Chia sẻ kinh nghiệm mua bảo hiểm ô tô tiết kiệm, hiệu quả

org

Member
Ngoài bảo hiểm ô tô nhà mình còn mua cả bảo hiểm ung thư, bệnh hiểm nghèo của Pjico. Phí đóng rẻ nên theo được lâu dài.
Phí đóng bảo hiểm ung thư & bệnh hiểm nghèo của Pjico bao nhiêu 1 năm vậy bác ?

nhendo

Phí đóng bảo hiểm ung thư & bệnh hiểm nghèo của Pjico bao nhiêu 1 năm vậy bác ?
Phí đóng bảo hiểm ung thư, bệnh hiểm nghèo tùy thuộc vào độ tuổi. Để lúc nào rảnh em tìm lại bảng phí đóng theo độ tuổi em up lên cho bác xem.

anhduynhat

Phí đóng bảo hiểm ung thư, bệnh hiểm nghèo tùy thuộc vào độ tuổi. Để lúc nào rảnh em tìm lại bảng phí đóng theo độ tuổi em up lên cho bác xem.
Bác nhớ up sớm em tham khảo thêm với nhé. Em đã mua bảo hiểm vật chất ô tô của Pjico mà ko biết hãng này bán cả bảo hiểm ung thư và bệnh hiểm nghèo để mua.

mr tèo

Member
Bác cần phải mua bảo hiểm TNDS bắt buộc & nên mua thêm bảo hiểm vật chất cho con xe của bác nữa, ra đường rủi mình tông vào người khác hay người khác tông vào mình thì cũng được bảo hiểm chi trả, giảm thiểu thiệt hại cho bác. Bác mua bảo hiểm vật chất thì mua của Pjico ok nha bác.
Bác cho em số của bạn sale bác mua bảo hiểm ô tô nhé. Xe em 2 tháng nữa hết hạn bảo hiểm em muốn tìm hãng bảo hiểm thay thế.

nhendo

Bác nhớ up sớm em tham khảo thêm với nhé. Em đã mua bảo hiểm vật chất ô tô của Pjico mà ko biết hãng này bán cả bảo hiểm ung thư và bệnh hiểm nghèo để mua.
Gửi bác bảng phí đóng bảo hiểm ung thư, bảo hiểm bệnh hiểm nghèo của pjico

buicongduy

Nhiều bác có tiền mua 4 bánh nhưng lại tiếc mấy đồng mua bảo hiểm ô tô trong khi giao thông ở mình chạy va quệt như cơm bữa, nạn trộm gương cũng xảy ra thường xuyên, chưa kể nhiều vùng còn lũ lụt hàng năm khiến xe ngâm nước bị hỏng hóc.

buicongduy

Bác cần phải mua bảo hiểm TNDS bắt buộc & nên mua thêm bảo hiểm vật chất cho con xe của bác nữa, ra đường rủi mình tông vào người khác hay người khác tông vào mình thì cũng được bảo hiểm chi trả, giảm thiểu thiệt hại cho bác. Bác mua bảo hiểm vật chất thì mua của Pjico ok nha bác.
Bảo hiểm ô tô của pjico này em cũng đang kí hợp đồng bảo hiểm với nó.

vinhthiendo

Phí đóng phụ thuộc vào giá trị con xe của bác đang đi, bác mua bảo hiểm Pjico lần đầu kí được chiết khấu giảm 30% đó.
Cảm ơn bác, để em mua luôn. Em mới lấy xe dịp 30/4 vừa rồi, em mới kịp mua bảo hiểm bắt buộc thôi chứ chưa biết chọn mua bảo hiểm vật chất thân vỏ ô tô của hãng nào.

covy

Bảo hiểm vật chất ô tô bác có thể chọn mua bảo hiểm của Pjico uy tín nha bác

loncoi

Member
Xe mua bảo hiểm vật chất ô tô mà sau đó xe bị trộm mất thì bên bảo hiểm có đền ko ạ?

anhduynhat

Cảm ơn bác, để em mua luôn. Em mới lấy xe dịp 30/4 vừa rồi, em mới kịp mua bảo hiểm bắt buộc thôi chứ chưa biết chọn mua bảo hiểm vật chất thân vỏ ô tô của hãng nào.
Chẳng bù cho em ngày em đi mua xe cũng kí luôn hợp đồng mua bảo hiểm vật chất ô tô. Tính em cẩn thận, ngồi lên xe đã mua bảo hiểm vật chất em lái mới yên tâm đc.

Bên trên