Cho em hỏi có nên lắp đầu thu HD của VTVCab ko ạ?

VTVcab

Ðề: Cho em hỏi có nên lắp đầu thu HD của VTVCab ko ạ?

Giờ lắp đặt mới thì được miễn phí đầu thu HD nhưng mình phải trả trước 6 tháng hay 12 tháng cước vậy các bác? Tổng thiệt hại lắp đặt là bao nhiêu vậy?

Được miễn đầu thu thì khách hàng đóng mới trước 12 tháng thuê bao dịch vụ truyền hình cáp và 12 tháng thuê bao gói kênh HD bạn nhé, chi tiết bạn xem thêm tại đây nhé http://vtvcab.vn/Khuyen-mai/Dich-vu...uyen-mai-dich-vu-HD-tren-Toan-quoc/82334.vctv
Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:

phamtug

Active Member

Được miễn đầu thu thì khách hàng đóng mới trước 12 tháng thuê bao dịch vụ truyền hình cáp và 12 tháng thuê bao gói kênh HD bạn nhé, chi tiết bạn xem thêm tại đây nhé Khách hàng đóng mới trước 12 tháng thuê bao dịch vụ truyền hình cáp và 12 tháng thuê bao gói kênh HD
Thanks!
bác cho e ? sao kênh vietnamnet tv hình ảnh xấu thế nó cứ nhợ nhợ í

komiz

Được miễn đầu thu thì khách hàng đóng mới trước 12 tháng thuê bao dịch vụ truyền hình cáp và 12 tháng thuê bao gói kênh HD bạn nhé, chi tiết bạn xem thêm tại đây nhé Khách hàng đóng mới trước 12 tháng thuê bao dịch vụ truyền hình cáp và 12 tháng thuê bao gói kênh HD
Thanks!

Bác không đính kèm đường link á. Xem tại đâu?

gacon

Gọi bọn sao đỏ đến lắp và ktra tín hiệu từ hôm thứ 3. Đến giờ vẫn chưa liên lạc lại. Chả nhẽ lại gia hạn K+. Đắt thêm tí nhưng đỡ tức

gacon

Gọi bọn sao đỏ đến lắp và ktra tín hiệu từ hôm thứ 3. Đến giờ vẫn chưa liên lạc lại. Chả nhẽ lại gia hạn K+. Đắt thêm tí nhưng đỡ tức

Vừa gọi lên hỏi thì kêu đầu thu bên e nó hết cả tuần nay. Điên X(. Đúng là Nhà nước

tohiepvn

Member

Truyền hình trực tiếp bóng đá EPL thì chỉ ở BongdaTV mà ko phải BongdatvHD! Đã phân chia gói bản quyền lại còn phân chia cả SD và HD nữa, vậy dùng thêm đầu VTVcab giảm giá trị đáng kể! Chuối, vẫn vì K+

changhemay

Các bác ơi,hiện tại bây h e muốn lắp mới thì nếu đóng 12 tháng là 110k+50k=160k x 12 tháng= 1920k thì được miễn phí hòa mạng miễn phí công lắp đặt, thế có phải mất phí gì nữa không?? Nhà e 3 tivi trong đó có 1 con thì chắc dùng alalog rồi còn 2 con kia muốn thêm 1 đầu thu nữa thì chính sách như nào vậy như phí thêm đầu thu và phí hàng tháng thank

tohiepvn

Member

Các bác ơi,hiện tại bây h e muốn lắp mới thì nếu đóng 12 tháng là 110k+50k=160k x 12 tháng= 1920k thì được miễn phí hòa mạng miễn phí công lắp đặt, thế có phải mất phí gì nữa không?? Nhà e 3 tivi trong đó có 1 con thì chắc dùng alalog rồi còn 2 con kia muốn thêm 1 đầu thu nữa thì chính sách như nào vậy như phí thêm đầu thu và phí hàng tháng thank

Theo mình hiểu ntn:

