Cho em hỏi chút về cặp bose này...

maiyeuem00

Ðề: Cho em hỏi chút về cặp bose này...

mặt loa hay thùng loa thấm nước vậy bác.

tusontay

Huyền Thoại

Giá vậy là khá ngon rồi bác ạ! :D (Nhưng phải đảm bảo là hàng xịn đó nhé, cẩn thận ko dính hàng anh Ba) :))

NHÂN_JBL

Hàng xịn thì mút đi bác . Thùng loa bose thấm nước thì dể bị hở nhưng đưa cho bác chuyên nghiệp làm thì bác nhìn không ra đâu . :)) :)) . Cái thùng kia bác nên gia cố lại mình khuyên bác đừng nên đóng mới . Có 1 bác chuyên làm tuốt thùng loa có tiếng ở trong hẻm đường ngô gia tự bác cứ hỏi thăm và đưa cái loa cho bác ấy bùa lại cho .

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanks các bác đã quan tâm :) Em đã nhờ một người rành về loa bose xem dùm và anh ấy xác nhận đúng hàng xịn. Với lại bác bán cho em cũng khá thân nữa nên em nghĩ ảnh không "chơi bừa" ạ. Vậy em đi lấy nó đây ạ (bác ấy bảo fix cho em thêm 100k coi như tiền cà phê hehehe). Thanks các bác lần nữa :)

thientamnt

Nếu đúng Bose xịn thì múc luôn đi. Cái thùng qua thì mang qua cho mấy bác Mod thùng nhé. Giờ này lên chợ Giời toàn hét 10- 11 củ 301 IV làm lại hết cả.

do_long_khach

Well-Known Member

Giá quá quá ngon rồi bác ơi. Cặp đó hát thì cứ gọi là....Em đang hát bằng nó cộng thêm 1 cặp BMB nữa, ra ngoài ko hát nổi muốn về nhà....

Em thanks các bác lần nữa :) Mai em đi lấy nó về thui hì hì

Bên trên