Chúc mừng năm mới 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huongtt

Ðề: Chúc mừng năm mới 2010

Em chúc bác KINH 3D năm mới bán được thật nhiều nhiều kính hơn năm cũ nhé.:)

NhuQuynhCF

Ðề: Chúc mừng năm mới

Chúc thêm các bác HN:

Mừng Xuân hỷ xả thêm công đức
Đón Tết từ bi bớt não phiền.

viethung888

Well-Known Member

Bác ko bị cụt gì, lành lặn thế là tốt rồi. Thế thì hiện giờ box hn đã có bác thanhtung0506, bác hieu_gia_lam và bác Lâm Gia Trang là chủ xị chém gió box HN, bác nào mới tham gia vào box HN nhớ chào 3 bác này nhé \m/

Thỉnh thoảng ném đá trộm thôi...>:)

thanhtung0506

Có bác Hiếu bác tùng thì Box Hà Nội ko bao h buồn,kính chúc 2 bác sức khoẻ dồi dào suốt cả năm để chém chém chém :))
đa tạ đa tạ ạ

Bác ko bị cụt gì, lành lặn thế là tốt rồi. Thế thì hiện giờ box hn đã có bác thanhtung0506, bác hieu_gia_lam và bác Lâm Gia Trang là chủ xị chém gió box HN, bác nào mới tham gia vào box HN nhớ chào 3 bác này nhé \m/

bẩm, thế bác thích gì, chém thành mấy mảnh mà giám ném đá hội nghị

thanhtung0506

Ðề: Chúc mừng năm mới 2010

Các bác ới. Chương trình đi giao lưu HN, QN anh em cũng đừng quên nhiệm vụ nhé. Ra Tết anh em mình phối hợp với 2 nơi đó để lên lịch cho anh chị em ở HN đi Du xuân 1 chuyến nhé.

Ps: Du xuân chứ ko phải Du hí đâu mấy bác gạch ngói nhà ta nhé.

bác có hí không thì bẩu để em cắt xuất hí của bác chỉ để xuất DU thôi

PS: ban tổ chức :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B

thanhtung0506

Ðề: pháo hoa chúc mừng năm mới ,,,,

sau màn pháo hoa là màn chổng mông đi ngủ b-:)-t@-)
hí hí thế còn bác thì sao, sau khi bắn pháo hoa bác làm gì
Bác nói chuẩn thế nhỉ, nói ra như thế này bác Tùng lộ hết cả. Ra Tết em Hường lại ném gạch ngói, Tùng nó đi viện lại khổ thân anh em mình đi thăm =))=))=))
ng ta ném gạch ngói dù có vỡ đầu cũng là ném yêu. bác ghen không
anh em đi thăm H chứ thăm gì Tùng =))=))=))
này này, chất đầy gạch nửa ở nhà roài, đến thử xem
thăm tập thể thì phải đi bằng nick chứ tên thật thì lên báo ngay :)):)):))
em có một dàn pháo phòng không roài, bước vào là banh xác, em bảo vệ chủ quyền của em
A.Tùng phó nhánh pháo hoa đẹp quá!:D
:">:x:x:x:x:x:x yêu thế
trước và sau đêm giao thừa cũng thấy nháy đó ^:)^^:)^
pháo hoa của Tùng thì khỏi phải nghĩ
hôm đó em đi với bác, sao bác lại khai ra làm gì
Bác cứ đi pháo hoa, pháo bông, phó nháy ở đâu ko biết. Em đi du kích về nghệ an off với em Hường và phó nháy các kiểu đây nè. Bác thẩm vấn em H đi là sẽ rõ ngay. Lúc nào rỗi em post ảnh chuyến du hí để bác nghẹn ngào cầm khăn lau nước mắt nhé. Nhưng đừng có ném gạch ngói vào em ko lại giông cả năm như thế thì anh em lại mệt =))=))=))
năm nay là bác bị giông cả năm roài đó, em lại làm TQN thứ 2 roài, lắm đồng chí ghen ăn tức ở làm TQN phải đi trong ngậm ngùi , giờ sắp đến lượt em
Em ko ở trên này quản nó, để nó đi phó nháy lung tung rồi lại còn khen đẹp nữa chứ. Để lúc nào a rỗi a post ảnh đợt vừa rồi anh về quê e chơi, phó nháy dưới đó vài chục kiểu để anh em thưởng thức xem có đẹp ko nhé. :D:))=))
bác ạ, phét vừa thôi 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O bác nói thế thì Hường nhà em gọi là " chém gió 3d " đấy ạ
gửi trước cho em xem nhé, chắc là đẹp lém đây. 3D nữa thì khỏi phải nghĩ :))
ông ấy làm gì có mà đòi xem
:-??Bác Kính 3D có khác, BÁc ý nhìn kính, bán kính nhiều quá nên nhìn mọi việc cứ gọi là trí TUONG TUONG Tốt thật
em nói chuẩn ứ phải chỉnh, bác ý thèm quá đâm ra thế ấy mà

Lâm Gia Trang

Ðề: Chúch Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Topic chúc mừng năm mới mà toàn thấy gạch ngói với hải sản, chứng tỏ dân ta chịu khó làm lụng và nhu cầu ăn uống cao ghê

Lâm Gia Trang

Ðề: pháo hoa chúc mừng năm mới ,,,,

:-??Bác Kính 3D có khác, BÁc ý nhìn kính, bán kính nhiều quá nên nhìn mọi việc cứ gọi là trí TUONG TUONG Tốt thật
Các anh Hát dê là trí tưởng tượng và tưởng bở phong phú lém =))
hí hí thế còn bác thì sao, sau khi bắn pháo hoa bác làm gì

ng ta ném gạch ngói dù có vỡ đầu cũng là ném yêu. bác ghen không

này này, chất đầy gạch nửa ở nhà roài, đến thử xem

em có một dàn pháo phòng không roài, bước vào là banh xác, em bảo vệ chủ quyền của em

:">:x:x:x:x:x:x yêu thế

hôm đó em đi với bác, sao bác lại khai ra làm gì

năm nay là bác bị giông cả năm roài đó, em lại làm TQN thứ 2 roài, lắm đồng chí ghen ăn tức ở làm TQN phải đi trong ngậm ngùi , giờ sắp đến lượt em

bác ạ, phét vừa thôi 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O bác nói thế thì Hường nhà em gọi là " chém gió 3d " đấy ạ

ông ấy làm gì có mà đòi xem

em nói chuẩn ứ phải chỉnh, bác ý thèm quá đâm ra thế ấy mà

Lần đầu tiên thấy của Tùng dài thật #:-S#:-S

Ðề: Chúch Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Đúng là vui xuân mới ko quên nhiệm vụ . Ăn tết mà vẫn nghĩ đến" lao động" Gạch ngói nhiều quá.:p:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên