Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

chưa có năm nào như năm nay : SONY model mới giá rẻ hơn model cũ , SAMSUNG - LG vừa ra lò chưa nóng đít thì giá đã giảm ào ào , điệu này báo hiệu năm nay các hãng sp tivi sẽ có cuộc chiến về giá đó nghe bà con , vậy thì người tiêu dùng càng có lợi nè

men0codon

Active Member

GIÁ tốt mykim.vn ngày 30/05/2013
LED SAMSUNG 2013
32F4000 : 5.950.000
32F4500 / 32F5000 : 7.150.000
40F5000 : 9.650.000
40F5500 : 11.550.000
....Điện máy Mỹ Kim....

alamilk

Cho minh hoi dong ES va EH khac gi nhau. Minh dinh mua SS <30tr nhung co nhieu model qua, ko biet chon em nao. Thank

men0codon

Active Member

Cho minh hoi dong ES va EH khac gi nhau. Minh dinh mua SS <30tr nhung co nhieu model qua, ko biet chon em nao. Thank
ES là dòng cao cấp , mỏng , EH là dòng bình dân , tivi khá dầy , cả 2 đều thuộc biên chế 2012 bạn nhé
2013 là dòng F

alamilk

ES là dòng cao cấp , mỏng , EH là dòng bình dân , tivi khá dầy , cả 2 đều thuộc biên chế 2012 bạn nhé
2013 là dòng F

40 va 46 in cua SS co model nao? Tu van giup minh nhe.

men0codon

Active Member

nhiều mà bạn 40F5000 - 46F5000 - 40F5500 - 46F5500 .... bạn xem trên web mykim.vn nhé

Bác cho hỏi 60f5500 sao rẻ hơn 55f6800, biết là 1 đứa là plasma, 1 là led, nhưng ngoài cái đó, có cái gì tạo nên giá khác nhau nhiều như thế? nếu chọn để xem 3D thì chọn chú nào? (thiên về plasma), cám ơn

men0codon

Active Member

Bác cho hỏi 60f5500 sao rẻ hơn 55f6800, biết là 1 đứa là plasma, 1 là led, nhưng ngoài cái đó, có cái gì tạo nên giá khác nhau nhiều như thế? nếu chọn để xem 3D thì chọn chú nào? (thiên về plasma), cám ơn
theo mình thì hình ảnh của F6800 đẹp hơn bạn ạ

men0codon

Active Member

theo mình thì hình ảnh của F6800 đẹp hơn bạn ạ

men0codon

Active Member

SAMSUNG 55es7500 giá rất mềm , chỉ còn vài con nữa là hết hàng luôn nè mọi người
LED 3D SAMSUNG 55" - model 2013
tối hôm qua có 1 mem HDVN đt nhờ lấy giùm con SAMSUNG 60F6300 , sáng nay lỡ tay xoá mất số phone rồi , vui lòng gọi lại giúp mình nhé

vanthuann

Member

ông Mỹ Kim này ngày xưa bán rẻ, giờ gía của ông còn đắt hơn niêm yết trên Phan Khang nữa là sao nhỉ :D

men0codon

Active Member

ông Mỹ Kim này ngày xưa bán rẻ, giờ gía của ông còn đắt hơn niêm yết trên Phan Khang nữa là sao nhỉ :D
không phải bất cứ sp nào bên mình cũng có thể bán với giá rẻ hơn siêu thị bạn nhé ( mấy ch khác cũng vậy thôi )
bạn cũng không thể so giá 1-2 sp mà nói giá mình cao hơn nha bạn , đặc biệt những sp mà siêu thị niêm yết giá rẻ bất ngờ thì bạn muốn mua sp ấy cũng hơi bị ... cực đó
Bạn nên biết rằng đại đa số sp thì giá vốn của các siêu thị rất rất tốt ( do họ mua số lượng cực lớn bên hãng ) , siêu thị bán cao chút là do chi phí của họ cao thôi , khi họ muốn xả hàng thì hình như luôn vô địch về giá đó

men0codon

Active Member

hình như SAMSUNG vẫn còn tặng quà đến hết ngày 30/6 thì phải

conan_3004

Bác cho mình hỏi con Samsung 40F6300 thế nào ah

men0codon

Active Member

tặng quà gì vậy bác
từ 28/4 đến 16/06 ( có thể sẽ kéo dài đến 30/6 ) bên SAMSUNG tặng ổ cứng di động 250G , đầu thu K+ , tivi 28" khi khách hàng mua tivi ( tuỳ model )
Vụ này anh em biết lâu rồi mà , sẽ có những nơi bán 2 giá ( có quà và không quà ) như bên cty mình chẳng hạn , nhờ vào quà tặng này nên nếu trừ vào giá thành tivi sẽ có giá khá tốt , có lợi cho người mua , sau này khi hãng hết tặng quà thì tivi SAMSUNG sẽ có giá tăng một chút đó
Bác cho mình hỏi con Samsung 40F6300 thế nào ah
con này là smart tivi , có tích hợp wifi , dòng quét cao , giá khá ok
LED SAMSUNG 40" - model 2013

Bên trên