Chào Tất Cả Mọi Người

Xin chào tất cả mọi người ! Mình là thành viên mới tinh , mới gia nhập lúc nãy , mình từ lâu rất khoái công nghệ mới , hồi sáng này đọc báo eChip thấy có chuyên đề xem phim HD trên máy vi tính khoái quá nên vào trang này xin đăng ký làm thành viên và đã được chấp nhận rồi mừng quá $-) . Tuy nhiên mình dốt vi tính hơi bị nặng nên nếu có gì xin nhờ các anh em chỉ giúp dùm nha mình rất cảm ơn :-h

nham18

Member
Ðề: Chào Tất Cả Mọi Người

Xin chào tất cả mọi người ! Mình là thành viên mới tinh , mới gia nhập lúc nãy , mình từ lâu rất khoái công nghệ mới , hồi sáng này đọc báo eChip thấy có chuyên đề xem phim HD trên máy vi tính khoái quá nên vào trang này xin đăng ký làm thành viên và đã được chấp nhận rồi mừng quá $-) . Tuy nhiên mình dốt vi tính hơi bị nặng nên nếu có gì xin nhờ các anh em chỉ giúp dùm nha mình rất cảm ơn :-h

Ủa bộ báo echip có đăng bài về HDVN hả bạn?
Mình cũng xuất thân từ dốt vi tính "hơi bị nặng" đây, nhưng sau 1 thời gian phấn đấu trên các forum thì cũng còn dốt nhưng đỡ nặng hơn tý, friend nhé :">

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Chào Tất Cả Mọi Người

không phai chỉ echip, cả Tuổi Trẻ nữa đó.
Bác vào chơi ở forum này thì khả năng vi tính của bác có thừa để chơi HD.
Anh em forum rất nhiệt tình, có j bác cứ hỏi là có thông tin ngay.

Bên trên