Cần ASIA THUY NGA- DVD9

voanhkiem

Member
Mình đang cần Asia 45, 46 ,47 ,49 , 52, 53 ,54 .Thuy nga 60 , 61, 62,63 , tất cả đều phài là DVD9 nha các ban. bạn nào có xin cho mình chép , đổi lại mình sẽ chép cho các bạn những dvd9 của THUYNGA , ASIA mà các bạn thiếu . xin CÁM ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

billtruc

Member
Ðề: Cần ASIA THUY NGA- DVD9

Mình đang cần Asia 45, 46 ,47 ,49 , 52, 53 ,54 .Thuy nga 60 , 61, 62,63 , tất cả đều phài là DVD9 nha các ban. bạn nào có xin cho mình chép , đổi lại mình sẽ chép cho các bạn những dvd9 của THUYNGA , ASIA mà các bạn thiếu . xin CÁM ơn

bác còn nhớ chứ: "Đại diện cho trung tâm băng nhạc T" bắc làm quả to thế kia, a/e mất cả hứng thú, bi giờ lại đi xin là nghĩa lý gì ?

voanhkiem

Member

bác còn nhớ chứ: "Đại diện cho trung tâm băng nhạc T" bắc làm quả to thế kia, a/e mất cả hứng thú
Bác nên nhớ rằng TT THÚY NGA chỉ cảnh báo các bác về bản THÚY NGA 95 thôi mà !!! để bán dvd chứ

tieuthieugia

Well-Known Member

em định k nói, nhưng nhìn bác phát biểu hơi chán...
chắc bác còn nhớ topic bác cho anh em leo cây ngày xưa?
thật hổ thẹn thay[-X

voanhkiem

Member

+ phim TVB moi :D DAC CANH TRUY KICH

Chỉnh sửa lần cuối:

voanhkiem

Member

Minh co tron bo Dac canh truy kich HDTV.720P ( long tieng viet ) . Lam cach nao lien lac voi ban ?
bạn ơi, mình cũng có bộ "Đặc cảnh thư kích" rồi bạn ơi.Nếu bạn có những bộ THÚY NGA hay ASIA như trên thì chúng ta sẽ trao đổi với nhau làm cho bộ sưu tập của chúng ta đầy đủ hơn.Cám ơn bạn đã quan tâm

khoalinh

bạn ơi, mình cũng có bộ "Đặc cảnh thư kích" rồi bạn ơi.Nếu bạn có những bộ THÚY NGA hay ASIA như trên thì chúng ta sẽ trao đổi với nhau làm cho bộ sưu tập của chúng ta đầy đủ hơn.Cám ơn bạn đã quan tâm

Không lẽ mọi người trên HDvn muốn có phim thì phải trao đổi,hãy nhớ HDvn ra đời mà k cần như vậy."Cho là nhận",có thể người cho bạn k cần những thứ bạn cho.

MrBo682

Well-Known Member

Không lẽ mọi người trên HDvn muốn có phim thì phải trao đổi,hãy nhớ HDvn ra đời mà k cần như vậy."Cho là nhận",có thể người cho bạn k cần những thứ bạn cho.

Kết câu này đây bác:)>-

Tui cũng khoái câu này.
Muốn bán dvd không lẽ không còn cách nói nào dễ nghe hơn ?
Mới vừa mang dao búa ra dọa mọi người xong lại quay ra xin xỏ. Pó tay .^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangvutuong

Em chẳng đĩa DVD9 Thúy Nga nào cả, mang ổ cứng tới nhờ bác chép hộ có được không a? Em ở Sài Gòn, Bác ở đâu?

Bên trên