Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rita

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

đã kéo đủ 10 part của anh Dũng. đang unrar. nhưng bị báo lỗi ở part 1. và part 8 báo sai pass. ko biết có bác nào bị giống mình ko. đang kéo lại 2 part xem có bị lỗi khi download ko
lỗi giải nén :

part1 packed data CRC Fail .the volume is corrupt

Part 8 : Wrong password

có ai dow rồi mà bị lỗi giống em ko
Ai cũng bị dính lỗi này rồi Bác Phi ui !

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Ba nốt cuối "Chỉ huy trưởng" cũng tham gia thì phải ;))
..................................................

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Phim mới sắp ra mắt nà các bác. \:D/

Tạo hình Phan Kim Liên gây sốc vì quá khêu gợi

Dự án "Tân Kim Bình Mai" khởi quay trong những ngày cuối năm 2012 và dự kiến ra mắt khán giả vào 2013 này. Lấy từ cốt truyện "Kim Bình Mai", tác phẩm 18+ quay quanh mối quan hệ giữa Tây Môn Khánh, Phan Kim Liên, Võ Tòng... Gần đây, khi đột nhập trường quay, phóng viên đã không khỏi bất ngờ với những cảnh quay nóng bỏng mà ê kíp đang thực hiện. Vai chính, dâm phụ Phan Kim Liên do người mẫu trẻ Cung Hiểm Phi đóng, cô ăn mặc hở hang tới mức trần trụi

Bộ phim 18+ 'Tân Kim Bình Mai' đang gây xôn xao trong dư luận bởi những hình ảnh quá mức táo bạo.

Vai diễn Phan Kim Liên từng do nhiều nghệ sĩ nữ thể hiện, nhưng đây là lần đầu tiên có một tạo hình sexy đến vậy. Trong phiên bản 3D về cuộc đời dâm phụ nổi tiếng này, diễn viên Cung Hiểm Phi khoác lên mình những trang phục không thể "ít vải" hơn.

Một vài hình ảnh của Cung Hiểm Phi trong vai diễn Phan Kim Liên gây cho dư luận những phản ứng mạnh mẽ. Trước đó, Hiểm Phi là một người mẫu và chưa từng tham gia diễn xuất. Theo đạo diễn tiết lộ, ở tác phẩm này, tính cách nhân vật Phan Kim Liên không tuân thủ theo nội dung bản gốc.

Song song với việc giới thiệu tác phẩm, đoàn phim cũng hé lộ những hình ảnh rất bắt mắt của nàng Phan Kim Liên, gây tò mò cho công chúng.

"Tân Kim Bình Mai" dự kiến ra mắt khán giả trong 2013 này và giới hạn độ tuổi 18+.

meamthanh11

Active Member

Thanks bạn ghé chơi , hok dám nhận khủng đâu bạn , còn nhiều cao thủ chưa lộ diện thôi :)

lao động dữ lắm mới có chỗ ở,bác nhất rồi có thế giới riêng mà set up như vậy nữa là có 1 cõi thiên thai cùng am thanh hình ảnh rồi,bác kết hợp vậy cũng quá mẫu mực và cầu toàn rồi,khủng quá chứ đâu phải dễ làm và ai cũng chơi đc đâu mà\:D/

longdnl

Well-Known Member

Dưa đâu dưa đâu? Cho em xem với. :))

longdnl

Well-Known Member

Cho mình hỏi tí, mình đang kéo Kenny G khoảng 37GB được 80% rồi, mà bây giờ tới giờ về rồi muốn tạm dừng để về kéo tiếp thì phải làm sao mấy bác?

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Phim mới sắp ra mắt nà các bác. \:D/

Tạo hình Phan Kim Liên gây sốc vì quá khêu gợi

Một vài hình ảnh của Cung Hiểm Phi trong vai diễn Phan Kim Liên gây cho dư luận những phản ứng mạnh mẽ. Trước đó, Hiểm Phi là một người mẫu và chưa từng tham gia diễn xuất. Theo đạo diễn tiết lộ, ở tác phẩm này, tính cách nhân vật Phan Kim Liên không tuân thủ theo nội dung bản gốc.

Song song với việc giới thiệu tác phẩm, đoàn phim cũng hé lộ những hình ảnh rất bắt mắt của nàng Phan Kim Liên, gây tò mò cho công chúng.

"Tân Kim Bình Mai" dự kiến ra mắt khán giả trong 2013 này và giới hạn độ tuổi 18+.

Chừng nào ra phim này vậy Long,nhìn đã quá,cứ thấy Bưởi là anh mê quá đi kakaka :)) =))

tonytruong

Super Moderators

Cho mình hỏi tí, mình đang kéo Kenny G khoảng 37GB được 80% rồi, mà bây giờ tới giờ về rồi muốn tạm dừng để về kéo tiếp thì phải làm sao mấy bác?

Bấm Stop All rồi tắt máy về nhà kéo tiếp bình thường Long em.

truonghd

Well-Known Member

Thì tắt máy, về nhà rexum lại, mà a có VIP k, có gì e cho miếng

jeambone

Active Member

Nếu tạm dừng thì khả năng 99% ngày mai phải kéo lại chứ resum khó thành công lắm. Cứ để máy tắt màn hình, hoặc cài đặt thời gian máy tự ngủ đông.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên