Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Trận này tối qua không xem, xem bình luận thì thấy hiệp 1 chơi nghèo nàn bế tắc, sao sang hiệp 2 bùng nổ bằng hattrick của Schurrle thế?
Arsenal gục ngã. Liverpool đang lên như gió. Liv đang tranh chức vô địch, mà MU muốn vượt Liv để vào top 4 hóa ra giờ này MU cũng còn nuôi mộng vô địch?!
moi ơ vẫn nói về vô dịch mà.... thực tế man vẫn còn khoảng 60 % lội ngược dòng trận lượt về. chỉ cần đoạt cúp là có tất cả mà
Còn chè xanh hay đội nào dưới tay mâu nhi nhô đều chới kiểu tiềm ẩn nguy hiểm... nếu không phải là fan thì sẽ có cảm giác nghèo nàn là đúng thôi

Ozil10

Member
Willian làm quả đầu mới nhưng dự là Schurrle được ra sân từ đầu :)).

Thor Odinson

Active Member

bác tự tin quá , thằng tài như beep nó phá trận , willian không bị đuổi chắc cũng hòa thôi :-&

meocon

Well-Known Member

Hic , thua cuối tuần qua , sốc thiệt , hy vọng tối nay thắng Gala

thangba81

Well-Known Member

chè xanh có thể ghi bàn cách bất ngờ và cũng có thể thua cách bất ngờ! đêm nay Tivi quay trận nào nhỉ các bác... đang phân vân xem có nên xem hay ko vì... tính chất cặp đấu không căng lắm!
Chúc chè xanh chiến thắng! các fan có bữa ăn đêm ngon miệng nhé!

Thor Odinson

Active Member

chè xanh có thể ghi bàn cách bất ngờ và cũng có thể thua cách bất ngờ! đêm nay Tivi quay trận nào nhỉ các bác... đang phân vân xem có nên xem hay ko vì... tính chất cặp đấu không căng lắm!
Chúc chè xanh chiến thắng! các fan có bữa ăn đêm ngon miệng nhé!
vtv3 phát trận chelsea vs galatasaray nha bác

[video=youtube;-d_DaupF-GU]https://www.youtube.com/watch?v=-d_DaupF-GU[/video]

uuuu

Banned

Tối nay chè xanh thắng chắc nên em không cần xem nữa, mai dậy xem ghi đươc mấy bàn rồi mới xem, vào chác lun các bác khỏi lo. Gala không là cái đinh gì hết

Thor Odinson

Active Member

bọn vtv3 láo vl khóa kênh đứng hình làm dân khổ sở :-j

Bên trên