Chị em vào tám với nhau nhé

hoasimtim

Well-Known Member
Các chị em tư vấn ác quá, chị nào thật lòng tư vấn thì cho tại hạ cái hình mẫu luôn :(

Hải Đăng

Các chị em tư vấn ác quá, chị nào thật lòng tư vấn thì cho tại hạ cái hình mẫu luôn :(
Của thím đây, đúng "chuẩn men" lun đớ :D

Nhok

Sao sáng khoe, tối cũng khoe vậy cưng Hải Đăng =))

Ngó ảnh lừa tình quá, lần trước em nhớ ko nhầm thấy th cha mặt đỏ gay, da đen, lùn tịt, hơi bôi nhếch cơ mà :-?

Mà thôi, tư vấn cho mợ Sim là mợ mặc nào cũng được cả, miễn là quần áo hợp người nhá. Đàn ông thì cần gì mà phải tư vấn với quần bó :|. Thấy tự tin khoe mông cong chân dài thì mặc bó cho nó nổi khối, còn ko thì cứ xuông đi cho lành =)))))))

Hải Đăng

Dạo này đang cô đơn tự kỉ nên hay tự sướng Nhok ạ =))
Ảnh đó mình tự sướng trong shop, chụp = 4s mà trình dở quá nên ko được long lanh lắm :">

Nhok

Dạo này đang cô đơn tự kỉ nên hay tự sướng Nhok ạ =))
Ảnh đó mình tự sướng trong shop, chụp = 4s mà trình dở quá nên ko được long lanh lắm :">

Gớm, lại khoe khéo =))

Đùa thôi, nhìn mặt mợ lúc nào em cũng thấy nó cứ ko tự nhiên :|. Mà mợ cho series đi xem lúc cười lúc mếu lúc bt để em còn nhận xét đẹp hay xấu zai nào ;))

Hải Đăng

Gớm, lại khoe khéo =))

Đùa thôi, nhìn mặt mợ lúc nào em cũng thấy nó cứ ko tự nhiên :|. Mà mợ cho series đi xem lúc cười lúc mếu lúc bt để em còn nhận xét đẹp hay xấu zai nào ;))
Thôi, ko cần tự nhiên đâu, mà thích thì chiều, up thêm cái nữa :D

Nhok

Dạo này bồ có đi tút lại sắc đẹp ko mà thấy trổ mã gớm nha ;))

Mà chứ trẻ vậy bụng đã phệ là sao ;__;. Cho cái ảnh nhe nhở để mình còn nhìn kỹ nào :">

Nhok

*gào* Ảnh CƯỜI cơ mà. Lại muốn câu bài hả *tát tới tấp*

Cứ phải để cô nương ra tay :-L. Mà cho vài cái đi, mỗi bài phọt 1 phát thế này, mình mà ở gần là cẩn thận tím người vì ăn đòn :-w

Hải Đăng

*gào* Ảnh CƯỜI cơ mà. Lại muốn câu bài hả *tát tới tấp*

Cứ phải để cô nương ra tay :-L. Mà cho vài cái đi, mỗi bài phọt 1 phát thế này, mình mà ở gần là cẩn thận tím người vì ăn đòn :-w
Cười tươi như rươi nè :D

Nhok

*Tát* thế này mà gọi là cười à? *đấm* thích cười thế này à? * vả vào mặt* Có biết cười là phải như nào không?

Bổn cô nương chán mơi rồi đấy nhé, cười phải há cái miệng ra ý :-L. Như này này

Bực cả mình :-<

Bên trên