Chân Loa Logitech?

CreativeX

Member
Chắc có nhiều các bác đã dùng Logitech Z5500, em không nhớ đã có bác nói là có chân cho Loa ở đâu. Em muốn hỏi cái đó có thật không ạ? Và nếu có thì mua ở đâu? Các bác chỉ giúp em. Thanks. " Nếu có Demo thì rất tốt "

phamhavn

Member
Ðề: Chân Loa Logitech?

Có gì khó đâu bác ơi, vác cái loa con ra bảo mấy thằng thợ cơ khí làm cho, loa vi tính cần gì phải chân chuẩn như loa dân dụng đâu. Vừa rẻ và trông cũng được nữa.

game_matter

Ngoại trừ Sub thì các loa còn lại của Z5500 nhẹ hều, ra các bác cơ khí mà đặt làm dễ ợt :))

tuananh12n

bác ra đặt cơ khí hoặc bộ bằng sứ hay gỗ cũng được miễn là đủ chịu được bass của cục Sub là ok. 4 góc của cục Sub Z5500 có mút nên bác thiết kế cái mặt của chân đế phẳng nhẵn là nó bán rất chắc đó.

CreativeX

Member

Em chỉ kiếm cái chân cho loa vệ tinh thôi chứ sub ai làm kệ bao giờ :|
Cám ơn các bác đã góp ý, đợi vài hôm nữa coi sao nếu không có gì tiến triển em sẽ ra đặt chân sắt vậy :D

tuananh12n

Em chỉ kiếm cái chân cho loa vệ tinh thôi chứ sub ai làm kệ bao giờ :|
Cám ơn các bác đã góp ý, đợi vài hôm nữa coi sao nếu không có gì tiến triển em sẽ ra đặt chân sắt vậy :D

úi em nghĩ là loa vệ tinh thì đâu cần chân làm gì bác. em không biết cấu tạo phòng bác ra sao nhưng em lắp Z5500 nhiều và thấy loa vệ tinh nó rất dễ sắp đặt.bác vặn chân của nó sao cho phù hợp vị trí xem phim rồi bắn vít nở vào tường hoặc đóng vào mặt gỗ (tủ rẻ tiền thôi ;)) ) loa vệ tinh nó nhẹ tênh mà bác.

Bên trên