sĩ hát cái gì, đến nỗi em Lệ Quyên phải nói em hát nãy giờ mà chẳng nghe tiếng em hát thế nào. Lệ Quyên hát rất hay , nhưng hôm nay bị hố hàng một cái là dám phát biểu nơi hải ngoại một câu là " để em hát một bài nhạc sến cho khán giả nghe" mặc dù sau đó đã cố đổi lại thành nhạc xưa nhưng cũng phần nào bị mất cảm tình với em nay roài.Một giòng nhạc với những câu ca, tiếng hát, lời văn trong đó thật sâu sắc mà coi là bị sến do chính cô ca sĩ nổi tiếng phảt ra tử cửa miệng thật là mất cảm tình quá

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Xong việc ghé quán Trung Sơn luôn nha a lị, trong đóa rộng rãi thoáng mát, đồ nhấm cũng ok lắm luôn. Hehehhe:))
Trường ra trước kêu tôm cua cá ghẹ vài lon bia lai rai trước đi rồi bác Long chạy qua sau. :D

Các tấm hình bác pterpm chụp đẹp quá, văn hay nữa nên em đọc bài rất là thích.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Tặng các bác yêu động vật nà, tấm này chụp hồi chiều nay. Mới đi sòng bài nghe ca nhạc do Đan Nguyên, Henry Chúc, Don Hồ, Lệ Quyên hát mới về. Ca sĩ hay mà mấy ông quánh đàn, ông chỉnh nhạc cứ dở như ...k ấy. Toàn nghe tiếng đàn , trống,chẳng nghe ca sĩ hát cái gì, đến nỗi em Lệ Quyên phải nói em hát nãy giờ mà chẳng nghe tiếng em hát thế nào. Lệ Quyên hát rất hay , nhưng hôm nay bị hố hàng một cái là dám phát biểu nơi hải ngoại một câu là " để em hát một bài nhạc sến cho khán giả nghe" mặc dù sau đó đã cố đổi lại thành nhạc xưa nhưng cũng phần nào bị mất cảm tình với em nay roài.Một giòng nhạc với những câu ca, tiếng hát, lời văn trong đó thật sâu sắc mà coi là bị sến do chính cô ca sĩ nổi tiếng phảt ra tử cửa miệng thật là mất cảm tình quá

Tặng bác hổ 1 bài hát do mỹ Linh trình bày mình mới xem hôm qua.:)

[video=youtube;Dl7LzwIFmBU]http://www.youtube.com/watch?v=Dl7LzwIFmBU&feature=youtu.be[/video]​

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ăn cơm trưa cả nhà ơi ,..:!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên