Cần tư vấn mia avr tầm 16 triệu

Em mới tập tành chơi HD qua avr nên nhờ các bác đi trước tư vấn dùm. Em cám ơn các bác nhiều!

cuibap01

Member
Bác mới tập tành chơi thì kiếm bộ AIO ngon ngon cho khỏe. Chừng nào có nhiều kinh nghiệm rồi thì nâng cấp thêm.

ringleader

Active Member
Ðề: Cần tư vấn mia avr tầm 16 triệu

Để xem phim thì bác cứ yamaha mà chơi nhé, mình xoay hết yah rồi pionee giờ dùng denon nhưng thấy hối hận khi cho ya ra đi

taitrau2012

Em hok biết có phải bác viêt tắt không nhưng em chẳng thể nào luận ra nổi. Theo em hiểu, bác đang muốn chơi HD và muốn có bộ dàn xem HD với kinh phí 16 củ cho cả loa và amply đa kênh ( Em lại giả thiết bác có sẵn PC, có sẵn Tivi). Nếu phòng bác bé nhỏ xinh xinh, bác làm bộ AIO cho lành, tiền để dành sau này " ngấm" bác sắm các thứ khác sau. Nếu phòng bác lớn, bác làm dàn rời, Jamo 606 + chú amply đa kênh Yamaha nữa về chiến thôi.

Ðề: Re: Cần tư vấn mia avr tầm 16 triệu

Để xem phim thì bác cứ yamaha mà chơi nhé, mình xoay hết yah rồi pionee giờ dùng denon nhưng thấy hối hận khi cho ya ra đi
Cám ơn bác. Nếu như bác nói thì ya dòng nào tầm 16 triệu
Bác chủ tham khảo Denon AVR 2113 xem sao .
Cám ơn bác. Để em tham khảo.

Tầm tiền của Bác thì làm em Onkyo TX-NR616 xem phim nghe nhạc cũng tốt.
Cám ơn bác. Onkyo- NR616 là 5.1 hay 7.1 và cs bao nhiêu 1 kênh.

Em hok biết có phải bác viêt tắt không nhưng em chẳng thể nào luận ra nổi. Theo em hiểu, bác đang muốn chơi HD và muốn có bộ dàn xem HD với kinh phí 16 củ cho cả loa và amply đa kênh ( Em lại giả thiết bác có sẵn PC, có sẵn Tivi). Nếu phòng bác bé nhỏ xinh xinh, bác làm bộ AIO cho lành, tiền để dành sau này " ngấm" bác sắm các thứ khác sau. Nếu phòng bác lớn, bác làm dàn rời, Jamo 606 + chú amply đa kênh Yamaha nữa về chiến thôi.

cám ơn bác. Em có sẳn PC & Tivi rồi. Em đang ngắm đến Receiver. vậy dòng ya bác nói là dòng nào ạ.

viennu

Nếu xem phim mình vod con Yamaha RX-V1067

Bên trên