Cần tư vấn loa SOUNDMAX B50-5.1

attila2008

Ðề: Cần tư vấn loa SOUNDMAX B50-5.1

đã xài qua .....chán bán 800k còn bảo hành lun í ....nghe nó cứ lùng bùng làm sao í ....cứ logitech mà phang

supham

Member

Bác nói sao chứ em xài B50 được hơn 2 năm nay nè. vẫn HD 720 chén. B50 xứng đáng trong giá tiền. Bác mang so với 5tr, 19tr thì B50 chơi sao lại. 1,2tr được âm thanh thế là ổn:-w

Đúng Soundmax thì không hay, nhưng bạn phải làm thế nào để nó hay. Với giá 1.700.000 thì nó đủ xài rồi. Bạn muốn hay, phải có phần mềm hổ trợ. Mình mới mua B50 hát ai cung khen hết, tuy nó kho chuẩn như Creative nhưng bình dân thì nó ok.. Ban Nghia_PMT nếu bạn ở SG hôm nào ghé qua mình mình cho bạn xem loa Soundmax B50 5.1 của mình không hay không lấy tiền.
nếu muốn bit cách chinh âm thang củng như chinh ra chế độ 5.1 soundmax B50 thi lien hệ với minh qua email : [email protected]
good luck

đã xài qua .....chán bán 800k còn bảo hành lun í ....nghe nó cứ lùng bùng làm sao í ....cứ logitech mà phang
bạn có bit cái này la giá bình dân không. bạn ưa mình, mình cho bạn nghe soundmax b50 5.1 ne bạn sẽ hiểu. còn mấy hãng khác giá cao quá không sử dụng nổi

Bên trên