Chân loa ??

HDefinition

Active Member
Em muốn mua cái chân loa gỗ mà tìm mãi ko có toàn bằng sắt và cao wa' , ai biết trong sài gòn chỗ nào bán chỉ giúp em nhé ,thx!!

Ðề: Chân loa ??

Bác save vài bức hình mẫu rùi đi đặt thợ mộc đi ;)) mất thời gian 1 chút,nhưng ngon,bổ,rẻ

onggia

Well-Known Member

Vâng ra đường trời mưa ko mang máy ảnh là em biết rồi :))

speedvn

em thấy 306 ĐBP Q3 có bán chân gỗ, em tìm chân đinh mà cũng k bít ở đâu, có bác nào biết chỉ em với. Chân cao su (4 miếng cao su dán của Jamo cho cen,sur)có thể chịu lực được cho loa main 20kg/thùng k các bác? Có chân hơn k chân gì nhiều bác nào biết chỉ em với

tuanpps

Member

Chân đinh thì bác qua shop Dũng audio 97 Trương Định, Q.3 chân gì cũng có(*)

binhvaeco

Well-Known Member

Bác save vài bức hình mẫu rùi đi đặt thợ mộc đi ;)) mất thời gian 1 chút,nhưng ngon,bổ,rẻ

Đúng rùi len web tìm mấy kiểu chân dẹp rùi down về, chỉnh sửa kích thước, in ra đưa cho thợ làm:đẹp, đúng ý mình lại rẻ (bằng gỗ ghép là đẹp rùi)
Nếu bạn cần mình cho địa chỉ nè Thuận Việt 40 Nguyễn Kiệm F3 Gò Vấp TPHCM 0903 953096 (a Phi Long) a này nói chuyện vui vẻ lắm :D. Mình mới down hình cái kệ về làm lại kích thước rùi ra đăt ảnh, có 1t8 ah kt dài 130 cm sâu 50 bằng cao 45 bằng gỗ ghép xoan đào :D, đúng ý mình lắm. Mình đi 3 chỗ toàn giá 3tr hơn không ah :D gỗ làm cũng vậy (gỗ ghép, verneer)

taitrau

Bác chủ tham khảo mẫu chân loa của em nhé, em cũng săn lùng trên mạng rùi nhờ người quen đóng
picture.php

nguyencn

Trên chợ nhật tảo e thấy bán chân loa nhiều lắm, bác chủ lên tham khảo thử

tuyetchi

nếu bạn khéo tay thì ra BÀ HẠT Q10 mua gỗ về tự làm, sẽ tự mình tìm được cái mộc cho riêng 1 góc trời, mình cũng đang tự làm nè

Bên trên