Cần tìm mua 1 thiết bị phát nhạc Hi-End linh hoạt, [nhờ tư vấn]

taoTnuday

Well-Known Member
Ðề: Cần tìm mua 1 thiết bị phát nhạc Hi-End linh hoạt, [nhờ tư vấn]

các bác ơi:

- nếu lấy IFI nano thì mua tai nghe khoảng 5tr đổ lại chút ?

- còn lựa Theorem 720 thì tai nge cũng phải 10tr trở lên mới xứng? đúng không các bác ?

(thế thì tốn khá tiền ấy nhỉ - dạo này k như hồi trước kte xuống nên khong thể khôgn tính toán ạ)

newceco

Member
Ðề: Re: Ðề: Cần tìm mua 1 thiết bị phát nhạc Hi-End linh hoạt, [nhờ tư vấn]

Kết nối như thế nào bác ơi? E cũng đang tính đổi đt, nếu IP kết nối đơn giản thì e lựa IP

IFI nano kết nối với IP hoặc smartphone khác qua dây USB OTG, hôm vừa rồi mình mới nâng cấp con Sony lên bản Android 5.0 thì cắm cáp OTG vào là IFI hiểu & pass nhạc ngon lành rồi. Cái cọng dây OTG của Sony mình mua chỗ cửa hàng đó 150k.

justbenice

Moderator

Mình đang đặt mua 1 con DAC ES9018 . Giá dưới 10tr. Cuối tuần này có. Nếu nghe hay sẽ ho bác biết. :D
Vào : usb, coxial, optical
Ra : Balance , RCA

Trungtmt1704

Re: Ðề: Cần tìm mua 1 thiết bị phát nhạc Hi-End linh hoạt, [nhờ tư vấn]

đúng vậy, không thể lên Hi-end được.

do_long_khach

Well-Known Member

Mình đang đặt mua 1 con DAC ES9018 . Giá dưới 10tr. Cuối tuần này có. Nếu nghe hay sẽ ho bác biết. :D

9 triệu hàng nhập TQ bên muare đúng ko bác?

welldone

Well-Known Member

Con này hôm trước có ông bên Vnav rao 7t. Sao ko mua, mà đi mua chi như thế lày cho đắt bác?!

justbenice

Moderator

9 triệu hàng nhập TQ bên muare đúng ko bác?

Chuẩn bác. Bác nghe thử con này chưa ? Thấy bác cũng tăm tia bên đó. Định pm bác mà ib bác full rồi. hic

---------- Post added 29-05-2015 at 15:18 ----------

Con này hôm trước có ông bên Vnav rao 7t. Sao ko mua, mà đi mua chi như thế lày cho đắt bác?!

Cấu hình rao đó thế nào bác ? Con mình đặt thấy bảo là full option, vỏ mới, full upgrade nên mới có giá 9tr. Nếu bình thường thì chỉ 7tr.

welldone

Well-Known Member

Chuẩn bác. Bác nghe thử con này chưa ? Thấy bác cũng tăm tia bên đó. Định pm bác mà ib bác full rồi. hic

---------- Post added 29-05-2015 at 15:18 ----------

Cấu hình rao đó thế nào bác ? Con mình đặt thấy bảo là full option, vỏ mới, full upgrade nên mới có giá 9tr. Nếu bình thường thì chỉ 7tr.

Full option bác ơi. Bác search lai xem còn không.

justbenice

Moderator

Full option bác ơi. Bác search lai xem còn không.

Bay rồi bác. Hơi tiếc nhỉ. Mà con đó chưa full lắm. Con full bây giờ là dùng 2 biến áp màu xanh lá cây cơ. Thôi cũng đỡ tiếc :D Ít ra tính thanh khoản nó cao :p

Huynh hieu

Bác thớt đã tìm được dac theo ý chưa, chưa thì mình sẽ để lại con theorem 720 cho bác giá 11,5 củ luôn. Vì đang cần tiền gấp, quan tâm thì bác liên lạc Sđt topic này nhé http://vozforums.com/showthread.php?p=78287453
Giá này mình fix cực mạnh rồi, hơn 10 củ tí nhưng đáng, cho bác thớt đỡ lăn tăn.

Dungbilly

E là member mới chưa đủ điều kiện lập topic bên ngoài nên cunngx mong các bác tu vấn dàn chơi game xem fim.Phòng e khoảng 30m2 nhưng kinh phí của e chỉ kham được tầm 10tr đổ lại thôi ạ.E đang để ý Amply 510 và bộ loa 5.2 cùng của Denon.Xin các bác góp ý cho thằng e muốn đi nên từ loa vi tính ạ

digikni

Well-Known Member

em cũng đang tìm con ifi nano idsd, bác nào chán pm em nhé, cám ơn các bác

Bên trên