Chung tay xây dựng Foobar2000 DarkOne hoàn hảo

quanclub

Member
Re: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Bác vui lòng đọc lại 14 câu hỏi đáp hoặc đọc lại 55 trang trong Topic này là sẽ làm được! :))

Thanh niên Việt Nam dạo này lắm người muốn nằm ngửa ăn sẵn quá. :(
dạo này bận quá chẳng có thời gian nhạc nhẽo gì..số khổ bận tối ngày :(
khi nào rảnh ngồi máy được chút là ngó vào đây chém linh tinh tí bác ah, có người hỏi biết tí trả lời cho vui :D

quanclub

Member
Re: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

OK rồi Bác ơi.Cho em hỏi thêm tí.Làm thế nào để hiển thị ảnh mặc định của Album thay vì ảnh HDvietnam vậy?? Cám ơn bạn nhiều.
đơn giản thôi, bạn đổi tên ảnh thành " front.jpg - back.jpg - artist.jpg " trong album nhạc là ok...hihi quá dễ nhỉ??

ducvit

đơn giản thôi, bạn đổi tên ảnh thành " front.jpg - back.jpg - artist.jpg " trong album nhạc là ok...hihi quá dễ nhỉ??
Cám ơn sự nhiệt tình của bạn.Thật ra thì mình đọc hết cả 55 trang rồi.Sau lục lại chẳng biết nằm đâu nên mới hỏi..cám ơn bạn nhé

ducvit

Cám ơn sự nhiệt tình của bạn.Thật ra thì mình đọc hết cả 55 trang rồi.Sau lục lại chẳng biết nằm đâu nên mới hỏi..cám ơn bạn nhé.Thật ra thì chẳng ai ăn sẵn được của ai bao giờ đâu,chủ yếu là sự nhiệt tình giúp đỡ nhau thôi. ^^

silicman

Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

tui thích cái giao diện nì quớ hà! cám ơn!

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

ngồi hóng ver 03 :D

hoasimtim

Well-Known Member

Lót gạch ngồi hóng thôi :))

tusontay

Huyền Thoại

MF Up thì chậm.
Upfile.Vn không hiểu sao không vào được.
Fshare từ sáng vẫn con số 0.
Ôi. :((

cvthang

Active Member

Đã có link down, để tải về thử cái :)
Cám ơn pác nhé.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

MF Up thì chậm.
Upfile.Vn không hiểu sao không vào được.
Fshare từ sáng vẫn con số 0.
Ôi. :((
Host Upfile.Vn đang nâng cấp Sever, mấy ngày trước em có thắc mắc và bên họ cũng đã trả lời như vậy, hèn gì những ngày qua em upload có vài KB không lên nổi 10KB, thời gian chờ mười mấy tiếng, có lẽ phải đợi host Upfile.Vn ổn định lại rồi mới tiếp tục vậy. Hì.

tusontay

Huyền Thoại

Host Upfile.Vn đang nâng cấp Sever, mấy ngày trước em có thắc mắc và bên họ cũng đã trả lời như vậy, hèn gì những ngày qua em upload có vài KB không lên nổi 10KB, thời gian chờ mười mấy tiếng, có lẽ phải đợi host Upfile.Vn ổn định lại rồi mới tiếp tục vậy. Hì.
Link MF đó người đẹp. :) Có pass đấy nhé. :))

geameaux

Link MF die rồi thì phải bác ạ.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Link MF đó người đẹp. :) Có pass đấy nhé. :))
Rồi xong.:(( Bó tay MF.
Archive is Encrypted or Password Protected

The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base for more information or contact us about it.

tusontay

Huyền Thoại

hoasimtim

Well-Known Member

MF dạo này chán thật, anh em tẩy chay đê ;))

phuc_1991

Well-Known Member

mợ cái bọn mf, e thì down dc trước lúc nó khóa :))

Bên trên