Cần tư vấn nơi chép dữ liệu bài hát và phần mềm karaoke

thanhyk

Well-Known Member
Em cần chép dữ liệu kok chủ yếu hình ảnh HD và phần mềm kok dùng cho HTPC win 7. Mong các bác giúp đỡ tư vấn.
Em ở gần chợ Tân Bình-Hcm. Thanks

Zing

Active Member
Ðề: Cần tư vấn nơi chép dữ liệu bài hát và phần mềm karaoke

tphcm thì bó tay rồi bạn nhé. tưởng bạn ở HN thì đem qua chỗ mình chứ HCM thì ....

thanhyk

Well-Known Member
Cảm ơn bạn, mình muốn chép dịch vụ nhưng không biết chỗ nào chất lượng và đầy đủ ở hcm, bác nào biết tư vấn em với..

hien36

Em cũng đang muốn chép dữ liệu kok chuẩn + phần mềm cho win7 ở hà nội bác nào biết chỉ em với.
Mà dữ liệu chất lượng thì co full được ổ 2tb không vậy. ổ em my book 2tb WD usb 3.0

ngdhieu

Well-Known Member

thegioiphimHD.com
Cả HN và HCM

hien36

Re: Ðề: Cần tư vấn nơi chép dữ liệu bài hát và phần mềm karaoke

em thấy ở thegioiphimhd nó thiếu nhiều, chỉ toàn nhạc vàng mà không có nhạc trẻ.

thanhyk

Well-Known Member
A/E nào trên diễn đàn mà dữ liệu khá đầy đủ và chất lượng thì đừng ngại post lên nhé, vì em cũng như nhiều bạn khác có nhu cầu muốn nhanh gọn cho sử dụng, chứ bản thân mình dù có sưu tầm nhiệt tình lắm cũng chỉ chép giúp đôi ba người thân thôi rảnh đâu mà ai nhờ cũng chép được mà lại hao điện hại máy...
Về giá cả dẫu sao cũng không phải dịch vụ chuyên nghiệp nên miễn sao đừng mắc hơn để khỏi có ai nói ra nói vào mất cái tình với nhau thế thôi, biết đâu các bác làm được việc nhỏ này lại kiếm được khách cho công việc chính của mình cũng nên. Hai bên đều hài lòng, em biết nhiều bác trên này có dữ liệu kok khá phong phú xin mạnh dạn post lên ạ, chi phí nếu ngại thì pm nếu khách có nhu cầu...
Thanks

Truong Hai Long

tphcm thì bó tay rồi bạn nhé. tưởng bạn ở HN thì đem qua chỗ mình chứ HCM thì ....

Bạn ở chỗ nào ngoài HN vậy . mình đang định mua 1 đầu cảm ứng về để làm phòng hát , nhưng mình đang băn khoăn về hãng VietKTV , hanet và Vinakaraoke , bạn hay bạn nào biết thì pm cho mình qua số 0906062100 để mình gọi lại nói chuyện nhé !!! Xin cảm ơn Anh Em trên diễn đàn nhiều !!!

thanhyk

Well-Known Member
Mình cũng mới liên lạc thegioiphimhd thì họ nói phần mềm kok của họ dạng free chưa hoàn chỉnh hay bị lỗi, còn mua bản quyền cả triệu đồng.
Các bác đang xài kok trên pc chọn bài hát bằng remote xin cho ý kiến là phần mềm kok free nào xài ngon không hoặc mua phần mềm kok nào ngon mà giá vài trăm ngàn thôi (phần mềm cả triệu thì bán cho ai nhỉ...).

prolin

Ðề: Re: Ðề: Cần tư vấn nơi chép dữ liệu bài hát và phần mềm karaoke

Bạn ở chỗ nào ngoài HN vậy . mình đang định mua 1 đầu cảm ứng về để làm phòng hát , nhưng mình đang băn khoăn về hãng VietKTV , hanet và Vinakaraoke , bạn hay bạn nào biết thì pm cho mình qua số 0906062100 để mình gọi lại nói chuyện nhé !!! Xin cảm ơn Anh Em trên diễn đàn nhiều !!!

Bác dùng gd hay kinh doanh thế.Trên thị trường bây giờ thì VietKTV có thị phần lớn nhất về box KOK.Cần tư vấn bác lh 0979396087

hien36

Vâng cái này em cũng quan tâm đấy ah. Muốn chép dữ liệu nhưng còn có cả phần mềm ngon ngon thì mới dùng được chứ.

Ðề: Re: Cần tư vấn nơi chép dữ liệu bài hát và phần mềm karaoke

Mình cũng mới liên lạc thegioiphimhd thì họ nói phần mềm kok của họ dạng free chưa hoàn chỉnh hay bị lỗi, còn mua bản quyền cả triệu đồng.
Các bác đang xài kok trên pc chọn bài hát bằng remote xin cho ý kiến là phần mềm kok free nào xài ngon không hoặc mua phần mềm kok nào ngon mà giá vài trăm ngàn thôi (phần mềm cả triệu thì bán cho ai nhỉ...).

cái Walaoke là dùng tốt rồi mà bạn, kiếm cái bàn phím số không dây là bấm thoải mái,

Zing

Active Member

mình có 1 bộ dữ liệu karaoke. chính xác là 16k bài. Gồm gần 2k bài VOB. đủ từ đong tây nam bắc. từ cổ chí kim.tương đương với các đầu KTV. nhạc full từ tháng 9 trở về. Các bài VOB gồm nhạc trẻ và những bài hay hát ( vd: sông dắc krong, tình ta biển bạc đồng xanh. vv. ) ai có nhu cầu pm mình theo sdt 0983 754 999. đảm bảo ở HN không có chỗ thứ 2 bán bản của mình

chon_hoi

Member

mình có 1 bộ dữ liệu karaoke. chính xác là 16k bài. Gồm gần 2k bài VOB. đủ từ đong tây nam bắc. từ cổ chí kim.tương đương với các đầu KTV. nhạc full từ tháng 9 trở về. Các bài VOB gồm nhạc trẻ và những bài hay hát ( vd: sông dắc krong, tình ta biển bạc đồng xanh. vv. ) ai có nhu cầu pm mình theo sdt 0983 754 999. đảm bảo ở HN không có chỗ thứ 2 bán bản của mình

Bác cho biết dung lượng ổ bao nhiêu Tb thì đủ chứa nhé. Em đang quan tâm

Zing

Active Member

ổ 1T thì còn thừa 87,3G bạn nhé

LamNguyenCT

Active Member

Bạn này hay thật dám khẳng định "đủ từ đong tây nam bắc" bạn có chắc không?

thanhyk

Well-Known Member
Bác LamNguyenCT có ở Hcm không, cho em đăng ký bác làm dịch vụ mở hàng nhé...

LamNguyenCT

Active Member

Tôi không có ở SG tôi ở CM và tôi cũng không nhận chép dịch vụ. Nhưng tôi cũng toàn load trên net thôi. Bạn nào nói đủ bộ thì tôi dám chắc 1 câu là chuyện đó hoàn toàn không có thật.

Hình như là Midi hoặc mp3 chạy chữ +hình nền full HD xuất ra MKV thôi chứ nghe rất tệ, âm thanh ò e í thua Midi gốc.

MÌnh download tất tần tật trên HDvn,HDvnbits,Tkaraoke,mediafire,fshare,lang lang khắp nơi chỉ có 6500 bài, full 1.5TB, mà nhiều bài còn trùng nhau nữa. nói chung ngoài trung tâm thuýnga,asia,using,làngvăn...thì DVD gốc nghe hay, còn Nhạc kim lợi và mới giờ thì nghe MIDI hay hơn. nên nếu mê nhạc vàng thì chép của các trung tâm, còn hát nhạc thảm họa Vpop thì MIDI cho lành.

chuyện chép dịch vụ thì chắc anh em không chép đâu vì công việc, nguồn cũng vay mượn tùm lum của anh em nên lấy tiền là không thể.
vi phạm bản quyền nữa, Anh em nào muốn thì nên mua ACC fshare là có thể downlod full từ chính trang HDvietnam này. khoảng 3 tháng là đầy mà được chính mình chọn lọc nhạc theo ý thích. :">

thanhyk

Well-Known Member

Hình như là Midi hoặc mp3 chạy chữ +hình nền full HD xuất ra MKV thôi chứ nghe rất tệ, âm thanh ò e í thua Midi gốc.

MÌnh download tất tần tật trên HDvn,HDvnbits,Tkaraoke,mediafire,fshare,lang lang khắp nơi chỉ có 6500 bài, full 1.5TB, mà nhiều bài còn trùng nhau nữa. nói chung ngoài trung tâm thuýnga,asia,using,làngvăn...thì DVD gốc nghe hay, còn Nhạc kim lợi và mới giờ thì nghe MIDI hay hơn. nên nếu mê nhạc vàng thì chép của các trung tâm, còn hát nhạc thảm họa Vpop thì MIDI cho lành.

chuyện chép dịch vụ thì chắc anh em không chép đâu vì công việc, nguồn cũng vay mượn tùm lum của anh em nên lấy tiền là không thể.
vi phạm bản quyền nữa, Anh em nào muốn thì nên mua ACC fshare là có thể downlod full từ chính trang HDvietnam này. khoảng 3 tháng là đầy mà được chính mình chọn lọc nhạc theo ý thích. :">

Bác nói chỉ được...đúng, nhưng mà nếu gấp thì dù 1 tháng cũng không chờ được bác ơi. Có điều như bác nói kể cả chép dịch vụ chất lượng âm thanh cũng không đảm bảo. Lựa chọn giữa âm thanh và hình ảnh cho phim thì em ưu tiên hình ảnh, còn cho kok hoặc nhạc hình thì em lại ưu tiên âm thanh...
Chắc nếu không ai có dữ liệu chất lượng âm thanh tốt thì mình phải tự chọn lọc down thôi, tránh hí hửng chép về rồi lại mất công xoá thì khổ...

Bên trên