Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

tuthan_batkhoc

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Màn hình to chơi game thì phê rồi nhất là em JU6600, có điều em dùng để chơi PS thôi chứ đánh game vẫn chơi màn hình máy tính vì thiết kế chưa được tư thế ngồi chơi game với TV. Thao tác hơi thọt
nhà tôi cũng có con ti vi JU6600 này, con tôi nó chơi game cả ngày mà tôi khong biết làm sao cả, chẳng lẽ đổi, bác biết cách nào khóa game lại không thì chỉ tôi với, chả lẽ đổi con ti vi cũ xài :(

aplucvohinh

Các bác thấy cấu hình máy chơi có yếu quá không? Vì cũng thích chơi Liên Minh, sợ FPS nó có 40 thì game 3D ra sao nhỉ?
FPS thông số vậy thôi chứ chơi ok lắm bác, game rất mượt, bác không tin thì thử trải nghiệm đi, chơi liên minh vs pes thả ga nhé ^_^

thanhphatvh

Mình thì không khoái game kiểu này lắm, chơi pc thích hơn. Có coi bóng đá thì mới đã.
bạn không khoái thì lạ nhỉ, cái pc chơi bạn tưởng sướng chứ khi bạn đã chơi game thành thạo trên con JU này rồi sẽ thấy đã như nào, màn hình càng to chơi càng sướng với cảm giác thực hơn nhiều, loa con này lại đã nữa, nói chung phải thử mới biết bạn ạ !

kendycongly

KS8000 ở Mẽo là KS7000 ở VN
KS8500 là KS7500 ở VN
èo thế mà em cứ tưởng hàng xuất qua mĩ thì xịn hơn việt nam chứ , thì ra là một, à em đang muốn mua một con loa tầm trung để nghe nhạc xem phim, các bác thấy con loa nào ngon không, em thấy ai cũng khuyên mua R6 hết, ý các bác thế nào ?

dungholo

Cái điều khiển mới có bác nào nói rồi đó.

con remote nhìn có mấy nút nhỉ, khi tích hợp hết trên màn hình thì cái gì cũng gôn nhẹ cả, mấy bạn chơi game trên này thấy âm thanh thế nào, stereo 2 kênh ổn không, cần thiết sắm thêm loa để làm rạo mini hay thế là đủ rồi , nếu cần thì chọn loa sam hay sony ?

gumiho5

Em cũng đang chơi bằng con TV led nhà em. Đúng là truyền qua cổng HDMI nó bị giảm FPS bác à.

minhhien1411

Mình chơi trên TV bình thường mà bạn ơi. Đâu cần sử dụng phần mềm hỗ trợ. FPS thì em không kiểm tra chứ em vẫn thấy mượt chán.

thienan1209

Bác gọi lên hỗ trợ kỹ thuật của SS xem có cách nào khắc phục không. Em củng đang hóng cách :D

loinoidoingotngao

Con JU của bác độ phân giải màn hình là bao nhiêu vậy ?
Em đang có nhu cầu mua 1 em này hoặc dòng KU. JU được cái là giá tốt hơn.

thienhoang1303

Không liên quan nhưng cho em hỏi là Smart TV có root được không vậy các bác. Có nhiều app không root không dùng được :(

nhatquang2801

Con JU của bác độ phân giải màn hình là bao nhiêu vậy ?
Em đang có nhu cầu mua 1 em này hoặc dòng KU. JU được cái là giá tốt hơn.
Được thì mua KU luôn đi bác ơi. Dòng sau dù gì cũng có cải tiến hơn dòng JU đã ra năm trước. Giá củng đâu có chênh lệch nhiều đâu bác.

Hoàng Phúc 70

Có mua trả góp đấy bác, còn lãi suất 0% nữa, đã thích thì nhích luôn, chờ đủ tiền để thực hiện đam mê thì không biết đến bao giờ. Đi xem thực tế mới thấy nguyên cả dàn tivi và loa của samsung thiết kế quá đẹp, sang trọng hẳn
ủa hết chương trình khuyến mãi rùi mà , làm gì còn trả góp 0% nữa . có nhầm hok vậy ?

Út - Pucaly

Không hiểu sao thích tivi samsung năm nay ghê ... có cái gì đó nó quyến rũ từ thiết kế . Công năng cũng nâng cao .Nhưng chỉ có một vấn để là mình chưa hài lòng về âm thanh

Bên trên