CẦN MUA AMLY PIOONER 7800II

leetrunglee

Hiện tại e cần mua amly pioneer 7800ii va cặp loa pioneer cs-f 45 mấy huynh có bít ai bán ko chỉ dùm e với.tị6n thể cho e hoi amly technics 7200 với cặp loa technics 3005 no co hay bằng cặp pioneer o trên ko ah.cám ơn may anh

anhduc79

Ðề: CẦN MUA AMLY PIOONER 7800II

mấy tháng trước em bán con Piooner này có 500k, không biết giờ bao nhiêu nhỉ?

mấy tháng trước em bán con Piooner này có 500k, không biết giờ bao nhiêu nhỉ?
Gía bây giờ cũng loanh quanh vậy x7 lần thôi Bác ạ =))
Nếu Bác ở SG ghé đường Lý Nam Đế ( cũng thuộc khu chợ Nhật Tảo ) nhé. Nếu Bác đi vào ngày Chủ Nhật cho em bám càng theo Bác cho vui. :">

Gía bây giờ cũng loanh quanh vậy x7 lần thôi Bác ạ =))
Nếu Bác ở SG ghé đường Lý Nam Đế ( cũng thuộc khu chợ Nhật Tảo ) nhé. Nếu Bác đi vào ngày Chủ Nhật cho em bám càng theo Bác cho vui. :">

Cho em đú theo các bác, em cũng mới cho ra đi 1 em nhưng mà làm sao có giá 5 xị bác [-(

leetrunglee

Con này không có giá đó, hiện nay có giá khoảng 3T, con nào còn cứng tí thì giá còn cao hơn. Đa số ko còn em nào jin cứng cả. Kiếm đồ khác chơi đi bác, tầm tiền đó ko nhất thiết phải 7800-II, huyền thoại này tới hồi kết rồi.
Thân.

NẾU em này pioneer 7800ii huyền thoại này tới hồi kết thúc rùi thì huynh có con nào ngon hôn ko?tư vấn cho mấy đứa e với.có con nào hay hunh gioi thieu dùm cám ơn truoc nghen ihihihh

Con này không có giá đó, hiện nay có giá khoảng 3T, con nào còn cứng tí thì giá còn cao hơn. Đa số ko còn em nào jin cứng cả. Kiếm đồ khác chơi đi bác, tầm tiền đó ko nhất thiết phải 7800-II, huyền thoại này tới hồi kết rồi.
Thân.

Bác nói nghe bi thảm quá vậy.
Cá nhân em thì em 7800II này tuy k phải xuất sắc, nhưng nó thuộc loại cực kì dễ tính & bền, nghĩa là đa số loa ghép vào đều ra được chất âm khá, 1 số rất hay ( đương nhiên là trong tầm giá ) trong đó có CS-F45.
Tốt nhất Bác nên đi nghe trực tiếp sẽ rõ mà ! :x

leetrunglee

Bác đang chơi loa gì vậy ?

ah e thì chưa có loa nào hết đó.đang nhờ mấy a.e tư vấn.nghe nói là pioneer 7800ii đi với cs -45 thí nghe khá vậy thôi.e thì chỉ co khoảng 6tr thui,đang kiếm dàn nào dể nghe nhạc vàng với hòa tấu.chứ nghe dàn karaoke của ông bô nghe chán wá còn dàn 5.1 thi nghe ko hay tí nào

VAN_LOC

Well-Known Member

ah e thì chưa có loa nào hết đó.đang nhờ mấy a.e tư vấn.nghe nói là pioneer 7800ii đi với cs -45 thí nghe khá vậy thôi.e thì chỉ co khoảng 6tr thui,đang kiếm dàn nào dể nghe nhạc vàng với hòa tấu.chứ nghe dàn karaoke của ông bô nghe chán wá còn dàn 5.1 thi nghe ko hay tí nào

Tầm tiền này săn đồ 2 nd hơi khó .
@ Nếu có ai bán bác Pi 7800 II + loa CS 45 giá tầm này bác mua đi nghe khá đấy .

Bên trên