Chia sẻ trải nghiệm Windows 8 để nhận quà "khủng" từ Microsoft

nmb48

Member
Re: Ðề: Chia sẻ trải nghiệm Windows 8 để nhận quà "khủng" từ Microsoft

em không có khiếu viết bài đâu mấy bác thôi thì tham gia theo kiểu mỳ ăn liền Hảo Hảo vậy ,úp ảnh lên là nhanh nhất nhưng lại thấy nhiều người tham gia phần này quá nên không biết ổn không đây chắc không cạnh tranh lại rồi
làm theo kiểu mỳ ăn liền thì lúc nào cũng chỉ để xả stress thôi cơ hội ăn may thì ít lắm bác ,tốt nhất là nên đầu tư 1 bài chất lượng vào thì mới mong có laptop xài tết này bác nhé .Mình cũng đang đầu tư vào tuần 6 nhưng vẫn chưa tới đâi :(

PSVITA

Member
Ðề: Re: Chia sẻ trải nghiệm Windows 8 để nhận quà "khủng" từ Microsoft

Thế thì lại phải cài win 8 đễ có trải nghiệm cái! =))

ngay và luôn nào đảm bảo là sẽ không dùng lại W7 luôn nếu đã kết cái giao diện mới của nó ,anh em dùng WP chắc toàn muốn xài bản 8 này không nhỉ ,trong đó có mình :D

laxanh

Member
Ðề: Chia sẻ trải nghiệm Windows 8 để nhận quà "khủng" từ Microsoft

có thể bị lỗi rồi đó mà down về rồi xem cho nó nét ,nhiểu bác up full hd mà nhồi vào cái khung hình nhỏ xíu không thấy được rõ ràng chữ nghĩa hay câu cú gì cả

mà không biết khi nào tuần 4 mới bắt đầu đây để mình còn biết mà tham gia

lara_croft

Member

về sau càng nhiều hơn nên nhưng ai tham gia trước thì có lợi,bài mình sẽ hiện tại tiên vào là thấy ngay mà không trúng giải khủng laptop thì cũng đc giải khuyến khích mấy con chuột không dây của MS đấy

hd6850

Member

mình thích laptop hơn đt vì đt 1 em xịn rồi không cần thêm nữa :D ,trúng con lap envy 4 ngày thì đẹp :x
[video=youtube;2vasjk-iFnc]http://www.youtube.com/watch?v=2vasjk-iFnc[/video]

nmb48

Member
chuẩn luôn chỉ là phần mềm nhưng nó có tương tích phần cứng đó nhé không phải main nào cũng chạy đc cái driver đó 1 cách mượt mà cả như beat audio tối ưu cho mấy em htc vậy đấy.Giải càng cao thì tranh càng nhiều người xả sì chét cũng lên coi lắm :))

PSVITA

Member

thì cũng nghe hay hơn chút đỉnh với các loa mặc định không kèm theo mấy cái công nghệ audio phải không ,loa lap thì thiên về âm bổng nên nghe ko đã .

gái núi

Member
Re: Ðề: Chia sẻ trải nghiệm Windows 8 để nhận quà "khủng" từ Microsoft

mình thích laptop hơn đt vì đt 1 em xịn rồi không cần thêm nữa :D ,trúng con lap envy 4 ngày thì đẹp :x
[video=youtube;2vasjk-iFnc]http://www.youtube.com/watch?v=2vasjk-iFnc[/video]

giải thưởng tuần 5 đây sao vẫn còn khá xa vời ,mấy em hp bây giờ thì chỉ dòng envy là đẹp phối màu đỏ đen nhiều rất là oke giá vẫn ngon hơn vaio của sony ,con này thấy để dùng SSD 32gb để cái win 8 đó chắc khởi động và dùng app nhanh kinh hoàng

hd6850

Member

SSD 32gb thì cài được gì nhỉ cài win xong là hết 16gb rồi còn lại 16gb lưu app thì hơi bị gò bó à ,nếu mà hôm nay không có tận thế thì mình sẽ tham gia tuần sau =))

PSVITA

Member

app thì bác lưu qua ổ hdd thường thôi nó dùng tới 500gb lận thì phải ,hiện giờ lap ultrabook hay dùng cách này lắm để cho tốc độ được tối đa đó mà ,ổ ssd 3gb giờ giá cũng ngon rồi ai dùng máy bàn cũng nên dùng nó cài win

nmb48

Member
like ảo thì btc chém thẳng tay thôi ,có vài like lên cả 4 ngàn cái mình thấy bị chém bay đầu rồi đó =)) nên khỏi lo cứ tham gia bình thường bài nào hack like thì thế nào cũng chết dù sớm hay muộn

gái núi

Member
Có bài này viết cũng oke lắm nè mấy bác ,nội dung nó thể này
Windows 8 hỗ trợ tốt mọi thứ
Hỗ trợ USB 3.0 Với tốc độ nhanh gấp 10 lần USB 2.0 và khả năng lưu thông dòng điện cao, USB 3.0 mở ra kỷ nguyên mới của tốc độ và sự tiện lợi. Mặc dù bộ điều chỉnh và thiết bị USB 3.0 vẫn tương thích Windows 7 nếu xài driver của hãng thứ 3, Microsoft vẫn muốn tích hợp sẵn driver USB 3.0 vào Windows 8. Hỗ trợ Kinect – Điều khiển thiết bị bằng cử chỉ Mặc dù chưa tuyên bố chính thức nhưng giới công nghệ tin rằng khi ra mắt vào năm 2012, Windows 8 sẽ hỗ trợ Kinect. Nhà quan sát Paul Thurrott cũng hy vọng Microsoft không chỉ làm việc với Kinect mà còn những phương pháp đầu vào khác, kể cả quản lý giọng nói và nhận diện khuôn mặt.

deadline

Member

vậy thì vào like dùm mình bài này luôn nha Windows 8 – Tuyệt đến bất ngờ ,sẽ like và hoặc chuyển vài cR cho bác luôn nè ^.^
đã like nha cho mình xin ít cR đi ,đang bấn cái này .Mà vào top được là 1 chuyện có được ban tổ chức cho trúng giải tuần hay không thì lại lạ chuyện khác :))

lara_croft

Member

có ai dùng offfice 15 trên win 8 chưa giao diện cũng đẹp lắm chưa ra bản chính thức thì phải ,cái này hỗ trợ giao diện metro nên vào win là mở được ngay tiện ở chỗ đó ấy

hd6850

Member

dùng mới quá làm gì như mình toàn dùng bản 2007 từ đó đến giờ nè ,bấm và click như điên luôn ấy ai xài bản mới chưa chắc đã biên tập nhanh bằng mình nhé nhất là phần exel hehehe

Bên trên