Card Digital I/O Dành Cho HTCP Nào Chưa Có Cổng Digital

hunghugo

Member
Hàng ngon bổ rẻ đây các Bác > Ăn tết xong chạy ra xúc liền

Hàng nầy khỏi đắn Đo suy nghĩ hê hê

Dành cho bạn nào tài chánh còn hạn hẹp chưa nâng cấp được

Cung cấp địa chỉ cho bạn nào ở thành phố HCM luôn .. nhanh nha các bác

Chỉnh sửa lần cuối:

duongbaba

Active Member
Ðề: Card Digital I/O Dành Cho HTCP Nào Chưa Có Cổng Digital

Vừa vừa thôi ba, cái này là option của sound Creative 5.1
Mua về mà gắn vào sound loại khác thì bố nó cũng chẳng hiểu optical là cái gì.
Mệt quá đi.

tieuthieugia

Well-Known Member

em, chính em là người đã dùng module chuyển này nhưng hình như là n1o chỉ hỗ trợ cho sound của creative thôi bác ạh... em nghe nói vậy, còn sound khác thì em chưa xài qua nên chưa dám nói.

locke1602

Well-Known Member

Cái trên cùng em đã từng lần mò đi coi bên Hợp Nhất rồi, lần này đọc kỹ cái chức năng của nó vẫn chưa hình dung nó dùng làm gì.

Em muốn làm như thế này, bác TTG nếu có dùng qua cho em xin ý kiến là có thể làm được k:

Em có 1 đầu âm thanh ra Optical từ cái Xbox360 cho ra âm thanh 5.1, khổ nỗi cái dàn loa k có đầu Optical, nên em tính mua cái đầu chuyển này nối với cái sound card creative để nó xử lý, sau đó nó xuất ra đường loa vi tính 5.1 Nếu cái module này làm được việc đó thì em sẽ rước nó về ngay, nhưng em e là k được, mong bác trả lời giúp, thanks bác.

tieuthieugia

Well-Known Member

Cái trên cùng em đã từng lần mò đi coi bên Hợp Nhất rồi, lần này đọc kỹ cái chức năng của nó vẫn chưa hình dung nó dùng làm gì.

Em muốn làm như thế này, bác TTG nếu có dùng qua cho em xin ý kiến là có thể làm được k:

Em có 1 đầu âm thanh ra Optical từ cái Xbox360 cho ra âm thanh 5.1, khổ nỗi cái dàn loa k có đầu Optical, nên em tính mua cái đầu chuyển này nối với cái sound card creative để nó xử lý, sau đó nó xuất ra đường loa vi tính 5.1 Nếu cái module này làm được việc đó thì em sẽ rước nó về ngay, nhưng em e là k được, mong bác trả lời giúp, thanks bác.

bây giờ bác có thể LH với bác thangtb ( ở Bình Thạnh ) vì mình lên Xonar và đã chuyễn nhượng nó rùi.
Bác mượn về thử trước thì tốt hơn chứ không thì mua về lại bực vào người
Mình chưa xài qua Xbox nên k dám nói bừa

#6. thangtb
em số 6
Họ và tên: Thái Bá Thắng
Add: 158/15, Xô Viết Nghệ Tĩnh, p.21, Q.Binh Thanh
Cell: 0983 88 05 08
Y!D: bathang1988
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=2811

manhthang

Huyền Thoại

Chắc chắn là không được. Công việc bạn yêu cầu chính là 1 chiếc Pre-DTS. 1 cái cable con con chỉ có tác dụng với sound card creative thôi.

locke1602

Well-Known Member

Chắc chắn là không được. Công việc bạn yêu cầu chính là 1 chiếc Pre-DTS. 1 cái cable con con chỉ có tác dụng với sound card creative thôi.

Híc, thì em có cái sound card creative mà bác, con XFI Game gì đó, ý em là đưa tín hiệu Optical vào cho nó để nó giải mã, sau đó xuất ra cổng analog bình thường, còn chiếc Pre-DTS là chắc chắn làm được rồi, thanks bác đã trả lời giúp em nhiều...

Bên trên