Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Hội HDSG vui quá xá là vui :)
Bạn cũng ở HCM thì nhanh chân tham gia thôi, trước lạ sau quen, rồi offline SN HDVN, rồi HD An Giang cũng đã lên kế hoạch dã ngoại ...rất nhiều chương trình.
Trước mắt thì tuần nào cũng phá đại bản doanh của Hội tưng bừng.
Tăng 1 lầu 1 cafe, tăng 2 tầng trệt ăn cơm uống nước ngọt, tăng 3 lên lầu Kakaoke tiếp. Chơi đến khi nào hết tiền mới chịu về :D

kepin

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bạn cũng ở HCM thì nhanh chân tham gia thôi, trước lạ sau quen, rồi offline SN HDVN, rồi HD An Giang cũng đã lên kế hoạch dã ngoại ...rất nhiều chương trình.
Trước mắt thì tuần nào cũng phá đại bản doanh của Hội tưng bừng.
Tăng 1 lầu 1 cafe, tăng 2 tầng trệt ăn cơm uống nước ngọt, tăng 3 lên lầu Kakaoke tiếp. Chơi đến khi nào hết tiền mới chịu về :D

Chào bác tolydieu và anh em HDSG

Em chưa tham gia offline cùng hội HDSG lần nào nhưng thường xuyên theo dõi các hoạt động của hội. Thích lắm nhưng thời gian này em lu bu quá nên chắc chắn sẽ không tham gia đầy đủ các buổi offline.

Sau đợt ''dông bão'' này sẽ chắc chắn em sẽ tiền về hội HDSG.

Mong chờ hội ngộ.

Kepin

hbinhlove2003

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vô tăng 3 thấy mấy bác bắt đầu ngứa tay chân rồi đó nha , sờ đũ thứ =))

meamthanh11

Active Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

hôm nay mưa quá tranh thủ về với vợ.ko off tăng 3 uổng quá,nhưng bác Luật và bác Tân về sớm có lẽ còn tiếc hơn đó,bác Luật ko ở lại chộp mấy khoảnh khắc vàng of Cọp.ướt át và đáng iu lém:-bd

tolydieu

hôm nay mưa quá tranh thủ về với vợ.ko off tăng 3 uổng quá,nhưng bác Luật và bác Tân về sớm có lẽ còn tiếc hơn đó,bác Luật ko ở lại chộp mấy khoảnh khắc vàng of Cọp.ướt át và đáng iu lém:-bd
Tiếc đứt ruột, bác còn gợi lại nổi đau.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Hôm nay lần đầu tiên mới thấy Cọp chảy nước mắt, ca sĩ hát làm người nghe nhập tâm quá. Mai mốt sn HDVN chơi văn nghệ bảo đảm còn hấp dẫn hơn :))

qdangnhat

Well-Known Member

CÒN MỘT KHOẢNH KHẮC KIM CƯƠNG NỮA. EM MUỐN XEM KHÔNG ???????????????

qdangnhat

Well-Known Member

cho lên luôn đi a.

tolydieu

:)) Nhìn gì mà nhìn kỹ vậy Quốc ơi :))

meamthanh11

Active Member

ÚI TRỜI chết e rồi vạ miệng quá,mấy bác xúi e làm để chộp đưa lên tạp chí lộ hàng mà,thổi đứt hơi có được gì đâu giờ lại mang tội chết tiu rùi.:-SS

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Chào bác tolydieu và anh em HDSG

Em chưa tham gia offline cùng hội HDSG lần nào nhưng thường xuyên theo dõi các hoạt động của hội. Thích lắm nhưng thời gian này em lu bu quá nên chắc chắn sẽ không tham gia đầy đủ các buổi offline.

Sau đợt ''dông bão'' này sẽ chắc chắn em sẽ tiền về hội HDSG.

Mong chờ hội ngộ.

Kepin

ACE HDSG Luôn luôn đón chào bạn

tonytruong

Super Moderators

Ha Ha Quốc ơi nhìn gì ở ấy ấy thế hả :D :))

Anh Quang tuyệt vời quá,những khoảng khắc nhanh của phó nháy ăn tiền chổ này nè :-bd=D>

Chỉnh sửa lần cuối:

0joro0

Huyền Thoại

Hix. Tiếc là em ko đi đc mấy tăng kia. Chạy sô dữ quá. Hồi trưa đến tối chạy xe lòng vòng khắp thành phố, nhìn vào đồng hồ hơn 60 cây. Hix

meamthanh11

Active Member

e há miệng mắc quai rùi mấy bác tha giùm mà.^:)^[-O<

aliasleo7

Member

Hôm nay e có việc bận (đi dự đám cưới của bạn) nên phải về sớm, tiếc quá :(

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Vui không thể tả nổi ACE HDSG quá tuyệt vời
vui vẻ, thân thiện,đam mê,chuyên nghiệp và chia sẽ, đặc biệt là hào hoa lãng tử ( có bác nữa đó) "tủ lượng như cái tủ lạnh side by side mới chịu nha" là thương hiệu của HDSG và đang lây lan tùm lum lôi kéo loạn xạ ai nhẹ dạ nặng "ổ cứng" dễ sa ngã khó quay đầu lại lắm.
\:D/

aliasleo7

Member
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

vui vẻ, thân thiện,đam mê,chuyên nghiệp và chia sẽ, đặc biệt là hào hoa lãng tử ( có bác nữa đó) "tủ lượng như cái tủ lạnh side by side mới chịu nha" là thương hiệu của HDSG và đang lây lan tùm lum lôi kéo loạn xạ ai nhẹ dạ nặng "ổ cứng" dễ sa ngã khó quay đầu lại lắm.
\:D/

chú Quốc khoe hàng nè anh chị em ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên