Chết vì một cái tên??? Chọn tên nào để lên Thiên Đàng, tên nào xuông địa ngục???

Cái tên nào đã làm cho bác an tâm "chết mê, chết mệt"??? (dc chọn

• Số lượng người bầu chọn
    338

b52g0

Người tiêu dùng vẫn quá thắt lưng buộc bụng!!! Minh chứng là các sản phẩm cấp thấp - giá rẻ vẫn là lựa chọn số 1.
Quả thực nền kinh tế vẫn đang ở thời điểm rất khó khăn...

ví dụ:

HP và Acer sẽ vẫn dẫn đầu thị trường laptop tháng 9 năm 2009

Trong tháng 9, lượng máy của HP có thể sẽ tăng lên 3,5 triệu và Acer là 3,6 triệu do thời điểm ra mắt Windows 7 và thời điểm mua sắm đang đến gần.

Lượng máy tính của HP và Acer trong tháng 9 sẽ tăng mạnh. Ảnh: Netbooked.
Trong tháng 8, lượng laptop mà HP đặt hàng 4 nhà sản xuất và lắp ráp máy tính hàng đầu Đài Loan sản xuất ước tính khoảng 3,2 - 3,3 triệu chiếc, tăng 15% so với tháng trước. Chỉ riêng Inventec sẽ làm khoảng một triệu máy cho HP. Trong khi đó, con số này là 700.000 chiếc đối với Quanta Computer và Compal Electronics. Lượng máy HP đặt hàng Wistron cũng tăng từ 30.000 đến 50.000 chiếc so với tháng 7.

Theo tạp chí Digitimes, trong tháng 9, này số lượng máy của HP có thể sẽ tăng lên 3,5 triệu do thời điểm ra mắt Windows 7 và mùa mua sắm cuối năm đã đến rất gần. Tuy vậy, ngôi vị số một trên thị trường laptop tháng này sẽ thuộc về Acer với lượng máy dự kiến bán ra vượt mức 3,6 triệu bởi nhu cầu tăng mạnh tại thị trường Bắc Mỹ và châu Âu đối với dòng laptop siêu di động và netbook. Trong quý III, vừa rồi, Acer đã bán được 9 triệu laptop, chỉ chịu thua HP 200.000 đơn vị.

ps: fan của sony + apple

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Chết vì một cái tên??? Chọn tên nào để lên Thiên Đàng, tên nào xuông địa ngục???

Vâu 1 pé cho Apple, đg xài hàng Apple, ngon cơm

b52g0

Ðề: Chết vì một cái tên??? Chọn tên nào để lên Thiên Đàng, tên nào xuông địa ngục???

thank bác CHIP đã sửa

Chỉnh sửa lần cuối:

COMMANDO

Active Member

Sao mình kiếm mỏi mắt mà hẻm thấy SONY vậy ta ???

b52g0

Sao mình kiếm mỏi mắt mà hẻm thấy SONY vậy ta ???

huhu. lỗi đánh máy (em vừa xa thải cô thư kí ôy`). đang nhờ MOD sửa rùm:rolleyes:

letuanzzz

Member

Acer cùi bắp hay số tui xui nhỉ ?? Xài màn hình Acer thì bị hư hỏng lặt vặt , xài laptop thì cháy mấy lần

b52g0

Acer cùi bắp hay số tui xui nhỉ ?? Xài màn hình Acer thì bị hư hỏng lặt vặt , xài laptop thì cháy mấy lần

bạn em thì hư bàn phím, ổ quang mấy lần. giờ đang nằm viện vì con main:mad:

please_helpme

Active Member

............................ VNPC ...............................
người Việt dùng hàng Việt
nhưng Ruột Khựa, hự hự hự........................................

Vậy thì xài máy tính hiệu Thánh Gióng đi, hàng VN chất lượng ...

craven214

làm sao sửa dc chữ KHÁC trong thống kê trên thành SONY, bác mod ơi. sửa giúp em. thank.

còn NEC nữa bác ui, màn hình nhìn đẹp long lanh, Vaio ko có cửa nào hết.
E vote Fujistu & NEC..

b52g0

Vậy thì xài máy tính hiệu Thánh Gióng đi, hàng VN chất lượng ...

công nghệ việt nam là TÔ VÍT. cái gì cũng khựa tất%-( thà made in khựa luôn để bà con đi câu ở biển đông dc nhờ ~X(~X(~X(~X(

Chỉnh sửa lần cuối:

b52g0

còn NEC nữa bác ui, màn hình nhìn đẹp long lanh, Vaio ko có cửa nào hết.
E vote Fujistu & NEC..

cám ơn bác. chỉ có 10 dòng trắc nghiệm thui. em điền ra điền vô rồi thấy ko đủ, dùng chữ khác để bao quát thì mấy bác lại nhầm là hàng VN. đúng là ... chán MOD quá. sửa giúp em đi~o)~o)~o)~o)

ps: mà màn hình đẹp long lanh là sao hở bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

intel

sony dau ta tim hoai ko thay

ko fair bác ơi. chữ ''khác" là chữ ''khác'', làm sao thay được chữ ''sony''. giờ bác đem chữ ''khác'' ra rồi đánh đồng thương hiệu với sony thế này:(( còn gì là thương hiệu '' khỏi lăn tăn'' của sony nữa.hik

ko fair bác ơi. chữ ''khác" là chữ ''khác'', làm sao thay được chữ ''sony''. giờ bác đem chữ ''khác'' ra rồi đánh đồng thương hiệu với sony thế này:(( còn gì là thương hiệu '' khỏi lăn tăn'' của sony nữa.hik

Ý bác chủ thớt là nhờ mod sửa lại dùm đó

SONY = other :D :D

b52g0

thua rồi sony = other thì còn nói gì sony nữa thất vọng quá

chữ KHÁC đang nhờ mod sửa thành sony chứ ko phải sony = khác:-??:-??:-??:-??

Vì ko có option sony nên mới cho sony = other đo chứ !!!

Bên trên