Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

bình có hình nào lớn hơn không, anh thấy mẫu này đẹp đó bình.

Trên mạng hình cỡ này thôi anh à :D

duongdinhlai

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

vậy bồ long và anh em quyết giùm cho cái mẫu áo,xong rồi thì mình gửi qua zotac để họ may cho mình.
áo phải có cổ mới đẹp nha bồ.mình tiếp khách chút. thanks all.

longdnl

Well-Known Member

vậy bồ long và anh em quyết giùm cho cái mẫu áo,xong rồi thì mình gửi qua zotac để họ may cho mình.
áo phải có cổ mới đẹp nha bồ.mình tiếp khách chút. thanks all.

Vậy mình chọn tạm cái này nhé, vì có cổ và bo tay. còn logo tính sau. :-bd

Hải Đăng

Chú nắm đc giá em nó ko???
Em chỉ lượm trên web để ace nghía, chứ giá mấy con này hàng hiệu đều tiền triệu đổ lên
Mình nhắm cơ bản rùi xem mấy chỗ bán quần áo để check và chọn.
Thấy trên 5giay chợ thời trang có khá nhiều áo hiệu Abercrombie, hàng siêu fake mặc khá tốt

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Áo màu xám như vầy nè anh Lai ơi, nhưng màu sẽ lợt hơn chút và logo zotac sẽ nằm ngay viền tay áo như hình, thấy cái nền đen là ok nhất

Thử nha, là mẫu áo thui màu không phải nhé. :))

Em thấy mẫu áo như của anh Bình là đẹp, còn logo HDSG nằm phía trái như mẫu áo của anh Long cũng được (có phải logo chờ Anh Thiện đưa mẫu), có thể in thêm chữ HDVN lớn hơn mẫu áo cũ chút nằm ở sau lưng áo mới này được kg?8-> Logo Zotac viền 2 bên tay áo vậy là ok rồi!:-bd Em có ý chút, nếu được thì AE duyệt thêm, còn kg thì chọn ý của AE khác!^:)^

jeambone

Active Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

[/SPOILER]
Thôi chó này cao cấp mua ko nổi đâu bạn hiền ,chó có nhiều loại chó mình chỉ đủ tiền mua mấy con chó cỏ thường thường để cho nó sửa báo động trong nhà lúc đêm khuya thôi chứ ban ngày có cảnh sát coi rồi :))
Giá rẻ nhá ko feel luôn :))

Có 2 chú đây :
- Chó Nhật.
- Chó Phú Quốc lai Phóc (màu vàng, có xoáy lưng).
Nếu ok chọn mình hỏi lại.

maison67

Well-Known Member

Mấy AE trên đó hẹn gặp, rồi cùng nhau đi chọn mẫu áo mua luôn đi! bàn luận mẫu áo trên đây nữa làm chi mất thời gian! Trước là chọn mẫu đưa anh Lai gửi bên Zotac, in thêu gì thi mai off anh Thiện đưa logo ra duyệt, có áo gửi in, thêu sau!:-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Đang nói về áo, sao bác xin kích thước size quẩn? Mua quần chứ kg mua ào hả a lị?:-O:-O:-O

Bởi vậy nói hoài sao ko hiểu vậy chời , dạ em hỏi là mua quần cho e a ạ , nãy giờ có bàn gì tới quần cho hội ko ????
@p/s bác thức đêm nhiều quá làm cafe cho tĩnh dùm hén :-w

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên