Cho hỏi chút về TV LCD Pana 32X10V

Con Pana này có chế độ tự động mà tui không thích chút nào, đó là khi hình ảnh tối thì nó tự động tối lại luôn, nên những cảnh film tối là khó nhìn và đọc phụ đề lắm, có ai biết cách tắt chế độ tự động này không? Và vấn đề kết nối với PC, khi kết nối bằng cổng VGA thì bình thường, còn với HDMI (tui đang dùng HIS4670) thì hình nó hơi nhòe, không nét như với VGA. Ai có kinh nghiệm với mấy em Pana này giúp tui với, thanks ^.^

Ðề: Cho hỏi chút về TV LCD Pana 32X10V

Bác vào Setting rồi chọn Video setting để nó dynamic . Hoặc tư chỉnh . Chác chắn bác phải tìm ra được chỗ nào tắt đi chứ . Các chức năng thì nó cũng chỉ có thế thôi . Con này chỉ là HD Ready . Xem VGA ngon bác à . HDMI cũng thế . nhà em là 37X80v hay gì đấy . vì mua lâu rồi nên cũng chỉ hd ready thôi hic hic

Ðề: Cho hỏi chút về TV LCD Pana 32X10V

Bác vào Setting rồi chọn Video setting để nó dynamic . Hoặc tư chỉnh . Chác chắn bác phải tìm ra được chỗ nào tắt đi chứ . Các chức năng thì nó cũng chỉ có thế thôi . Con này chỉ là HD Ready . Xem VGA ngon bác à . HDMI cũng thế . nhà em là 37X80v hay gì đấy . vì mua lâu rồi nên cũng chỉ hd ready thôi hic hic

Tiện thể hỏi Bác luôn, nối dây VGA xong rồi thì mình chỉnh trong WinXP làm sao cho phát hình lên LCD Bác nhỉ ?

Bên trên