Thứ nhất là ở đây ko có phí hòa mạng hay công lắp đặt gì cả mà có phí mỗi đầu thu là 490k và mỗi thẻ kích hoạt là 200k và phí thuê bao cáp và HD. Nếu như nhà bạn, bạn sẽ được miễn phí 02 đầu thu HD giá trị là 2*490k (Vì bạn muốn 2 tivi có HD phải là 2 đầu thu). Vậy bạn sẽ phải đóng trước là: 110k thuê bao cab x 12 tháng + 2đầu x 50k thuê bao HD x 12 tháng +2 thẻ kích hoạt x 200k = 2.920k

changhemay

Theo mình hiểu ntn:

Thứ nhất là ở đây ko có phí hòa mạng hay công lắp đặt gì cả mà có phí mỗi đầu thu là 490k và mỗi thẻ kích hoạt là 200k và phí thuê bao cáp và HD. Nếu như nhà bạn, bạn sẽ được miễn phí 02 đầu thu HD giá trị là 2*490k (Vì bạn muốn 2 tivi có HD phải là 2 đầu thu). Vậy bạn sẽ phải đóng trước là: 110k thuê bao cab x 12 tháng + 2đầu x 50k thuê bao HD x 12 tháng +2 thẻ kích hoạt x 200k = 2.920k

Thank bác nhiều,e cứ tưởng là đóng 12 tháng sẽ được trọn gói luôn cả cái thẻ.

vuthien86

Ko nên lắp. Bọn vtv cab giờ nó cho những khách hàng HD xem ngoại hạng trận hay bằng công nghệ cải lùi sd. Còn trận dở là hd 1080 full. Đóng tiền hd để xem sd. Bực cả mình. Hãy tẩy chay bọn này

komiz

Cứ K+ HD mà phang, giờ bọn này nó thiết lập Sân chơi mới rùi.

Bác ơi qua dùng SCTV đi. chỉ 120k/tháng. thu trước tối thiểu 3 tháng x 120k=360k+ vài con zắc ~= 400k tặng đầu thu HD

hatay

Member
Ðề: Re: Cho em hỏi có nên lắp đầu thu HD của VTVCab ko ạ?

Ko nên lắp. Bọn vtv cab giờ nó cho những khách hàng HD xem ngoại hạng trận hay bằng công nghệ cải lùi sd. Còn trận dở là hd 1080 full. Đóng tiền hd để xem sd. Bực cả mình. Hãy tẩy chay bọn này

Đúng thế! Xem VTV3HD tởm hơn analog.

talentkid

Member

Đang máu lắp vtvcab HD mà nhiều chiều ý kiến quá :)), bác nào review thực tế phát cho ae đánh giá đi nào... K+ là sân sau của Đài nên không bao giờ có chuyện BĐTVHD có trận hay đâu các bác nhé, đặc biệt là EPL.

Thấy cái net của vtvcab cũng ok phết, không biết bác nào dùng chưa, có ổn định không nhỉ?

huy manh

Member

em cũng đang định lắp cái đầu hd của vtvcab vì nhà đang dùng cái viptv của vtc nhưng mà dạo này nó chán quá còn có mấy kênh hd mà chả ra gì tưởng là vtvcab có bóng đá hd ai ngờ nó khong cho xem . với lại các bác cho em hỏi cái internet của thằng cab này thế nào ạ dùng có tốt ko em thấy nó quảng cáo nhiều lắm

tohiepvn

Member

Nói chung là lắp cũng được vì analog qua đầu cũng nét hơn là dùng trực tiếp cab, nhưng mà thấy trận hay chỉ phát SD cho thấy rằng VTV nhỏ nhặt bủn xỉn bửn bựa

Alone77

Member

Nói chung là lắp cũng được vì analog qua đầu cũng nét hơn là dùng trực tiếp cab, nhưng mà thấy trận hay chỉ phát SD cho thấy rằng VTV nhỏ nhặt bủn xỉn bửn bựa

Em đọc thông báo chạy trong kênh BĐ, bắt đầu từ tuần tới, họ cho phát song song SD và HD các trận hay trên BĐ và TT rồi.

Mr Manh

Đang xem lại trận Arsenal - AVl đúng là hôm qua trận này chỉ có tín hiệu sd.

Bên trên