Cần Tư Vấn Một Dàn Âm Thanh Giải Mã DTS Tầm 12T

anhlai184

Member
Em đang định lắp một bộ Âm Thanh cần Xem Phim HD, nghe nhạc nghe tốt với tầm tiền từ 6t->12t không so sánh với tất cả dàn đắt tiền khác và cần ý kiến thục tế, mong các bác góp ý dùng. Và Tốt nhất là có cổng HDMI Out ^^

minizip

Member
Ðề: Cần Tư Vấn Một Dàn Âm Thanh Giải Mã DTS Tầm 12T

=D> bác lê hùng nói đúng đấy ạ. Con đấy ngôn đấy ạ :D

minhhaimdc

Well-Known Member

Em đang định lắp một bộ Âm Thanh cần Xem Phim HD, nghe nhạc nghe tốt với tầm tiền từ 6t->12t không so sánh với tất cả dàn đắt tiền khác và cần ý kiến thục tế, mong các bác góp ý dùng. Và Tốt nhất là có cổng HDMI Out ^^
Phải có cổng HDMI nữa đấy nhé các Bác nhé!;));));));));));))

lehoang40

Con 390XP có cổng HDMI out như bác chủ yêu cầu, HDMI in qua video, nhưng audio thì theo đường optical.

bibitom

12 củ của bác vẫn có thể mua đc HDMI out audio
1-ảv 1610+font sony đời 1997+sr denon 390 cái này em để rẻ cho bác +c bác ra chợ giời mua cái 500k đầy

vietrung

Active Member

12tr mua bộ s606 5.0 ~ 9tr + AVR 2hand ~ 3tr, sub hốt sau!!!

onggia

Well-Known Member

bác chủ bỏ yêu cầu HDMI đi vì cái này bộ dàn 12 củ ko cần thiết phải có bác ạ.Muốn tối ưu thì bác cứ đầu tư 4M đến 4m5 cho cái AVR second hand có DTS,4m đến 5M cho cặp còn lại khoảng 3m đến 3m5 chọn cả center và surround ko khó khăn gì lắm.Sub để sau có xèng thì mua tiếp.

welldone

Well-Known Member

Cũng có chứng 12t, đang ngắm Jamo S606 (9t), nhưng ko biết chọn con AVR và sub nào tầm 3-4t (2nd cũng đc)....Anh em góp ý với. Mình đang ở HCM đây!!!!

vietrung

Active Member

Cũng có chứng 12t, đang ngắm Jamo S606 (9t), nhưng ko biết chọn con AVR và sub nào tầm 3-4t (2nd cũng đc)....Anh em góp ý với. Mình đang ở HCM đây!!!!

bác tìm AVR 2hand tầm 3-4tr là ok, sub mua sau cũng dc, sub bass của S606 cũng khá lắm!!!

vietrung

Active Member

Khổ cái bjo tìm AVR DTS tìm ko ra bro ah? Ai có nhu cầu thanh lý em nào ko vậy trời!=((

bác cứ rảo box "Trung tâm thương mại" hay bên 5s, tìm AVR nào có DTS, cs ~ 100w/ch-6ohm thì nghiên cứu hốt thôi!!!

lan806

Well-Known Member

Nếu bác chưa chơi dàn rời bao giờ, không phải là người quá quan tâm tới sự tinh tế của âm thanh thì nên mua bộ AIO. Sau này nghe vài năm và thẩm âm tốt hơn hoặc nghe khó tính hơn lúc đó đổi sang dàn rời chưa muộn. Vì ghép dàn tầm giá thấp trông không được đẹp, người mới chơi thường quan tâm tới hình thức nữa.

Achilles

thoi muc con Denon 390 thôi ... cho nhanh ..

THUAN_PHU

Denon Avr 1610 hàng xài lướt 7t2 Cần coi hàng ĐT 0942807570 C Nghĩa

Bên trên