Center JBL CS305 ghép với main Jamo S606, xin tư vấn!

davidhand

Moderator
Mình đang tính mua center JBL CS305 để ghép với cặp Jamo 606, bác nào rành về con JBL này xin chỉ giáo giùm: chất lượng của nó? Giá của nó hiện nay? Sự phối ghép này có ổn không? Mình là lính mới nên cần các bác chỉ giáo giúp!
Cám ơn nhiều!

ck77

Member
Ðề: Center JBL CS305 ghép với main Jamo S606, xin tư vấn!

chính xác là center jbl sc305 mà, còn này giá bây giờ khoảng 1t5 rùi (gần tết lên 300k), hay trong tầm tiền đó bro, tks

huyhuy

Member

chính xác là center jbl sc305 mà, còn này giá bây giờ khoảng 1t5 rùi (gần tết lên 300k), hay trong tầm tiền đó bro, tks

bác này nói chỉ được cái nói đúng em cũng đang dùng con này

linhngo

cũng đang dùng con này, mới mua 1 tháng giá 1.2tr hee, hay hay

davidhand

Moderator

Cám ơn các bác! Giá thì ổn rồi! Thế con này ghép với Jamo S606 có ổn ko các bác? E đang dùng receiver Denon 2105.

tamhiep

Sao không làm nguyên bộ 606 cho đẹp luôn bạn ơi? Ra hỏi Đức Khanh - Bacu xem họ bán bao nhiêu rồi trả giá bớt 10 % là được chứ gì. he he...

locnp

Well-Known Member

Mình cũng từng dùng qua JBL SC305, trước giá ko cao như bây giờ. Em này tuy không xuất sắc lắm nhưng khá hay trong tầm giá.

davidhand

Moderator

Sao không làm nguyên bộ 606 cho đẹp luôn bạn ơi? Ra hỏi Đức Khanh - Bacu xem họ bán bao nhiêu rồi trả giá bớt 10 % là được chứ gì. he he...

Mình hỏi rồi! Chỗ ấy ko bán lẻ từng món bác ợ! Cu ấy đòi chơi nguyên bộ cơ!
P/s: Bác Tâm phải ko? Nick này thấy quen!!!

tamhiep

Mình hỏi rồi! Chỗ ấy ko bán lẻ từng món bác ợ! Cu ấy đòi chơi nguyên bộ cơ!
P/s: Bác Tâm phải ko? Nick này thấy quen!!!

He he...đoán đúng rùi đấy. Bộ này đóng nguyên thùng 5.0 nên chắc cửa hàng nhỏ không bán riêng chứ trước đây khi tớ mua bộ này ở Sơn Hà có thấy họ xé lẻ ra bán loa main, center và surround riêng mà.

davidhand

Moderator

He he...đoán đúng rùi đấy. Bộ này đóng nguyên thùng 5.0 nên chắc cửa hàng nhỏ không bán riêng chứ trước đây khi tớ mua bộ này ở Sơn Hà có thấy họ xé lẻ ra bán loa main, center và surround riêng mà.
Cũng muồn ghép với con center 606 nhưng một số anh em nói con này cũng thường thôi mà giá thì mua lẻ hơi chát so với chất lượng nên ko mua nữa!
Mới mua con 305 này rồi! Nói chung: ngon - bổ - rẻ (Hợp túi tiền mà!) Con này dân amateur như mình thấy ghép chung cũng ổn, chất âm khá tốt với chi phí bỏ ra!
Hàng đã được gom, mình phải đặt hàng một ông ở VT lấy giùm đấy!
Cảm ơn các bác đã tư vấn giúp!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên