Chia sẻ list IPTV cơ bản cho Android TV Box

quanlehong539

Hello các bác, lúc em đăng cái topic này thì chỉ còn hơn 1 tháng nữa là mùa giải CLB ở châu Âu sẽ khởi tranh. Nhiều anh em đang xài Android box chắc chắn sẽ không xài K+ rồi nên em sẽ chia sẻ list IPTV cơ bản nhưng có đầy đủ các giải VĐQG hàng đầu châu Âu.
List này có 72 kênh (giống gói VTC HD1/K+ Premium năm 2010) nhưng đáp ứng đủ nhu cầu của cả gia đình. Lưu ý là sẽ có 3 kênh sự kiện (chỉ lên sóng khi chương trình/trận đấu đang diễn ra).
https://pastebin.com/raw/DRZauvGN
Các bác có thể paste vào VLC, Tivimate, IPTV Pro, Televizo,... hay bất kì ứng dụng nào có thể đọc được file/link m3u8 là có thể thưởng thức các chương trình thể thao, giải trí, phim truyện, hoạt hình, khoa giáo hàng đầu Việt Nam và thế giới.

quanlehong539

Update ngày 26/06: thêm các kênh JTBC, Aniplus, Golf Network, beIN Sports 1, beIN Sports 4, hạ kênh TV Tokyo. Mời các bạn cập nhật playlist để theo dõi những chương trình này.

Chỉnh sửa lần cuối:

quanlehong539

Update ngày 27/06: thêm các kênh Golf+, Sky Sports 1, Sky Sports 2, hạ các kênh Golf Network, beIN Sports 1, beIN Sports 4. Các bạn vui lòng cập nhật playlist để theo dõi những chương trình này. Xin cảm ơn!

quanlehong539

Tạm thời em sẽ dừng topic ở đây. Nếu có vấn đề gì về list, vui lòng trả lời em ở phía dưới. Cảm ơn các bác và chúc một ngày tốt lành!

quanlehong539

Update ngày 29/06: thêm các kênh Eurosport 1, Eurosport 2, FPT Play Pladio, hạ các kênh Sky Sport 1, Sky Sport 2, FPT Play Event 7. Các bạn vui lòng cập nhật playlist để theo dõi những chương trình này. Xin cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên