Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hum ni đi đông zui như hội, ace mừng sinh nhật dungdt2 hoành tá tràng quá :D

ngocthanh8106

Chú thích cho vài anh em chưa biết nha

cảm ơn Bình nhiều nhé!

tonytruong

Super Moderators

Lời chào thân ái gởi đến cùng ACE HDSG.!
Lần này có nhiều AE tai to mặt lớn (ledung123, Jambond, xemaydinh) thật là vui và ý nghỉa,đáng để được đánh dấu kỷ niệm những năm tháng qua ngồi trên máy kéo từng những thước phim hay và dở,đều do những người đả bỏ công sức,không quản ngại thời gian và phi lợi nhuận để up lên từng phim + sub như ivy +..... lên cho AE thưởng thức,cho đến một ngày đẹp trời như hôm nay ACE đả được gặp trực diện thật là niềm vui nhân đôi và ý nghĩa,hôm nay mới thấy bác Chip nhà mình phát biểu rất hùng hồn,chuyên sâu,và pha tí hài hước làm cho ACE hưng phấn hẵn lên,cho thấy được HDVN nói chung HDSG nói riêng,một ngày tiến mạnh và sự gắn kết lan rộng,có thể nói là tầm cao đang vượt trội.
Sau đôi lời đến cùng ACE HDSG.Xin kính chúc sức khỏe,niềm vui và tràn đầy Hạnh Phúc đến cùng ACE.

Chỉnh sửa lần cuối:

chauint

Active Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

bác Bình, bác Dân đăng ký em 2 xuất nhé, chắc chắn sẽ đi. e đang dọn chuyển nhà nên lu bu quá. tiền thì nếu dc e wang qua ms Liễu còn ko e đóng tãi tiệc luôn nhé
Nick : chauint
DT : 0902501100
Đang ký 2 vé : chauint + gấu =))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

bác Bình, bác Dân đăng ký em 2 xuất nhé, chắc chắn sẽ đi. e đang dọn chuyển nhà nên lu bu quá. tiền thì nếu dc e wang qua ms Liễu còn ko e đóng tãi tiệc luôn nhé
Nick : chauint
DT : 0902501100
Đang ký 2 vé : chauint + gấu =))

hoang no

dep wa! khi nao co diep minnh se toi va thuong thuc coi the nao

itsaigon

Member

Mình nhớ năm ngoái, cũng vì lòng đam mê phim ảnh, mày mò search online...vô tình tham gia vào diễn đàn này, down những bộ phim yêu thích của các uploader, đặc biệt là Bác ledung123...Hôm nay được trực tiếp diện kiến thực sự là niềm vinh hạnh đối với riêng cá nhân mình và tất cả các ace trong hội...>:D< :-bd =D>

deptrai21

Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình nhớ năm ngoái, cũng vì lòng đam mê phim ảnh, mày mò search online...vô tình tham gia vào diễn đàn này, down những bộ phim yêu thích của các uploader, đặc biệt là Bác ledung123...Hôm nay được trực tiếp diện kiến thực sự là niềm vinh hạnh đối với riêng cá nhân mình và tất cả các ace trong hội...>:D< :-bd =D>

+1, em rất nể + phục những uploader trên forum :D, mong 1 ngày sẽ đc làm như vậy O:)

itsaigon

Member

Ảo tung chảo với nhiếp ảnh gia: bác Long Đại Ca

hình bị bỏ phông bỏ nền, không phải ảo tung chảo, mà là lão định lấy nét...ly bia :D nhưng..nhiệm vụ bất khả thi:))

tay phải bác Lộc...đang làm gì vậy..:-? ....................................:D

longdnl

Well-Known Member

Michael Lộc đang phiêu ...Ấu........Ấu.....ây dza

wimax

Well-Known Member

Hoành tráng quá đi

quoctrung

Well-Known Member

Like mỏi tay quá các pác , hức hức , giờ này mới Online xem post được . Bị chém quá, chém từ Bắc vào Nam luôn :-t
Thank tất cả ae Thành viên và ae HDSG đã "chăm sóc" rất kỹ
X_X

hbinhlove2003

Well-Known Member

Like mỏi tay quá các pác , hức hức , giờ này mới Online xem post được . Bị chém quá, chém từ Bắc vào Nam luôn :-t
Thank tất cả ae Thành viên và ae HDSG đã "chăm sóc" rất kỹ
X_X
Bác sẽ còn bị chém dài dài :p

tolydieu

Bác Lộc nhìn được cái gì mà cười tươi roi rói ?

VAN_LOC

Well-Known Member

Bó tay..........................................com . Xóa dùm đi.........................

Cọp nói mới biết đó là Hoàng Anh, hôm nay vắng Chú Việt nữa. Ko biết, Ms update danh sách 1/7 chưa? Bác Hoàng Anh và Chú Việt có tham gia ko? Ko có thì buồn lắm à.
Còn một số bạn trong hội không biết hôm nay có đăng ký hết chưa.
Mình và bác Việt đăng ký rùi, hẹn anh chị em, (les, pede, gay, ...) vào chủ nhật tuần sau nhé

deptrai21

Member

Có ai xuống xác England như em không \m/

quoctrung

Well-Known Member

A Tuấn ngủ rồi, canh me mãi mới lên hình giờ này, cùng bình lựng nhé các pác ;))

Tặng anh Tuấn

Đang làm gì đông vui thế các pác nhỉ ?

Pác Tuấn làm Ảo Thuật "Iem nhìn kỹ nhé, chút a làm cái Dĩa đựng nước, úm ba la Cháy phừng phừng" =D>

Anh Long : Sạo quá Mr Tuấn nhá, rượu a đang uống mà mang qua đây Ảo thuật dụ em út à X_X

Bonus : Đang đòi Nấu Hổ Cao Ms Cọp mà bàn lựng khí thế, giơ tay giơ chân tá lả :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên