Chỉnh Q10 pro để xem phim offline đẹp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienlequoc

Well-Known Member
@Hư hỏng : Tôi nghĩ Setup cho chỉnh nhiều là TỐT bởi nó đáp ứng được các nhu cầu khác nhau. Các loại TV khác nhau có tông màu khác nhau cho các bác chỉnh sửa. Đặc biệt nếu chơi máy chiếu càng cần chỉnh nhiều vì nó đáp ứng các loại màn khác nhau, nhất là bác dùng tường làm màn chiếu.
@tienlequoc , Xperios: Tất cả đều công khai minh bạch. Trên diễn đàn có gì các bác cứ tra lại bài viết. Thiết nghĩ nó không có gì ghê gớm.
Tra không nổi. Bác dẫn link lun đi coi ai mà quyền cao chức trọng dữ. Chơi trò hăm dọa người dùng khi người ta report ko tốt về sản phẩm nào đó. :)

tyfnmax

Active Member
Tra không nổi. Bác dẫn link lun đi coi ai mà quyền cao chức trọng dữ. Chơi trò hăm dọa người dùng khi người ta report ko tốt về sản phẩm nào đó. :)
Bác không tìm thấy thì thôi. Cũng biết bác có vùng trời Android box khác. Anh em nói ra nói vào không hay. Thân.

oldfriend

Moderator

Bác lo trả lời phụ mấy con giá rẻ bác quảng cáo đi, người dùng hỏi quá trời kìa. Mấy con đời cao này cứ để mình =)), chứ cứ ôm hết vô lại đau đầu đi bệnh viện mổ não lại khổ.

Hư hỏng

Active Member
Nay lại thêm vấn đề nữa là q10 pro của mình ko nhận ổ cứng 3T.
Mình lắp hdd western 3t định dạng GPT mà chả thấy nó nhận.
Chả biết bị sao?

thanhminhppc

Active Member
Bác lo trả lời phụ mấy con giá rẻ bác quảng cáo đi, người dùng hỏi quá trời kìa. Mấy con đời cao này cứ để mình =)), chứ cứ ôm hết vô lại đau đầu đi bệnh viện mổ não lại khổ.
Mod mà cũng thọc gậy bánh xe, bó tay. Box này nên format lại chỉ có 1 mod thôi hahaha

chenzenvl

Well-Known Member
@Hư hỏng : Tôi nghĩ Setup cho chỉnh nhiều là TỐT bởi nó đáp ứng được các nhu cầu khác nhau. Các loại TV khác nhau có tông màu khác nhau cho các bác chỉnh sửa. Đặc biệt nếu chơi máy chiếu càng cần chỉnh nhiều vì nó đáp ứng các loại màn khác nhau, nhất là bác dùng tường làm màn chiếu.
@tienlequoc , Xperios: Tất cả đều công khai minh bạch. Trên diễn đàn có gì các bác cứ tra lại bài viết. Thiết nghĩ nó không có gì ghê gớm.

chỉnh nhiều là tốt nhưng default cũng phải là tốt với đa số chứ làm kiểu ẩu ẩu ai muốn đẹp cũng phải chỉnh lại thì cũng tiêu :)

nói chung nếu so mấy dòng AB thì em Q10pro cũng thuộc hàng đỉnh được, còn nói thực sự chỉ chú trọng về chất hình và chất tiếng thì em nó chưa tới (so cùng tầm giá thì DUNE 303D hay Popcorn A4x0 vẫn hơn)...

oldfriend

Moderator
Mod mà cũng thọc gậy bánh xe, bó tay. Box này nên format lại chỉ có 1 mod thôi hahaha

Bác thích làm mod ko ^^, lương cao lắm. Tha hồ nâng bi dìm hàng cho sản phẩm, đăng ký làm mod đi nào. Thời đại chỉ có 1 mod muốn nói gì thì nói qua lâu rồi, giờ "mình thích thì mình làm thôi", đăng ký làm mod đi, đừng ngại.

tienlequoc

Well-Known Member
Lâu lắm rồi em ko quote bài của anh. Giờ tự nhiên quote làm anh hiểu ra được vấn đề. Đừng lái câu chuyện của mình sang vấn đề khác ko liên quan. Anh có trả lời hay ko trả lời trong post nào thì ko phải chuyện của em, ko cần nhắc nhỡ. À mà sẵn em nhắc nhở anh mới nói: cố gắng support Himedia cho tốt, đừng có pr quá để mem khó chịu ý kiến rồi lại đòi bem ko hay. Đúng là mới làm mod nên manh động quá. :D

oldfriend

Moderator
Lâu lắm rồi em ko quote bài của anh. Giờ tự nhiên quote làm anh hiểu ra được vấn đề. Đừng lái câu chuyện của mình sang vấn đề khác ko liên quan. Anh có trả lời hay ko trả lời trong post nào thì ko phải chuyện của em, ko cần nhắc nhỡ. À mà sẵn em nhắc nhở anh mới nói: cố gắng support Himedia cho tốt, đừng có pr quá để mem khó chịu ý kiến rồi lại đòi bem ko hay. Đúng là mới làm mod nên manh động quá. :D

Lại học thói nhét chữ vào mồm người khác rồi, "câu chuyện nào của mình", "support hinedia cho tốt", năm mới tập suy nghĩ chút đi, có phải trẻ ranh đâu, làm mod là làm gì, suốt ngày đu bám doanh nghiệp thì tốt hơn sao? Đeo bám cái chức mod ấy ngày này qua tháng nọ béo bở lắm sao mà ai cũng bảo nghỉ làm mod đi cứ cố đeo bám.

tienlequoc

Well-Known Member
Uhm. "Đeo bám" tới mức đứng ra tổ chức offline tại doanh nghiệp để pr cho các sản phẩm của doanh nghiệp ấy. Đừng gắp lửa bỏ tay người thế em. Anh có làm mod hay ko là việc của BQT, ko phải việc của em. Mà dạo này anh ít post bài trên hdvn hẵn rồi. Chỉ lâu lâu lượn qua thấy chuyện bất bình nên có chút ý kiến thôi. Ko cần lồng lộn lên thế.
Uhm thì những "thằng" bảo anh nghĩ làm mod đi chỉ là những sửu nhi bị anh bóc mẻ cái trò cạnh cạnh tranh ko lành mạnh và những "thằng" bảo kê phe cánh với mấy thằng ranh ấy thôi. Ngay cả em cũng muốn à? Thật lòng em muốn thì nói thẳng ra luôn đi, anh rút, ko cần "nói thay doanh nghiệp" đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:

hainam1982

Well-Known Member
năm mới các bác cứ bình tĩnh, sản phẩm nào cũng có mặt hay mặt rở tự người tiêu dùng sẽ đánh giá được mà thôi

oldfriend

Moderator
Uhm. "Đeo bám" tới mức đứng ra tổ chức offline tại doanh nghiệp để pr cho các sản phẩm của doanh nghiệp ấy. Đừng gắp lửa bỏ tay người thế em. Anh có làm mod hay ko là việc của BQT, ko phải việc của em. Mà dạo này anh ít post bài trên hdvn hẵn rồi. Chỉ lâu lâu lượn qua thấy chuyện bất bình nên có chút ý kiến thôi. Ko cần lồng lộn lên thế.
Uhm thì những "thằng" bảo anh nghĩ làm mod đi chỉ là những sửu nhi bị anh bóc mẻ cái trò cạnh cạnh tranh ko lành mạnh và những "thằng" bảo kê phe cánh với mấy thằng ranh ấy thôi. Ngay cả em cũng muốn à? Thật lòng em muốn thì nói thẳng ra luôn đi, anh rút, ko cần "nói thay doanh nghiệp" đâu?

Nói thật, nghỉ làm mod tập trung vô bán Mibox hay bán bsb hay tư vấn android box gì đó đi, suốt ngày đi đâm chọt làm gì, hư danh ấy mang lại nhìu lợi thế sao ^^.

P/s: Đã ít post diễn đàn thì nghỉ hẳn tập trung bán android box cho khoẻ anh nhé

tienlequoc

Well-Known Member
À há. Anh bán Mibox, có mod mua, có admin mua, và cả trăm anh em ở đây mua. Thế thì sao hả em? Anh có bất kỳ comment nào ở bất kỳ đâu pr hay nói quá cho nó ko em? Chỉ ra thử xem? Còn cái câu "suốt ngày đi đâm chọt" thì anh ko dám nhận, xin nhường lại cho em. Đã bảo dạo này anh ít comment ở hdvn lắm mà, vậy sao mà đâm chọt ai hằng ngày như ai đó được chứ? Mà sao em cứ thích anh nghĩ làm mod ở đây hẵn thế? Đã nói rồi, đó là việc của BQT, ko phải việc của em. Quan tâm làm gì chứ? Lo chuyện bao đồng làm gì chứ? Hay việc anh nghĩ làm mod mang lại nhiều lợi ích cho ai đó nên có có vài người muốn thế?
P/S: còn thắc mắc gì về vấn đề cá nhân của anh thì nói ra luôn đi, anh giải đáp cho? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

oldfriend

Moderator
À há. Anh bán Mibox, có mod mua, có admin mua, và cả trăm anh em ở đây mua. Thế thì sao hả em? Anh có bất kỳ comment nào ở bất kỳ đâu pr hay nói quá cho nó ko em? Chỉ ra thử xem? Còn cái câu "suốt ngày đi đâm chọt" thì anh ko dám nhận, xin nhường lại cho em. Đã bảo dạo này anh ít comment ở hdvn lắm mà, vậy sao mà đâm chọt ai hằng ngày như ai đó được chứ?
P/S: còn thắc mắc gì về vấn đề cá nhân của anh thì nói ra luôn đi, anh giải đáp cho? :)

Cả hai nghỉ làm mod, để người khác làm, chơi ko ^^, để xem ai bám vào cái chức mod kiếm cơm nào.

tienlequoc

Well-Known Member
Lại Quote nữa? Chi vậy em. Đã nói bao nhiêu lần nó là việc của BQT, ko phải việc của em. Nghĩ nhiều đến chuyện của người khác làm gì nhỉ? Lo việc của em đi, em thích nghĩ, đó là việc cá nhân của em, cứ đề xuất lên BQT. Còn phần anh để anh tự lo. Đến thời điểm anh sẽ tự rút lui vào hậu trường. Ko cần em bỏ thời gian ra nhiều để quan tâm đâu.

tienlequoc

Well-Known Member
Chả biết em thách đố anh làm gì nữa. Việc anh nghĩ hay còn làm mod quan trọng với em thế sao?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên